Vắc xin

Số TBMT
Ngày đăng tải
17:00 13/11/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Vắc xin
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Trung tâm Y tế Kiến An
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 12/11/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
17:00 13/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500516269
Vắc xin phối hợp phòng 6 bệnh: Bạch hầu - Ho gà - Uốn ván - Bại liệt - Hib và Viêm gan B
17.280.000
17.300
2
PP2500516270
Vắc xin phối hợp phòng 6 bệnh: Bạch hầu - Ho gà - Uốn ván - Bại liệt - Hib và Viêm gan B
91.665.000
91.700
3
PP2500516271
Vắc xin phòng cúm mùa
237.600.000
237.600
4
PP2500516272
Vắc xin phòng cúm mùa
191.940.000
192.000
5
PP2500516273
Vắc xin phòng Dại
132.888.000
132.900
6
PP2500516274
Vắc xin phòng bệnh viêm phổi và viêm màng não mủ do Hib
155.400.000
155.400
7
PP2500516275
Vắc xin phối hợp phòng 3 bệnh: Sởi - Quai bị - Rubella
4.345.120
4.400
8
PP2500516276
Vắc xin polysaccharide phế cầu liên hợp với protein D của Haemophilus influenzae không định tuýp
149.382.000
149.400
9
PP2500516277
Vắc xin polysaccharide phế cầu cộng hợp với protein mang CRM197 (PCV13)
161.595.000
161.600
10
PP2500516278
Vắc xin phòng Tiêu chảy do Rotavirus
7.007.190
7.100
11
PP2500516279
Vắc xin phòng Tiêu chảy do Rotavirus
96.357.600
96.400
12
PP2500516280
Vắc xin phòng Thủy đậu
7.640.000
7.700
13
PP2500516281
Vắc xin ngừa HPV
409.027.500
409.100
14
PP2500516282
Vắc xin phòng viêm não Nhật Bản
229.950.000
230.000
15
PP2500516283
Vắc xin phòng Viêm não Nhật Bản
104.282.700
104.300
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 7
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2500516269 Vắc xin phối hợp phòng 6 bệnh: Bạch hầu - Ho gà - Uốn ván - Bại liệt - Hib và Viêm gan B Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
2 PP2500516270 Vắc xin phối hợp phòng 6 bệnh: Bạch hầu - Ho gà - Uốn ván - Bại liệt - Hib và Viêm gan B vn0100109699 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI 91.665.000 91.665.000 09:07 12/11/2025 1
3 PP2500516271 Vắc xin phòng cúm mùa vn0103734517 CÔNG TY TNHH VẮC XIN THIÊN Y 237.362.400 237.362.400 16:59 13/11/2025 1
vn0101787369 CÔNG TY CỔ PHẦN BIOVACCINE VIỆT NAM 237.600.000 08:01 12/11/2025 2
4 PP2500516272 Vắc xin phòng cúm mùa Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
5 PP2500516273 Vắc xin phòng Dại vn0102325568 CÔNG TY TNHH VACXIN SINH PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ANH 114.660.000 114.660.000 14:56 12/11/2025 1
vn0301446246 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BIỂN LOAN 119.599.200 14:56 12/11/2025 2
vn0105993690 CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL 132.888.000 08:08 12/11/2025 3
6 PP2500516274 Vắc xin phòng bệnh viêm phổi và viêm màng não mủ do Hib vn0105993690 CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL 155.400.000 155.400.000 08:08 12/11/2025 1
7 PP2500516275 Vắc xin phối hợp phòng 3 bệnh: Sởi - Quai bị - Rubella Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
8 PP2500516276 Vắc xin polysaccharide phế cầu liên hợp với protein D của Haemophilus influenzae không định tuýp vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 149.382.000 149.382.000 16:20 12/11/2025 1
9 PP2500516277 Vắc xin polysaccharide phế cầu cộng hợp với protein mang CRM197 (PCV13) vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 161.595.000 161.595.000 16:22 12/11/2025 1
10 PP2500516278 Vắc xin phòng Tiêu chảy do Rotavirus Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
11 PP2500516279 Vắc xin phòng Tiêu chảy do Rotavirus vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 96.357.600 96.357.600 16:20 12/11/2025 1
12 PP2500516280 Vắc xin phòng Thủy đậu Không có nhà thầu tham gia chào giá trực tuyến
13 PP2500516281 Vắc xin ngừa HPV vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 409.027.500 409.027.500 16:21 12/11/2025 1
14 PP2500516282 Vắc xin phòng viêm não Nhật Bản vn0105993690 CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL 229.950.000 229.950.000 08:09 12/11/2025 1
15 PP2500516283 Vắc xin phòng Viêm não Nhật Bản vn0103053042 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2 104.282.700 104.282.700 16:21 12/11/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây