Cung ứng thuốc generic (đợi kết quả thầu)

Số TBMT
Ngày đăng tải
08:00 23/09/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Cung ứng thuốc generic (đợi kết quả thầu)
Bên mời thầu
Bệnh viện chuyên khoa Tâm thần
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
60 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ BHYT, thu dịch vụ y tế và nguồn thu hợp pháp khác
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Vĩnh Trạch, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 22/09/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 23/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500426742
Amitriptylin hydroclorid
4.750.000
4.750
2
PP2500426743
Carbamazepin
18.560.000
18.560
3
PP2500426744
Citalopram
45.000.000
45.000
4
PP2500426745
Clozapin
13.000.000
13.000
5
PP2500426746
Clozapin
21.000.000
21.000
6
PP2500426747
Etifoxin
99.000.000
99.000
7
PP2500426748
Fluoxetin
65.100.000
65.100
8
PP2500426749
Galantamin
256.000.000
256.000
9
PP2500426750
Levetiracetam
66.000.000
66.000
10
PP2500426751
Levodopa + carbidopa
31.920.000
31.920
11
PP2500426752
Levomepromazin
9.000.000
9.000
12
PP2500426753
Mirtazapine
127.040.000
127.040
13
PP2500426754
Natri valproate
131.250.000
131.250
14
PP2500426755
Natri Valproate
92.610.000
92.610
15
PP2500426756
Olanzapin
45.000.000
45.000
16
PP2500426757
Olanzapin
193.200.000
193.200
17
PP2500426758
Oxcarbazepin
43.680.000
43.680
18
PP2500426759
Paroxetin
9.870.000
9.870
19
PP2500426760
Quetiapin
380.000.000
380.000
20
PP2500426761
Risperidon
157.500.000
157.500
21
PP2500426762
Sertraline
112.500.000
112.500
22
PP2500426763
Trihexyphenidyl hydroclorid
15.000.000
15.000
23
PP2500426764
Venlafaxin
35.200.000
35.200
24
PP2500426765
Zopiclon
23.800.000
23.800
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 9
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2500426742 Amitriptylin hydroclorid vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 4.750.000 4.750.000 15:49 22/09/2025 1
2 PP2500426743 Carbamazepin vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 18.560.000 18.560.000 15:50 22/09/2025 1
3 PP2500426744 Citalopram vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 41.400.000 41.400.000 07:51 23/09/2025 1
vn0301329486 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY 41.700.000 09:20 22/09/2025 2
4 PP2500426745 Clozapin vn0314699371 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KOVI 11.500.000 11.500.000 07:57 23/09/2025 1
vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 11.900.000 07:52 23/09/2025 2
vn0318277370 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG TRÍ 12.700.000 18:29 22/09/2025 3
5 PP2500426746 Clozapin vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 21.000.000 21.000.000 15:51 22/09/2025 1
6 PP2500426747 Etifoxin Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
7 PP2500426748 Fluoxetin vn0302339800 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC 65.100.000 65.100.000 16:38 22/09/2025 1
8 PP2500426749 Galantamin vn0318277370 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG TRÍ 256.000.000 256.000.000 18:29 22/09/2025 1
9 PP2500426750 Levetiracetam vn0318277370 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG TRÍ 66.000.000 66.000.000 18:30 22/09/2025 1
10 PP2500426751 Levodopa + carbidopa vn0302339800 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC 31.920.000 31.920.000 07:52 23/09/2025 1
11 PP2500426752 Levomepromazin vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 9.000.000 9.000.000 15:51 22/09/2025 1
12 PP2500426753 Mirtazapine vn0301140748 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC 106.320.000 106.320.000 19:24 22/09/2025 1
vn0301329486 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY 108.000.000 09:21 22/09/2025 2
13 PP2500426754 Natri valproate vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 131.250.000 131.250.000 15:52 22/09/2025 1
14 PP2500426755 Natri Valproate Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
15 PP2500426756 Olanzapin vn0301140748 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC 45.000.000 45.000.000 14:49 22/09/2025 1
16 PP2500426757 Olanzapin vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 193.200.000 193.200.000 15:53 22/09/2025 1
17 PP2500426758 Oxcarbazepin vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 43.680.000 43.680.000 07:49 23/09/2025 1
18 PP2500426759 Paroxetin vn0302339800 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC 9.870.000 9.870.000 16:38 22/09/2025 1
19 PP2500426760 Quetiapin vn0309717586 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC VIỆT 375.440.000 375.440.000 07:57 23/09/2025 1
vn0400102091 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA 376.000.000 07:48 23/09/2025 2
vn0318277370 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG TRÍ 378.800.000 18:30 22/09/2025 3
20 PP2500426761 Risperidon vn0304819721 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH 157.500.000 157.500.000 08:52 22/09/2025 1
21 PP2500426762 Sertraline vn1500202535 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG 103.500.000 103.500.000 07:59 23/09/2025 1
vn0302339800 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC 106.312.500 07:59 23/09/2025 2
vn0318277370 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG TRÍ 112.050.000 18:30 22/09/2025 3
22 PP2500426763 Trihexyphenidyl hydroclorid Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
23 PP2500426764 Venlafaxin Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
24 PP2500426765 Zopiclon vn0301329486 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY 23.800.000 23.800.000 09:21 22/09/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây