Thông báo mời chào giá

Tìm thấy: 16:09 13/10/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua Văn phòng phẩm, Vật tư văn phòng năm 2025 tại Trung tâm Y tế Ia Pa
Tên gói thầu
Mua Văn phòng phẩm, Vật tư văn phòng năm 2025 tại Trung tâm Y tế Ia Pa

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500016323-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thông báo mời chào giá
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Thôn BLôm, Xã Ia Pa, Tỉnh Gia Lai
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Võ Thị Huyền Trang
Chức vụ
Phó phòng TC-HC
Số điện thoại
Địa chỉ
Thôn BLôm, Xã Ia Pa, Tỉnh Gia Lai

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 13/10/2025 16:07 Đến ngày 22/10/2025 15:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
60 Ngày kể từ ngày 22/10/2025 15:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Bút bi xanh 027
1.220
Cái
Mã sản phẩm TL-027 Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
2
Bút bi xanh có đế dán
8
Cái
Mã sản phẩm SP05. Hãng sản xuất Bến Nghé. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Nét 0,8mm. - Gồm 1 Đế nhựa và 2 cây bút
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
3
Bút bi xanh 036
83
Cái
Mã sản phẩm TL-027. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
4
Bút bi đỏ
45
Cái
Mã sản phẩm TL-027. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
5
Bút bi đen
47
Cái
Mã sản phẩm TL-027. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
6
Bút xóa nước
20
Cái
Mã sản phẩm CP 02 Plus Hãng sản xuất Thiên Long Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Dung tích 12 ml. - Kiểu dáng thân dẹp, vừa tầm tay, thuận tiện khi sử dụng. Cán bằng nhựa màu xanh lá thể hiện sự trẻ trung, năng động. Đầu bút bằng kim loại có lò xo đàn hồi. - Công nghệ giúp mực xóa nhanh khô, che phủ tốt, không độc hại và an toàn với tầng ozone.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
7
Bút xóa khô
16
Cái
Kích thước băng xóa 5mm x 12m. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Trung Quốc.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
8
Bút ký
60
Cái
Bút Bi Nước Ký Nét To BL57 - Mực Xanh - Pentel
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
9
Bút dạ mầu vàng
10
Cái
Mã sản phẩm PO-HL900. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
10
Bút chì gỗ
17
Cái
Mã sản phẩm CL-PC412. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Bút chì gỗ kèm tẩy 2B. Nét chì đậm, Chì mềm, êm tay khi viết.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
11
Bút viết lam mầu xanh
24
Cái
Mã sản phẩm PM-04. Hãng sản xuất Thiên Long Xuất xứ Việt Nam Đặc điểm: 2 đầu (dạ và kim). Bút có thiết kế 2 đầu, (1 đầu nhỏ 0,4mm, đầu lớn 1mm).
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
12
Gôm tẩy
12
Cái
Mã sản phẩm ER801. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
13
Bút viết bảng xanh
63
Cái
Mã sản phẩm PO-WB900. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
14
Giấy A4
342
Ram
Định lượng 70 mgs. Quy cách 500 tờ/ram. Hãng sản xuất Supreme. Xuất xứ Thái Lan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
15
Giấy A5
37
Ram
Định lượng: 70 gsm Quy cách 500 tờ/ram. Hãng sản xuất IK Plus. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
16
Giấy bìa xanh
10
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
17
Giấy bìa vàng
3
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
18
Giấy bìa hồng
2
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
19
Giấy bìa kính trắng
6
Ram
100tờ/ram. Độ dày: 1.5mm Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
20
Giấy ghi chú mầu vàng
77
Tập
2''x3''.100tờ/tập. Mã sản phẩm SP751. Hãng sản xuất Pronoti. Xuất xứ Đài Loan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Tập
21
Ghim bấm nhỏ
132
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
22
Ghim bấm lớn
48
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất KW Trio. Xuất xứ Đài Loan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
23
Ghim bấm lớn (24/6)
5
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất KW Trio. Xuất xứ Đài Loan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
24
Ghim TQ
39
Cái
50 cái/bì. Mã sản phẩm C62. Hãng sản xuất Toàn Phát. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
25
Thước kẻ 30cm
4
Cái
Chất liệu nhựa. Mã sản phẩm SR03. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
26
Thước kẻ 20cm
2
Cái
Chất liệu nhựa. Mã sản phẩm THUOC02. Hãng sản xuất Kim Nguyên. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
27
Dao lam
7
Hộp
Hộp/ 5 chiếc Hãng sản xuất Gillette Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
28
Bì nút nhựa
460
Cái
My Clear F4. Mã sản phẩm CBF05. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
29
Bì nhựa trong không nút
80
Cái
(bìa lá loại dày). Xấp/10 cái. Chất liệu nhựa PP. Hãng sản xuất Plus. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
30
Kẹp 3 dây
200
Cái
Độ dày gáy 10F. Chất liệu giấy. Hãng sản xuất Thái Dương. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
31
Hồ dán
42
Lốc
Dung tích 30ml. Lốc/12 lọ. Mã sản phẩm G08. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lốc
32
Kéo lớn (Loại lớn)
15
Cái
Kích thước 211mm. Mã sản phẩm PO-SC102. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
33
Vở học sinh
10
Quyển
Hãng sản xuất Hòa Bình. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước: 20cm x 5.1cm - Số trang: 96 trang - Quy cách đóng gói: 10 quyển/ 1 gói - Định lượng giấy: 80g/m2
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
34
Pin tiểu
292
Đôi
Model LR6. Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
35
Pin máy điều hòa
95
Đôi
Model LR03. Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
36
Pin trung
140
Đôi
Model Maxell R14. Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
37
Pin đại
60
Đôi
Pin con thỏ đại
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
38
Mực dấu đỏ
18
Lọ
Thể tích: 28ml/lọ . Mã sản phẩm S62. Hãng sản xuất Shiny Xuất xứ Đài loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lọ
39
Mực dấu xanh
4
Lọ
Thể tích: 28ml/lọ . Mã sản phẩm S62. Hãng sản xuất Shiny Xuất xứ Đài Loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lọ
40
Hộp dấu lớn
1
Cái
Hộp nhựa có nắp, mặt thấm mực bằng vải. Kích thước (7 x 11 x 2)cm. Mã sản phẩm SP3. Hãng sản xuất Shiny. Xuất xứ Đài Loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
41
Sổ Tc 7
60
Quyển
Kích thước (16 x 20,5) cm. 200 trang/quyển. Hãng sản xuất Tiến Phát. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
42
Arap nhỏ tốt
22
Cái
Mã sản phẩm PO-ST104. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
43
Arap lớn
6
Cái
Mã sản phẩm PO-24/6, 26/6 Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
44
Băng keo trong lớn
55
Cuộn
rộng 3,5 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm BKT08. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
45
Băng keo xanh (Lớn)
16
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
46
Băng keo xốp 2 mặt cỡ lớn
1
Cuộn
Kích thước rộng 5cm, độ dài 9yard. Mã sản phẩm KT870. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
47
Băng keo đỏ
7
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
48
Băng keo vàng
5
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
49
Kẹp bướm 51 mm
21
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
50
Kẹp bướm 41 mm
18
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
51
Kẹp bướm 32 mm
48
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
52
Kẹp bướm 25 mm
32
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
53
Kẹp bướm19 mm
61
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
54
Sổ công văn đến
3
Quyển
Hãng sản xuất Hải Tiến. Xuất xứ Việt Nam. - Bìa sổ cứng, lề sổ được nẹp cứng cáp, bền chắc cho người sử dụng. - Mỗi trang giấy có dòng để ghi ngày tháng. - Kích thước sổ : A4. - Chất liệu giấy không bụi. định lượng giấy 60g/m2, ăn mực tốt với hầu hết các loại bút, đóng tập 160 trang.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
55
Sổ công văn đi
6
Quyển
Hãng sản xuất Hải Tiến. Xuất xứ Việt Nam. - Bìa sổ cứng, lề sổ được nẹp cứng cáp, bền chắc cho người sử dụng. - Mỗi trang giấy có dòng để ghi ngày tháng. - Kích thước sổ : A4. - Chất liệu giấy không bụi. định lượng giấy 60g/m2, ăn mực tốt với hầu hết các loại bút, đóng tập 160 trang.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
56
Sáp đếm tiền
20
Cái
Sáp đếm tiền nhiều mầu
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
57
Arap lớn (28cm*7cm)
1
Cái
Bấm kim 50 LA
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
58
Thước dây
2
Cái
Mã Sản Phẩm SP1404. Hãng sản xuất Germany. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
59
Kệ để giấy
4
Cái
Xuất xứ Việt Nam. Quy cách: 03 ngăn liên hoành kích cỡ 30 x 30 x 12cm, 3 ngăn đứng liên hoàn - với chiều rộng mỗi ngăn 10cm chứa chứng từ các khổ A4-A5-A6, màu sắc xanh dương, chất liệu nhựa tốt, độ bền cao.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
60
Kệ để bút
3
Cái
Chất liệu nhựa. Sản phẩm có 05 ngăn chứa và có các viên bi xoay phía dưới. Kích thước (360 x 245 x 155) mm. Hãng sản xuất Toàn Cầu. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
61
Gọt bút chì
2
Cái
Mã sản phẩm CL-PS104. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Trung Quốc.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
62
Sổ Ca rô trung
3
Quyển
Sổ bìa cứng được bọc lớp giấy bóng, có đường kẻ dọc kẻ ngang tạo các ô ly nhỏ. Kích thước (25x33)cm, 280 trang/quyển. Hãng sản xuất Thảo Linh. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
63
Khăn mặt
143
Cái
Kích thước (300 x 380)mm. Chất liệu microfiber, đủ các màu. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
64
Khăn siêu âm mầu vàng, lay tay, lau bàn
730
Cái
Thành phần 100% cotton. Kích thước (30 x 30)cm Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
65
Bót đánh răng
79
Cái
Mặt chải lưỡi nhựa dẻo mềm mại. Chiều dài bàn chải 188mm. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
66
Kem đánh răng
79
Hộp
Thành phần than hoạt tính, tinh chất tre. Trọng lượng 230g/hộp. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
67
Giấy vệ sinh
136
Lóc
Nhãn hiệu Water silk 3 lớp. Lốc 6 cuộn. Kích thước: 210m ± 1m. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lóc
68
Ô mô
186
Kg
OMO. Bì/800 gram Hãng sản xuất Uniliver. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
69
Xà bông cục
83
Cục
Lifebuoy. Khối lượng 90g. Hãng sản xuất Unilver. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cục
70
Miếng nhôm chà dụng cụ
42
Cái
Chất liệu sợi cước inox. Dạng búi tròn. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
71
Vim rửa nhà cầu
111
Chai
VIM siêu tẩy. Dung tích 750ml Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
72
Nước lau nhà
172
Chai
Sunlight. Dung tích 960ml. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
73
Nước tẩy okay
91
Chai
Dung tích 960ml. Hảng sản xuất Okay. Xuất xứ Thái Lan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
74
Nước lau kính
34
Chai
Dung tích 520ml. Hãng sản xuất Cif. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
75
Nước rửa tay
30
Chai
Lifebuoy bảo vệ vượt trội chai 177ml. Hãng sản xuất Unilver. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
76
Nước tẩy đồ
79
Chai
javen. Trọng lượng 550g. Hãng sản xuất Mỹ Hảo. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
77
Chai xịt kiến
22
Chai
Dung tích 600ml. Hãng sản xuất Raid. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
78
Chổi quét nhà
59
Cái
chổi đót cán nhựa. Chiều dài cán chổi nhựa PP 100cm. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
79
Chổi quét sân
36
Cái
Chất liệu chổi là từ các cọng dừa. Kích thước chổi 50 - 100cm. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
80
Cây lau nhà (vải mùng, lớn)
18
Cái
Kích thước: ngang 30cm; cao 120cm. Chất liệu vải mùng xanh mảnh. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
81
Cây lau nhà
43
Cái
Mã sản phẩm HO-03. Hãng sản xuất Homeeasy. Xuất xứ Thái Lan. - Thân cây dài 1,4m có nút trợ lực, nùi lau 40cm. Chất liệu thân cây inox 304.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
82
Cây lau kính
9
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - 1 cây nối dài 2 đoạn 1,2m (2×0,6m) - Chất liệu hợp kim nhôm1 tay gạt kính inox cao cấp 35cm. - Bộ bông chà kính 35cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
83
Chổi quét nước
24
Cái
Chiều dài chổi sau khi lắp ráp 100cm. Cán chổi bằng kim loại. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
84
Bì đựng thuốc 1kg
22
Kg
Kích thước (20 x 30)cm. Chất liệu nhựa PE. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
85
Bì đựng thuốc 2 kg
22
Kg
Kích thước (24 x 34)cm. Chất liệu nhựa PE. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
86
Bì đựng thuốc 0,5 kg
20
Kg
Loại 0,5 kg có kích thước (25 x 15)cm, màu trắng. Chất liệu nhựa PE. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
87
Bì đựng thuốc viên trắng nhỏ
5
Kg
kích thước 4x6 cm. Túi có khóa zip Hãng sản xuất Bao bì Việt Sang. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
88
Bì rác trắng loại 10kg
5
Kg
Kích thước (40 x 60) cm. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
89
Bì rác trắng loại 5kg
2
Kg
Kích thước (30 x 42) cm. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
90
Bì rác đen loại 5 kg
14
Kg
Kích thước (30 x 42) cm. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
91
Bì đựng thuốc viên 10*20
5
Kg
có kích thước (10*20)cm, màu trắng. Chất liệu nhựa PE. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
92
Ly uống nước thủy tinh
1
Hộp
Fin Line cỡ nhỡ. Dung tích 280 ml/cái. Hộp 6 cái. Mã sản phẩm B01210. Hãng sản xuất Ocean. Xuất xứ Thái Lan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
93
Ly uống nước 1 lần
250
Cái
Túi/50 cái Mã sản phẩm UKP98-16OZ PET-T. Hãng sản xuất UKP. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa pet nguyên sinh - Dung tích 500ml. Kích thước miệng: 98mm, đáy 59mm, cao: 120mm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
94
Bình, Bộ ly thủy tinh
2
Bộ
Bình và 6 ly
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Bộ
95
Găng tay cao su
28
Đôi
Chất liệu 100% cao su thiên nhiên. Hãng sản xuất Nam Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
96
Mùng (có hoa)
78
Cái
Hãng sản xuất Phước Long. Xuất xứ Việt Nam - Kích thước: 1m x 2m, có 4 góc treo. - Chất liệu: Vải Polyester. - Màu sắc: Màu xanh rêu. Năm sản xuất: 2024.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
97
Chiếu nhựa 9 tấc
172
Cái
Kích thước (0,9 x 2) m. Chất liệu nhựa PP. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
98
Chiếu cói 9 tấc
7
Cái
Kích thước (0,9 x 2) m. Loại chiếu thường. Chất liệu sợi cói, sợi gân. Hãng sản xuất Hiệp Thành. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
99
Vỏ gối
65
Cái
Kích thước (30 x 50) cm. Chất liệu Vải cotton 100% được wash xốp. Hãng sản xuất Hometex. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
100
Gối
21
Cái
Hãng sản xuất Hometex. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước (40x60) cm - Chất liệu Vải cotton 100%, gòn 100% Polyester
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
101
Mền mỏng
11
Cái
Kích thước (1,6x2) m. Chất liệu nỉ 100% polyeste. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
102
Mền dầy
6
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - Chăn lông 02 lớp dày dặn - Trọng lượng: 2 kg - Kích thước 1,8 x 2,1m. - Chất liệu: Lông tuyết nhung
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
103
Dây thun cột bì (Vòng nhỏ)
5
Bì/ 500gram. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
104
Móc nhôm phơi đồ
40
Cái
Chất liệu nhôm cao cấp dẻo, độ bền cao trọng lượng nhẹ, chiều dài 40cm. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
105
Chai xịt phòng
12
Chai
Dung tích 280ml/chai. Hãng sản xuất Ami. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
106
Xô nhựa 30 lít
2
Cái
Mã sản phẩm No.632. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. - Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 30 lít. - Xô có nắp đậy & quai xách.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
107
Xô nhựa 20 lít
2
Cái
Mã sản phẩm No.632. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. - Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 20 lít. - Xô có nắp đậy & quai xách.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
108
Xô nhựa 16 lít
2
Cái
Mã sản phẩm H155. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. - Dung tích 16,2 lít. - Chất liệu nhựa PP - Kích thước 35 x 32 x 31 cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
109
Bót gặt đồ
16
Cái
Chất liệu nhựa PP. Kích thước (112 x 60 x 50) mm. Mã sản phẩm 5001. Hãng sản xuất Song Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
110
Cọ nhà vệ sinh
9
Cái
Chất liệu lông bàn chải nhựa, cán inox. Kích thước chiều dài 40cm Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
111
Chà nhà vệ sinh
5
Cái
Chất liệu lông bàn chải nhựa, cán inox. Kích thước chiều dài 40cm Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
112
Đèn pin nhỏ
6
Cái
Mã sản phẩm SHE-4131. Hãng sản xuất Sunhouse. Xuất xứ Trung Quốc. - Nguồn điện 220V – 240V (50-60 Hz) - Pin 4V 900mAh pin sạc axit - Nguồn sáng 3W LED công suất lớn - Thời gian sạc 3-6h - Thời gian hoạt động 25h ánh sáng thông thường - Kích thước 45 x 45 x 140 mm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
113
Sáp thơm
46
Cái
Trọng lượng 180g. Hãng sản xuất Glad. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
114
Long não
1
Cái
Bì/1 kg. Hãng sản xuất Thuận An. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
115
Dép nhựa (Số 6,7,8,9,10)
20
Đôi
Chất liệu nhựa PVC. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
116
Hốt rác sắt có cán
7
Cái
chất liệu sắt cứng, bền chắc. Phần thân cán dài. Kích thước: (30.5 x 32.5 x 63)cm. Hãng sản xuất Song Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
117
Hốt rác nhựa có cán
2
Cái
chất liệu nhựa PP cứng, bền chắc. Phần thân cán dài. Kích thước: (30.5 x 32.5 x 63)cm. Hãng sản xuất Song Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
118
Kệ Inox đựng chai sát khuẩn
2
Cái
Mã sản phẩm KTXC90. Hãng sản xuất Rinnai Đại Hiệp. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước: Phi 90mm x cao 150mm - Chất liệu inox 304
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
119
Cào
4
Cái
Cào cỏ sắt 7 răng. Có cán bằng gỗ. Xuất xư Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
120
Cuốc
8
Cái
Lưỡi cuốc. Chất liệu: Thép. Đường kính cán 42-43mm, Cán cuốc bằng gỗ. Thương hiệu Con Gà. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
121
Rựa
2
Cái
Xuất xứ Việt Nam Dao dài lưỡi 30cm, rộng 6cm, cán dài 50cm. Chất liệu: Lưỡi thép, cán gỗ
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
122
Ca múc nước
10
Cái
đường kính 25cm. Hãng sản xuất Nhựa Việt Nhật. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
123
Bật lửa
15
Cái
Mã sản phẩm XZ10. Hãng sản xuất Hoa Việt . Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
124
Dây thun 1 phân (Quần)
100
m
bản 3mm. Cuộn/10 mét. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
m
125
Thau giặt đồ nhôm
1
Cái
- Kích thước: 60cm. - Hãng sản xuất Toàn Cầu. - Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu: Nhôm - Đường kính 60cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
126
Gương treo tường
2
Cái
Kích thước (450x600)mm. Model M113. Hãng sản xuất Caesar. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
127
Thau nhựa lớn
1
Cái
- Kích thước:60cm. Mã sản phẩm 180907. Hãng sản xuất Tân Lập Thành. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa PP
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
128
Thảm lau chân (vải)
62
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước: 40x60cm. - Chất liệu nỉ lông mềm mại. - Mặt dưới có lớp bám sàn chống trượt.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
129
Gầu múc nước
2
Cái
Nhựa
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
130
Dây may bao (loại dây bản to)
3
Cuộn
Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu: Dây PP (nilon) - Kích thước: Bản rộng 1cm (mở trải rộng ra được 5cm) - Trọng lượng: 0,9 kg/cuộn
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
131
Ủng 10/5
5
Đôi
Cổ cao, dầy dặn
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
132
Cây Quét trần
9
Cái
Đầu chổi làm bằng sợi nhựa PP. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
133
Móc dán tường
20
Cái
Chất liệu thép không gỉ, nhựa PVC. Kích thước 6 x 6cm. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
134
Miếng rửa chén
5
Cái
Miếng rửa chén kim tuyến
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
135
Hộp nhựa nhỏ đựng thuốc
30
Cái
Kích thước 10*10cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
136
Sọt đựng rác (nhỡ)
6
Cái
208 cồ đại. Mã sản phẩm H208. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước (44 x 44 x 54,5) cm - Chất liệu nhựa PP
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
137
Sọt nhựa đựng rác (có nắp)
2
Cái
Thùng rác nhựa duy tân đạp nhỏ Dài 40cm, Rộng 25cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
138
Tạp dề nilon
5
Cái
Tạp dề nolon chống nước
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
139
Cờ tổ quốc lớn
2
Cái
Xuất xứ Việt Nam - Kích thước: 0,8mx1.2m. - Chất liệu vải lụa đỏ mịn, không xù.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
140
Cồn xóa bảng
1
Lốc
Dung tích 250ml. Hãng sản xuất Tân Hà. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lốc
141
Kệ tam giác (lắp nhà vệ sinh)
12
Cái
Kệ góc nhà tắm 2 tầng inox 304
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
142
Kệ để dép
2
Cái
Kích thước (600 x 250 x 550) mm. Chất liệu inox 304, dày 0,5mm. Mã sản phẩm KGL-3T-L-01. Hãng sản xuất Thành Luân. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
143
Đồng hồ treo tường
1
Cái
Gỗ đơn giản 159 Mã sabr phẩm : DH 159
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
144
Hoa để bàn
3
Bình
Giở Hoa nhựa, vải
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Bình
Nội dung đính kèm khác

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
13/10/2025
Số quyết định phê duyệt
567/TB-TTIP
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thông báo mời chào giá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thông báo mời chào giá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 14

Chọn các cột để hiển thị


Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây