Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025

Số TBMT
Ngày đăng tải
14:15 04/08/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025
Bên mời thầu
Bệnh viện Đại học Y Dược
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Viện phí, Bảo hiểm y tế
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Thời điểm bắt đầu chào giá
14:15 01/08/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
14:15 04/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500363966
Budesonid
138.340.000
138.340
2
PP2500363967
Metformin HCL
96.000.000
96.000
3
PP2500363968
Clopidogrel
32.400.000
32.400
4
PP2500363969
Metformin HCl
97.500.000
97.500
5
PP2500363970
Phytomenadion (Vitamin K1)
4.950.000
4.950
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 4
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2500363966 Budesonid vn0316417470 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED 121.580.000 121.580.000 14:18 01/08/2025 1
2 PP2500363967 Metformin HCL vn0107763798 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH 86.800.000 86.800.000 09:27 04/08/2025 1
vn0301140748 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC 96.000.000 20:44 02/08/2025 2
3 PP2500363968 Clopidogrel Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
4 PP2500363969 Metformin HCl vn2100274872 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM 97.500.000 97.500.000 14:39 01/08/2025 1
5 PP2500363970 Phytomenadion (Vitamin K1) Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây