Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 24/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Chi từ nguồn thu BHYT, viện phí và nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 19/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 24/08/2026
Giá trần
262.494.000 VND
Bước giá
262.494 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 262.494.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0200827132 DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XUÂN TẶNG 262.494.000 09:50 24/08/2026 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây