Thông báo mời thầu

Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026

    Đang xem      
Tìm thấy: 10:16 13/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi từ nguồn thu BHYT, viện phí và nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
13/08/2026 10:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Phục hồi chức năng Hải Dương

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 19/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 24/08/2026
Giá trần
262.494.000 VND
Bước giá
262.494 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
HSMT_1
Số quyết định
298/QĐ-BV
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 24/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:15 25/08/2026

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Oxy lỏng
không yêu cầu
không yêu cầu
Việt Nam
2026 trở về sau
20.000
Kg
- Trạng thái vật lý: Chất lỏng - Độ tinh khiết (hàm lượng) đạt: ≥ 99,5% - Chứng nhận đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016 hoặc tương đương - Chai được kiểm định khi sử dụng và trong thời gian lưu hành. - Chiết nạp trong chai (bình) 175 Kg
Bệnh viện Phục Hồi Chức Năng Hải Dương . 112 Trần Hưng Đạo. Phường Hải Dương. Thành Phố Hải Phòng
2
Khí Oxy bình 40 lít (OXY)
không yêu cầu
không yêu cầu
Việt Nam
2026 trở về sau
1.000
Chai (Bình)
- Công thức hóa học: O2 - Trạng thái vật lý: dạng khí - Độ tinh khiết (hàm lượng) đạt: ≥ 99,5%. - Chứng nhận đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016 hoặc tương đương. - Chai được kiểm định khi sử dụng và trong thời gian lưu hành. - Áp suất nạp: 150 atm. - Áp suất khi sử dụng ≥ 135 atm. - Chiết nạp trong chai (bình) 40 lít
Bệnh viện Phục Hồi Chức Năng Hải Dương . 112 Trần Hưng Đạo. Phường Hải Dương. Thành Phố Hải Phòng
3
Khí Oxy bình 10 lít (OXY)
không yêu cầu
không yêu cầu
Việt Nam
2026 trở về sau
30
Chai (Bình)
- Công thức hóa học: O2 - Trạng thái vật lý: dạng khí. - Độ tinh khiết (hàm lượng) đạt: ≥ 99,5%. - Chứng nhận đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016 hoặc tương đương. - Chai được kiểm định khi sử dụng và trong thời gian lưu hành. - Áp suất nạp: 150 atm. - Áp suất khi sử dụng ≥ 135 atm. - Chiết nạp trong chai (bình) 10 lít
Bệnh viện Phục Hồi Chức Năng Hải Dương . 112 Trần Hưng Đạo. Phường Hải Dương. Thành Phố Hải Phòng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm Oxy phục vụ chuyên môn năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây