Thông báo mời thầu

Thuốc Biệt dược gốc

Tìm thấy: 17:13 08/09/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc Biệt dược gốc năm 2025 của Trung tâm Y tế Kiến An
Tên gói thầu
Thuốc Biệt dược gốc
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu: Thuốc Biệt dược gốc thuộc Dự toán: Mua sắm thuốc Biệt dược gốc năm 2025 của Trung tâm Y tế Kiến An
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh; Nguồn quỹ bảo hiểm y tế và các nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Ngày phê duyệt
08/09/2025 17:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế Kiến An

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 12/09/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
11:00 15/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500418050
Symbicort Turbuhaler hoặc tương đương
293.460.000
294.000
2
PP2500418051
Ventolin Inhaler hoặc tương đương
19.858.540
20.000
3
PP2500418052
Concor 5mg hoặc tương đương
102.960.000
103.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2500418050
Symbicort Turbuhaler hoặc tương đương
Trung tâm Y tế Kiến An. Địa chỉ Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
- Định kỳ theo kế hoạch sử dụng thuốc hàng tháng: Thuốc được cung cấp trong thời hạn tối đa là 3 ngày làm việc, kể từ ngày nhận được yêu cầu. '- Trong trường hợp khẩn cấp: Thuốc được cung cấp sớm nhất có thể kể từ khi nhận được yêu cầu.
2
Symbicort Turbuhaler hoặc tương đương
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
Không yêu cầu
1340
Ống
Thuốc hoạt chất Budesonid, Formoterol fumarate dihydrate; Nồng độ, hàm lượng: Mỗi liều phóng thích chứa: Budesonid 160mcg; Formoterol fumarate dihydrate 4,5mcg; 60 liều; Đường dùng: Hít; Dạng bào chế: Thuốc bột để hít; Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
3
PP2500418051
Ventolin Inhaler hoặc tương đương
Trung tâm Y tế Kiến An. Địa chỉ Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
- Định kỳ theo kế hoạch sử dụng thuốc hàng tháng: Thuốc được cung cấp trong thời hạn tối đa là 3 ngày làm việc, kể từ ngày nhận được yêu cầu. '- Trong trường hợp khẩn cấp: Thuốc được cung cấp sớm nhất có thể kể từ khi nhận được yêu cầu.
4
Ventolin Inhaler hoặc tương đương
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
Không yêu cầu
260
Bình xịt
Thuốc hoạt chất Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfate); Nồng độ, hàm lượng: 100mcg/liều xịt; Đường dùng: Xịt theo đường miệng ; Dạng bào chế:Hỗn dịch xịt qua bình định liều điều áp Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2 024 của Bộ Y tế.
5
PP2500418052
Concor 5mg hoặc tương đương
Trung tâm Y tế Kiến An. Địa chỉ Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
- Định kỳ theo kế hoạch sử dụng thuốc hàng tháng: Thuốc được cung cấp trong thời hạn tối đa là 3 ngày làm việc, kể từ ngày nhận được yêu cầu. '- Trong trường hợp khẩn cấp: Thuốc được cung cấp sớm nhất có thể kể từ khi nhận được yêu cầu.
6
Concor 5mg hoặc tương đương
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
Không yêu cầu
24000
Viên
Thuốc hoạt chất Bisoprolol fumarate; Nồng độ, hàm lượng: 5mg; Đường dùng:Uống ; Dạng bào chế:Viên nén bao phim Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm Biệt dược gốc theo Thông tư số 07/2024 /TT-BYT ngày 17/05/2 024 của Bộ Y tế.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc Biệt dược gốc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc Biệt dược gốc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây