Thuốc Biệt dược gốc

Số TBMT
Ngày đăng tải
11:00 15/09/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Thuốc Biệt dược gốc
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Trung tâm Y tế Kiến An
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh; Nguồn quỹ bảo hiểm y tế và các nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 12/09/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
11:00 15/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500418050
Symbicort Turbuhaler hoặc tương đương
293.460.000
294.000
2
PP2500418051
Ventolin Inhaler hoặc tương đương
19.858.540
20.000
3
PP2500418052
Concor 5mg hoặc tương đương
102.960.000
103.000
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2500418050 Symbicort Turbuhaler hoặc tương đương vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 293.460.000 293.460.000 09:53 12/09/2025 1
2 PP2500418051 Ventolin Inhaler hoặc tương đương vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 19.858.540 19.858.540 09:54 12/09/2025 1
3 PP2500418052 Concor 5mg hoặc tương đương vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 102.960.000 102.960.000 09:54 12/09/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây