Thông báo mời thầu

HH - Vật tư điện kho 3B

    Đang xem      
Tìm thấy: 15:55 06/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm dây cáp và vật tư điện phục vụ lắp đặt hệ thống cấp nguồn điện cho nhà xưởng 3B của Trung tâm Kỹ thuật 3 tại Khu Công nghiệp Cát Lái
Tên gói thầu
HH - Vật tư điện kho 3B
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm dây cáp và vật tư điện phục vụ lắp đặt hệ thống cấp nguồn điện cho nhà xưởng 3B của Trung tâm Kỹ thuật 3 tại Khu Công nghiệp Cát Lái
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hoạt động thường xuyên của Trung tâm.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
06/08/2026 15:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 12/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 13/08/2026
Giá trần
772.140.000 VND
Bước giá
1.500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tại thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham dự thầu (Khoản 4, Điều 140 của Nghị định số 214/2025/NĐ-CP ngày 04/8/2025)
Số quyết định
2308/QĐ-KT3
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 13/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:43 15/08/2026

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Dây điện Cadivi CV/LF 2,5 (7/0,67) – 0,6/1kV
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2025 trở về sau
1000
Mét
Loại dây điện 1 lõi, có tiết diện 2,5 mm², thuộc dòng cáp điện lực hạ thế CV của Cadivi – Việt Nam (màu dây: đỏ, đen mỗi loại 500 m)
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
2
Dây điện Cadivi CV/LF 4,0 (7/0,85) – 0,6/1kV
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2025 trở về sau
8600
Mét
Loại dây điện 1 lõi, có tiết diện 4,0 mm², thuộc dòng cáp điện lực hạ thế CV của Cadivi – Việt Nam (màu dây: đỏ, đen mỗi loại 2.100 m/ vàng, xanh dương mỗi loại 1.200 m/ dây Te [vàng xanh] 2.000 m)
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
3
Dây điện Cadivi CV/LF 6,0 (7/1,04) – 0,6/1kV
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2025 trở về sau
2600
Mét
Loại dây điện 1 lõi, có tiết diện của dây là 6 mm², thuộc dòng cáp điện lực hạ thế CV của Cadivi – Việt Nam (màu dây: đỏ, xanh dương 700 m/ vàng, đen mỗi loại 600 m)
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
4
Dây điện Cadivi CV/LF 10 (7/1,35) – 0,6/1kV
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2025 trở về sau
2000
Mét
Loại dây điện 1 lõi, có tiết diện 10 mm², thuộc dòng cáp điện lực hạ thế CV của Cadivi – Việt Nam (màu dây: đỏ, đen, vàng, xanh dương, Te [vàng xanh] mỗi loại 400 m)
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
5
Dây điện Cadivi CV 25 - 0,6/1kV
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2025 trở về sau
1200
Mét
Loại dây điện 1 lõi, có tiết diện 25 mm², thuộc dòng cáp điện lực hạ thế CV của Cadivi – Việt Nam
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
6
Dây điện Cadivi CV 95 - 0,6/1kV
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2025 trở về sau
675
Mét
Loại dây điện 1 lõi, có tiết diện 95 mm², thuộc dòng cáp điện lực hạ thế CV của Cadivi – Việt Nam
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
7
Ổ cắm công nghiệp 3 pha 5P 32A gắn tường
MPE
Công ty TNHH TM DV Điện Mạnh Phương
Việt Nam
2025 trở về sau
20
Cái
Ổ cắm cố định bắt trên tường 5 cực, 32A, IP44 mã MPN2-125, Kích thước: 110 x 80 x 98.5 x 50 x 68.5 x 5.5 mm
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
8
Tủ điện
-
-
Việt Nam
2025 trở về sau
8
Cái
Tủ điện 800 (H) x 600 (W) x 300 (D) mm lắp đặt nổi trong nhà, vỏ kim loại tôn sơn tĩnh điện màu ghi xám, bên trong Tủ có sẵn các thanh đỡ để gắn thiết bị
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
9
Nẹp điện vuông MPE
MPE
Công ty TNHH TM DV Điện Mạnh Phương
Việt Nam
2025 trở về sau
150
Cây
Ống luồn dẹp nhựa, kích thước 100 x 60 x 1.700 mm
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
10
Tủ điện âm tường 42 module - Sino
Sino Vanlock
Công ty TNHH Xuân Lộc Thọ
Việt Nam
2025 trở về sau
1
Cái
Tủ điện kim loại âm tường 42 module, kích thước 558 x 338 x 65 mm
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
11
MCB Schneider Acti9 3P 63A
Schneider
Schneider Electric
-
2025 trở về sau
1
Cái
Aptomat - cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha định mức 63A với dòng cắt ngắn mạch 6kA thuộc dòng iK60N
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh
12
MCB Schneider Acti9 3P 32A
Schneider
Schneider Electric
-
2025 trở về sau
27
Cái
Aptomat - cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha định mức 32A với dòng cắt ngắn mạch 6kA thuộc dòng iK60N
Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 3 – Lô C5, Đường D1, KCN Cát Lái, Phường Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "HH - Vật tư điện kho 3B". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "HH - Vật tư điện kho 3B" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây