Thông báo mời thầu

Mua vật tư xây dựng

    Đang xem      
Tìm thấy: 08:44 08/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư ngành Hậu cần
Tên gói thầu
Mua vật tư xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư ngành Hậu cần
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
08/06/2026 08:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đoàn 195, Bộ Tư lệnh Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 12/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 15/06/2026
Giá trần
46.500.000 VND
Bước giá
100.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
3 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Cửa ô thoáng nhôm kính Xingfa hệ 55 màu nâu dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm; phụ kiện đồng bộ (KT: 2,23 x 0,59 m)
Không yêu cầu
Xingfa
Việt Nam
2026
7
Bộ
Nhôm hệ 55 màu nâu dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm, kích thước 2,23m x 0,59m
Tây Hồ, Hà Nội
2
Cửa ô thoáng nhôm kính Xingfa hệ 55 màu nâu dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm; phụ kiện đồng bộ (KT: 0,7 x 0,62 m)
Không yêu cầu
Xingfa
Việt Nam
2026
4
Bộ
Nhôm hệ 55 màu nâu dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm, kích thước 0,7m x 0,62m
Tây Hồ, Hà Nội
3
Cửa ô thoáng nhôm kính Xingfa hệ 55 màu nâu dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm; phụ kiện đồng bộ (KT: 1,1 x 0,35 m)
Không yêu cầu
Xingfa
Việt Nam
2026
4
Bộ
Nhôm hệ 55 màu nâu dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm, kích thước 1,1m x 0,35m
Tây Hồ, Hà Nội
4
Lavabo treo tường Inax L-285V
Không yêu cầu
Inax
Nhật bản
2026
2
Bộ
Chất liệu sứ trắng
Tây Hồ, Hà Nội
5
Vắt khăn đơn Inax KF-545V
Không yêu cầu
Inax
Nhật bản
2026
2
Bộ
Không yêu cầu
Tây Hồ, Hà Nội
6
Khoá tay gạt Inox 304 Việt Tiệp
Không yêu cầu
Việt Tiệp
Việt Nam
2026
4
Bộ
Chất liệu Inox 304
Tây Hồ, Hà Nội
7
Xi măng PCB30 Hoàng Thạch (Loại 50kg/bao)
Không yêu cầu
Hoàng Thạch
Việt Nam
2026
4
Bao
PCB30, loại 50kg/bao
Tây Hồ, Hà Nội
8
Cát mịn ML=1,5-2,0
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
1
m3
ML=1,5-2,0
Tây Hồ, Hà Nội
9
Gạch Granite 400x400 chống trơn (06 viên/ hộp)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
10
Hộp
Chất liệu granite chống trơn, kích thước 400 x 400 mm, loại 6 viên/hộp
Tây Hồ, Hà Nội
10
Lưỡi cắt gạch D100
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
5
Cái
D100
Tây Hồ, Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây