Gói thầu thuốc generic

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 04/09/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Bao gồm nguồn quỹ Bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Trung tâm Y tế Tuy Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tuy Phước, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 04/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600354656
Azithromycin
10.500.000
10.500
2
PP2600354657
Cefaclor
36.960.000
36.960
3
PP2600354658
Diazepam
1.077.000
1.077
4
PP2600354659
Fentanyl
2.845.500
2.846
5
PP2600354660
Furosemid
2.800.000
2.800
6
PP2600354661
Gentamicin
6.240.000
6.240
7
PP2600354662
Insulin người trộn, hỗn hợp
31.500.000
31.500
8
PP2600354663
Isoniazid
3.250.000
3.250
9
PP2600354664
Midazolam
3.090.000
3.090
10
PP2600354665
Pethidin
3.300.000
3.300
11
PP2600354666
Progesterone
6.200.000
6.200
12
PP2600354667
Rifampicin + Isoniazid + Pyrazinamid
180.000.000
180.000
13
PP2600354668
Vắc xin ngừa/phòng bệnh dại (Kháng nguyên tinh chế từ virus dại chủng L.Pasteur 2061/ Vero 15 passage, nuôi cấy trên tế bào vero)
382.830.000
382.830
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2600354656 Azithromycin Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
2 PP2600354657 Cefaclor Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
3 PP2600354658 Diazepam Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
4 PP2600354659 Fentanyl Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
5 PP2600354660 Furosemid Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
6 PP2600354661 Gentamicin Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
7 PP2600354662 Insulin người trộn, hỗn hợp Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
8 PP2600354663 Isoniazid Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
9 PP2600354664 Midazolam Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
10 PP2600354665 Pethidin Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
11 PP2600354666 Progesterone Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
12 PP2600354667 Rifampicin + Isoniazid + Pyrazinamid Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
13 PP2600354668 Vắc xin ngừa/phòng bệnh dại (Kháng nguyên tinh chế từ virus dại chủng L.Pasteur 2061/ Vero 15 passage, nuôi cấy trên tế bào vero) vn0102756236 CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP 382.830.000 382.830.000 08:02 03/09/2026 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây