Thông báo mời thầu

Gói thầu: Cung cấp sữa

    Đang xem      
Tìm thấy: 10:59 13/03/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sữa bồi dưỡng theo chế độ cho cán bộ, viên chức và người lao động Bênh viện Tâm thần Hà Nam năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu: Cung cấp sữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sữa bồi dưỡng theo chế độ cho cán bộ, viên chức và người lao động Bênh viện Tâm thần Hà Nam năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí tự chủ, nguồn thu dịch vụ KCB BHYT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Liêm Tuyền, Tỉnh Ninh Bình
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
13/03/2026 10:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Tâm thần Hà Nam

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 19/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 20/03/2026
Giá trần
522.782.800 VND
Bước giá
530.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
TDMT_1
Số quyết định
318/QĐ-BVTTHN
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 24/03/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:07 24/03/2026

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Sữa tươi tiệt trùng có đường
TH true milk
Công ty cổ phần sữa TH
Việt Nam
2026
45020
Hộp
Sữa tươi tiệt trùng có đường -Thể tích thực/1 hộp: 180ml - Thành phần dinh dưỡng trung bình trong 100 ml: Năng lượng/Energy 75,9 kcal Chất đạm/Protein 2,9 g Carbohydrat/Carbohydrate 8,2 g Đường tổng số/Total Sugars 8,1 g Chất béo/Total Fat 3,5 g Natri/Sodium 34 mg Calci/Calcium 100 mg Ghi chú: Hàm lượng dinh dưỡng không thấp hơn 80% giá trị ghi trên nhãn - Thành phần: Sữa hoàn toàn từ sữa bò tươi (96%), đường 3,8%, chất ổn định (471, 407, 412) - Không sử dụng chất bảo quản - Các tiêu chuẩn khác phù hợp với QCVN 5-1:2017/BYT đối với các sản phẩm sữa dạng lỏng ; QCVN 8-2:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm kim loại nặng trong thực phẩm; QCVN 8-3:2012/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm vi sinh vật trong thực phẩm; QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm
Phòng Hành chính Tổng hợp-Bệnh viện Tâm thần Hà Nam, Phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
2
Sữa tươi tiệt trùng không đường
TH true milk
Công ty cổ phần sữa TH
Việt Nam
2026
7178
Hộp
Sữa tươi tiệt trùng không đường (nguyên chất, không cho thêm đường) -Thể tích thực/1 hộp: 180ml - Thành phần dinh dưỡng trung bình trong 100 ml: Năng lượng/Energy 63,2 kcal Chất đạm/Protein 3,1 g Carbohydrat/Carbohydrate 4,6 g Chất béo/Total Fat 3,6 g Natri/Sodium 36 mg Calci/Calcium 104 mg Ghi chú: Hàm lượng dinh dưỡng không thấp hơn 80% giá trị ghi trên nhãn - Thành phần: Sữa hoàn toàn từ sữa bò tươi (100%) - Không sử dụng chất bảo quản - Các tiêu chuẩn khác phù hợp với QCVN 5-1:2017/BYT đối với các sản phẩm sữa dạng lỏng ; QCVN 8-2:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm kim loại nặng trong thực phẩm; QCVN 8-3:2012/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm vi sinh vật trong thực phẩm; QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm
Phòng Hành chính Tổng hợp-Bệnh viện Tâm thần Hà Nam, Phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
3
Sữa đặc có đường
Ông thọ
Công ty cổ phần sữa Việt Nam
Việt Nam
2026
3500
Hộp
Sữa đặc có đường (cao cấp, bổ sung dầu thực vật) - Khối lượng tịnh/hộp 380g - Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100g Năng lượng/Energy 341 kcal Chất đạm/Protein 4,8 g Chất béo/Total Fat 11,3 g Carbohydrat/Carbohydrate 55,2 g Đường tổng số/Total Sugars 54,2 g Natri/Sodium 35,5 mg Calci/Calcium 160 mg Ghi chú: Hàm lượng khoáng chất không thấp hơn 80% giá trị ghi trên nhãn - Thành phần: Đường (47,2%), Sữa (44,4%) (nước, sữa bột, chất béo sữa, whey bột, sữa tươi), dầu thực vật (8,1%), chất nhũ hóa (322(i)), lactoza. Có chứa sữa, lecithin đậu nành. - Các tiêu chuẩn khác phù hợp với QCVN 5-1:2017/BYT đối với các sản phẩm sữa dạng lỏng ; QCVN 8-2:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm kim loại nặng trong thực phẩm; QCVN 8-3:2012/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm vi sinh vật trong thực phẩm; QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm
Phòng Hành chính Tổng hợp-Bệnh viện Tâm thần Hà Nam, Phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Cung cấp sữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Cung cấp sữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây