Mời chào giá

Tìm thấy: 15:30 22/09/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm hạ tầng thiết bị công nghệ thông tin phục vụ triển khai thực hiện Bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế Phú Thiện năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm hạ tầng thiết bị công nghệ thông tin phục vụ triển khai thực hiện Bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế Phú Thiện năm 2025

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500013449-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Mời chào giá
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Đường Tôn thất tùng, Xã Phú Thiện, Tỉnh Gia Lai
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Ds Tuấn
Chức vụ
PP
Số điện thoại
Địa chỉ
Đường Tôn Thất tùng, xã Phú Thiện, Tỉnh Gia Lai

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 22/09/2025 15:29 Đến ngày 03/10/2025 15:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 03/10/2025 15:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Thiết bị Switch Core
1
Chiếc
Cổng cố định: + 24 X 10/100/1000 Mbps electrical ports with auto-negotiation + 8 X 10/100/1000 Mbps combo ports with auto-negotiation + 8x 1GE/10GE SFP+ ports Hồ trợ PoE: Không Fan modules/Power modules: 3 quạt co định / 2 khe nguồn có thể thay thế Cổng quán lý cố định + 1 X console + 1X MGMT + 1 X USB3.0 Khe mở rộng: 1 khe mở rộng rốc độ chuyển gói: 512 Mpps Dung lượng chuyển mạch ≥ 688 Gbps Địa chỉ MAC: 64000 Bảng ARP: 24000 Định tuyến Unicast IPv4: 24000 Định tuyến Multicast IPv4: 4000 Định tuyến Unicast IPv6: 14000 Định tuyến Multicast IPv6: 2000 ACL entries: + In: 7000 + Out: 1500” Số lượng thiết bị VSU: 4 CPU: Dual-core CPU, 1.2 GHz Storage: + Flash memory: 4 GB + SDRAM: 1 GB Jumbo frame: 9216 bytes Số lượng VLANs tối da: > 4K Ethernet Switching: + Hỗ trợ Voice VLAN,Super VLAN, Private VLAN,MAC VLAN, Port based VLAN, Protocol based VLAN. IP-Subnet based VLAN
Trung tâm y tế Phú Thiện
2
Thiết bị tường lửa
1
Bộ
Thiết bị tường lứa FG-71G Bundle part: FG-71G-BDL-950-12 10 X GE RJ45 ports (including 7 X Internal Ports, 2 X WAN Ports, 1 X DMZ Port).≥ 64GB SSD storage. Hardware plus 01 year FortiCare Premium and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)(1PS, Advanced Malware Protection, Application Control, URL, DNS & Video Filtering. Antispam Service, and FortiCare Premium)
Trung tâm y tế Phú Thiện
3
Laptop
5
Bộ
Màn hình: 14" 300nits - 1080p FHD camera With privacy shutter Độ phân giải: FHD (1920 X 1080) 16:9 - 300nits Vi xử lý: Intel® Core™ Ĩ5-1334Ư Processor 1.3 GHz (12MB Cache, up to 4.6 GHz, 10 cores, 12 Threads) Hệ điều hành: Windows 11 Home Bộ nhớ RAM:≥ 1GB DDR5 SO-DIMM up to max 40G ( 2 khe rời ) Cong kct noi: + 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A + 2x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery + lx HDMI 1.4 + lx 3.5mm Combo Audio Jack + 1X RJ45 Gigabit Ethernet Ố cứng: 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD, 2 khe SSD Cạc đồ họa: Intel® UHD Graphics Kết nối: Wi-Fi 6E(802.1 lax) (Dual band) 2*2 + Bluetooth® 5.3 Wireless Card Âm thanh: 2W Stereo Speaker *2 / Công nghệ âm thanh Dirac Kích thước: 32.69 X 21.45 X 1.99 — 1.99 cm Cân nặng: < 1.49 kg( với pin ) Pin: 63WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion Bàn phím: Bàn phím chông tràn tích hợp bàn phím số trên thiết bị
Trung tâm y tế Phú Thiện
4
Máy quét vân tay bệnh nhân
4
Bộ
Hỗ trợ chức năng phát hiện dấu vân tay - Quét nhanh dấu vân tay trên dầu ngón tay khô, ướt hoặc thô ráp - SDK có sẵn đế phát triển - USB 2.0 tốc độ cao - Hoạt động đáng tin cậy trong điều kiện ánh sáng khắc nghiệt như ánh sáng mặt trời trực tiếp hoặc ánh sáng yếu - Loại máy quét Quang học - CPU DSP 280MHz - Flash 32 MB - SoC RTOS - Chất lượng hình ánh CMOS 2 megapixel - Dữ liệu vân tay được mã hóa Có - Chổng nước bắn vào Có - Tiêu thụ điện năng 5V: quét 200mA; 5V: 60mA khi không hoạt động (chờ ngón tay) - Đèn LED trắng - Chúng nhận sản phẩm FCC, CE. RoHS - Điện áp nguồn 5V - Dòng điện nguồn 200mA -Giao tiếp USB 2.0/ƯSB 1.1 - ô cắm giao diện USB loại A - Độ phân giải hình ảnh 500dpi - Chống nước Vận hành bình thường khi tiếp xúc nước
Trung tâm y tế Phú Thiện
5
Vật tư
1
Gói
Dây cáp mạng Caĩ6 + Đầu RJ45 chong nhiễu + Dây nguồn 2x2,5mm lẩy nguồn cho tu TB + 0 cam diện + Nẹp lỗ công nghiệp và máng cáp nhựa nẹp dây cáp + Vật tư, phụ kiện triền khai
Trung tâm y tế Phú Thiện
6
Nhân công
1
Gói
Triên khai kẻo cáp, lap đặt hạ tầng mạng LAN đến các Switch và đến mảy tính tại các phòng ban chuyên khoa.... + Triền khai đóng nẹp, hệ thong điện và kết noi toàn bộ hệ thong mạng LAN
Trung tâm y tế Phú Thiện
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
22/09/2025
Số quyết định phê duyệt
497/TB-TTYT
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Mời chào giá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Mời chào giá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 3

Chọn các cột để hiển thị


Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây