Thông báo mời thầu

Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025

Tìm thấy: 14:19 29/07/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025
Tên gói thầu
Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Viện phí, Bảo hiểm y tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Ngày phê duyệt
29/07/2025 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đại học Y Dược

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
14:15 01/08/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
14:15 04/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500363966
Budesonid
138.340.000
138.340
2
PP2500363967
Metformin HCL
96.000.000
96.000
3
PP2500363968
Clopidogrel
32.400.000
32.400
4
PP2500363969
Metformin HCl
97.500.000
97.500
5
PP2500363970
Phytomenadion (Vitamin K1)
4.950.000
4.950

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2500363966
Budesonid
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
01 ngày
03 ngày
2
Budesonid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
10000
Ống
Nồng đồ- hàm lượng: 500mcg/2ml, Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật: Nhóm 1; dạng bào chế: Hỗn dịch khí dung dùng đế hít; đường dùng: Dạng hít
3
PP2500363967
Metformin HCL
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
01 ngày
03 ngày
4
Metformin HCL
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
80000
Viên
Nồng đồ- hàm lượng: 1000mg, Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật:Nhóm 3; dạng bào chế: Viên giải phóng có kiểm soát; đường dùng: uống
5
PP2500363968
Clopidogrel
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
01 ngày
03 ngày
6
Clopidogrel
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
40000
Viên
Nồng đồ- hàm lượng: 75mg, Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật:Nhóm 3; dạng bào chế: Viên; đường dùng: uống
7
PP2500363969
Metformin HCl
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
01 ngày
03 ngày
8
Metformin HCl
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
150000
Viên
Nồng đồ- hàm lượng: 500mg, Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật:Nhóm 4; dạng bào chế: Viên giải phóng có kiểm soát; đường dùng: uống
9
PP2500363970
Phytomenadion (Vitamin K1)
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
01 ngày
03 ngày
10
Phytomenadion (Vitamin K1)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
3000
Ống
Nồng đồ- hàm lượng: 10mg/1ml, Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật:Nhóm 4; dạng bào chế: Thuốc tiêm; đường dùng: Tiêm/truyền

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp thuốc Generic bổ sung năm 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây