HH - Vật tư điện kho 3B

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 13/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
HH - Vật tư điện kho 3B
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
45 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hoạt động thường xuyên của Trung tâm.
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 12/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 13/08/2026
Giá trần
772.140.000 VND
Bước giá
1.500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây