Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 17 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,55%, Xây lắp 3,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.889.598.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.177.776.578 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,55%, Xây lắp 3,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.889.598.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.177.776.578 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm khí Oxy y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ ĐỨC HẬU90
27/08/2026 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm khí Oxy y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với 1 gói thầu.
26/07/2026 14:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm y tế năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
21/07/2026 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm y tế năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 09:42
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH Y TẾ
04/06/2026 16:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CLT
04/06/2026 16:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm y tế năm 2026 – 2027 của Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với 3 gói thầu.
04/06/2026 16:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ và trình cấp Giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phân tích và Đo lường Chất lượng
20/05/2026 15:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
13/05/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống phần mềm Quản lý bệnh viện tại TTYT huyện Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM Y TẾ VIỆT NAM
11/12/2024 16:02
Trung tâm Y tế Ia Pa đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống phần mềm Quản lý bệnh viện tại TTYT huyện Ia Pa với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:29
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLB
11/12/2024 15:20
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN MK VIỆT NAM
11/12/2024 15:17
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng và sản phẩm cho phụ nữ mang thai thuộc Dự Án 7, Tiểu dự án 2 của dự án 3 CTMTQG giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện năm 2024”, của huyện Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
10/12/2024 10:41
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố KQMT gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng và sản phẩm cho phụ nữ mang thai thuộc Dự Án 7, Tiểu dự án 2 của dự án 3 CTMTQG giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện năm 2024”, của huyện Ia Pa với 2 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 09:09
Trung tâm Y tế Ia Pa đăng tải TBMT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng và sản phẩm cho phụ nữ mang thai thuộc Dự Án 7, Tiểu dự án 2 của dự án 3 CTMTQG giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện năm 2024”, của huyện Ia Pa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 13:58
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện của Trung tâm Y tế huyện Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TIN HỌC NLT
23/10/2024 14:32
Trung tâm Y tế Ia Pa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế các hạng mục Hệ thống lọc nước của Trung tâm Y tế huyện Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUỲNH VÂN GIA LAI
23/10/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm khí Oxy y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ ĐỨC HẬU90
27/08/2026 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm khí Oxy y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với 1 gói thầu.
26/07/2026 14:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm y tế năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
21/07/2026 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm y tế năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 09:42
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH Y TẾ
04/06/2026 16:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CLT
04/06/2026 16:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm y tế năm 2026 – 2027 của Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa với 3 gói thầu.
04/06/2026 16:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ và trình cấp Giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Ia Pa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phân tích và Đo lường Chất lượng
20/05/2026 15:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
13/05/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa đã đăng tải 17 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa là chủ đầu tư của 60 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 46 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa là chủ đầu tư của 31 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa là chủ đầu tư của 87 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia Pa là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì đau đớn cho người đàn bà bằng cảm thấy mình thua sút những người chung quanh bất cứ một phương diện nào cũng vậy mà nhất là phương diện tình cảm. "
Gina Lombrosso
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026