Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 50 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 4,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.918.430.199 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.648.317.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 4,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.918.430.199 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.648.317.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS cho Trung tâm Y tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế và đồ vải năm 2026 của Trung tâm Y tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚC GIA LAI
05/08/2026 16:07
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế và đồ vải năm 2026 của Trung tâm Y tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:56
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy siêu âm tổng quát 4 đầu dò nguồn kinh phí tài trợ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUỲNH VÂN GIA LAI
31/03/2026 14:32
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy siêu âm tổng quát 4 đầu dò nguồn kinh phí tài trợ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/03/2026 14:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CLT
10/02/2026 11:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH Y TẾ
10/02/2026 11:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm tổng quát 4 đầu dò nguồn kinh phí tài trợ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với 3 gói thầu.
10/02/2026 10:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm “Vật tư y tế rớt thầu năm 2025-2026 để phục vụ công tác chuyên môn của Trung Tâm Y Tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ THANH LỘC PHÁT
09/02/2026 15:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm “Vật tư y tế rớt thầu năm 2025-2026 để phục vụ công tác chuyên môn của Trung Tâm Y Tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/01/2026 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Vật tư y tế rớt thầu năm 2025-2026 để phục vụ công tác chuyên môn của Trung Tâm Y Tế Phú Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ THANH LỘC PHÁT
09/02/2026 15:06
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Sinh phẩm y tế năm 2025-2026 để phục vụ công tác chuyên môn của Trung Tâm Y Tế Phú Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ THANH LỘC PHÁT
14/10/2025 15:10
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2025 của Trung tâm Y tế Phú Thiện với 3 gói thầu.
25/07/2025 16:40
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH Y TẾ
01/07/2025 11:06
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CLT
01/07/2025 11:04
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2025 của Trung tâm Y tế Phú Thiện với 3 gói thầu.
01/07/2025 11:00
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT + đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
17/06/2025 15:28
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG XUÂN
17/06/2025 10:27
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chủ phần mềm bệnh viện năm 2025 với 2 gói thầu.
12/06/2025 11:42
TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN công bố KQMT gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS cho Trung tâm Y tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế và đồ vải năm 2026 của Trung tâm Y tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚC GIA LAI
05/08/2026 16:07
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế và đồ vải năm 2026 của Trung tâm Y tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:56
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy siêu âm tổng quát 4 đầu dò nguồn kinh phí tài trợ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUỲNH VÂN GIA LAI
31/03/2026 14:32
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy siêu âm tổng quát 4 đầu dò nguồn kinh phí tài trợ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/03/2026 14:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CLT
10/02/2026 11:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH Y TẾ
10/02/2026 11:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm tổng quát 4 đầu dò nguồn kinh phí tài trợ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với 3 gói thầu.
10/02/2026 10:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm “Vật tư y tế rớt thầu năm 2025-2026 để phục vụ công tác chuyên môn của Trung Tâm Y Tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ THANH LỘC PHÁT
09/02/2026 15:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm “Vật tư y tế rớt thầu năm 2025-2026 để phục vụ công tác chuyên môn của Trung Tâm Y Tế Phú Thiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/01/2026 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư của 87 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 70 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư của 50 TBMT, trong đó tự mời thầu 37 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư của 117 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi món quà từ bạn bè là một điều ước cho hạnh phúc của bạn. "
Richard Bach
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh