Gói thầu: Cung cấp sữa

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 20/03/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Gói thầu: Cung cấp sữa
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
290 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí tự chủ, nguồn thu dịch vụ KCB BHYT
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Liêm Tuyền, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 19/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 20/03/2026
Giá trần
522.782.800 VND
Bước giá
530.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây