Mua vật tư xây dựng

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 15/06/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua vật tư xây dựng
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách năm 2026
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 12/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 15/06/2026
Giá trần
46.500.000 VND
Bước giá
100.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
3 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 4
Giá đề nghị trúng thầu: 46.200.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vnz000041049 HỘ KINH DOANH PHÍ CÔNG HÒA 46.200.000 18:34 14/06/2026 1
2 vn0110956006 CÔNG TY TNHH HỘ KINH DOANH - NGÔ THỊ NHUNG 46.300.000 18:24 14/06/2026 2
3 vnz000047342 HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP PHẠM VĂN THẮNG 46.400.000 17:57 14/06/2026 3
4 vn0109506884 Công ty Cổ phần Yeahome 46.500.000 17:59 13/06/2026 4
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây