Thông báo mời chào giá

Tìm thấy: 10:03 10/06/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm Văn phòng phẩm – Vật tư văn phòng
Tên gói thầu
Mua sắm Văn phòng phẩm – Vật tư văn phòng

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600022306-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thông báo mời chào giá
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Thôn BLôm, Xã Ia Pa, Tỉnh Gia Lai
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Võ Thị Huyền Trang
Chức vụ
Phó Phòng TC - HC
Số điện thoại
Địa chỉ
Thôn BLôm - Xã Ia Pa - Tỉnh Gia Lai

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 10/06/2026 10:02 Đến ngày 20/06/2026 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
30 Ngày kể từ ngày 20/06/2026 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Bút bi xanh 027
1.890
Cái
Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
2
Bút bi xanh 036
95
Cái
Thương hiệu: Thiên Long Đường kính viên bi: 0.7 mm Đóng gói: 20 cây / hộp Trọng lượng: 11 gram Xuất xứ: Việt Nam Sản xuất theo tiêu chuẩn: TCCS 001:2011/TL-BB
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
3
Bút ký (Bút nước)
80
Cái
Bút Đậy Nắp 0,8 mm - uniball- Gel impact, Mực Xanh
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
4
Bút bi xanh có đế dán
22
Cái
Đặc điểm: - Nét 0,8mm. - Gồm 1 Đế nhựa và 2 cây bút
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
5
Bút bi đỏ
19
Cái
Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
6
Bút bi đen
40
Cái
Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
7
Bút xóa nước
12
Cái
Đặc điểm: - Dung tích 12 ml. - Kiểu dáng thân dẹp, vừa tầm tay, thuận tiện khi sử dụng. Cán bằng nhựa màu xanh lá thể hiện sự trẻ trung, năng động. Đầu bút bằng kim loại có lò xo đàn hồi.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
8
Bút xóa khô (băng xóa)
15
Cái
Kích thước băng xóa 5mm x 12m. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Trung Quốc.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
9
Bút dạ mầu vàng
12
Cái
Đặc điểm: Bút có thiết kế 2 đầu, 1 đầu to và 1 đầu to và 1 đầu nhỏ
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
10
Bút chì
18
Cái
Đặc điểm: - Bút chì gỗ kèm tẩy 2B. Nét chì đậm, Chì mềm, êm tay khi viết.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
11
Bút viết lam mầu xanh
71
Cái
Đặc điểm: 2 đầu (dạ và kim). Bút có thiết kế 2 đầu, (1 đầu nhỏ 0,4mm, đầu lớn 1mm).
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
12
Gôm tẩy
15
Cái
Mã sản phẩm ER801. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
13
Bút viết bảng xanh
89
Cái
Mã sản phẩm PO-WB900. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
14
Giấy A4
878
Ram
Định lượng 70 mgs. Quy cách 500 tờ/ram. Hãng sản xuất Supreme. Xuất xứ Thái Lan.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
15
Giấy bìa xanh
11
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
16
Giấy bìa vàng
5
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
17
Giấy bìa hồng
3
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
18
Giấy bìa đỏ
1
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
19
Giấy ghi chú mầu vàng
160
Tập
2x3.100 tờ/tập Mã sản phẩm SP751 Hãng sản xuất Pronoti Xuất xứ Đài Loan
Trung tâm Y tế Ia Pa
Tập
20
Giấy A5
190
Ram
Định lượng 35 mgs. Quy cách 500 tờ/ram. Hãng sản xuất Supreme. Xuất xứ Thái Lan.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
21
Ghim bấm nhỏ
240
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
22
Ghim bấm lớn 24/6
16
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất KW Trio. Xuất xứ Đài Loan.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
23
Ghim TQ
121
Cái
25mm, Inox mầu trắng Mã sản phẩm C62 Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
24
Thước kẻ 30cm
2
Cái
Chất liệu nhựa. Mã sản phẩm THUOC02. Hãng sản xuất Kim Nguyên. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
25
Bì nút nhựa
620
Cái
My Clear F4. Mã sản phẩm CBF05. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
26
Bì nhựa trong không nút
90
Cái
Bìa nhựa nút A4 My Clear, Chất liệu: Thường làm từ nhựa PP hoặc PVC trong suốt, độ bền cao, chống thấm nước và bền bỉ.Thiết kế: Dạng túi hở (thường là mép cạnh và mép trên hoặc chỉ 1 góc) để dễ dàng thao tác.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
27
Kẹp 3 dây
240
Cái
Độ dày gáy 10F. Chất liệu giấy. Hãng sản xuất Thái Dương. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
28
Hồ dán
133
Lốc
Dung tích 30ml, Lốc /12 lọ Mã sản phẩm G08 Hãng sản xuất Thiên long Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Lốc
29
Kéo lớn (Loại lớn)
16
Cái
Kích thước 211mm. Mã sản phẩm PO-SC102. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
30
Kéo (Loại nhỏ)
2
Cái
Mã sản phẩm: SP445 Vật liệu: Inox cán nhựa Xuất xứ: Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
31
Pin tiểu
900
Đôi
Model LR6. Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
Trung tâm Y tế Ia Pa
Đôi
32
Pin máy điều hòa
212
Đôi
Model LR03 Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
Trung tâm Y tế Ia Pa
Đôi
33
Pin trung
1.200
Đôi
kích thước tiêu chuẩn = đường kính 26mm + chiều cao 50mm.Điện thế tiêu chuẩn : - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
Trung tâm Y tế Ia Pa
Đôi
34
Mực dấu đỏ
10
Lọ
Thể tích: 28ml/lọ . Mã sản phẩm S62. Hãng sản xuất Shiny Xuất xứ Đài loan
Trung tâm Y tế Ia Pa
Lọ
35
Mực dấu xanh
6
Lọ
Thể tích: 28ml/lọ . Mã sản phẩm S62. Hãng sản xuất Shiny Xuất xứ Đài Loan
Trung tâm Y tế Ia Pa
Lọ
36
Hộp dấu lớn
4
Cái
Hộp nhựa có nắp, mặt thấm mực bằng vải. Kích thước (7 x 11 x 2)cm. Mã sản phẩm SP3. Hãng sản xuất Shiny. Xuất xứ Đài Loan
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
37
Sổ Tc 7
80
Quyển
Kích thước (16 x 20,5) cm. 200 trang/quyển. Hãng sản xuất Tiến Phát. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Quyển
38
Arap nhỏ tốt
17
Cái
Mã sản phẩm PO-ST104. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
39
Băng keo trong lớn
90
Cuộn
rộng 3,5 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm BKT08. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cuộn
40
Băng keo trong nhỏ
2
Cuộn
rộng1,8 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm SP425 Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cuộn
41
Băng keo xanh (Lớn)
32
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cuộn
42
Băng keo đỏ (Lớn)
5
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cuộn
43
Băng keo vàng (Lớn)
5
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cuộn
44
Băng keo 2 mặt
15
Cuộn
rộng 1,2 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm SP428 Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cuộn
45
Kẹp bướm 51 mm
50
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
46
Kẹp bướm 41 mm
27
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
47
Kẹp bướm 32 mm
63
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
48
Kẹp bướm 25 mm
45
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
49
Kẹp bướm19 mm
97
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
50
Kệ để giấy
6
Cái
Quy cách: 03 ngăn liên hoành kích cỡ 30 x 30 x 12cm, 3 ngăn đứng liên hoàn - với chiều rộng mỗi ngăn 10cm chứa chứng từ các khổ A4-A5-A6, màu sắc xanh dương, chất liệu nhựa tốt, độ bền cao.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
51
Kệ để bút
2
Cái
Chất liệu nhựa. Sản phẩm có 05 ngăn chứa và có các viên bi xoay phía dưới. Kích thước (360 x 245 x 155) mm. Hãng sản xuất Toàn Cầu. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
52
Sổ Ca rô trung
25
Quyển
Sổ bìa cứng được bọc lớp giấy bóng, có đường kẻ dọc kẻ ngang tạo các ô ly nhỏ. Kích thước (25x33)cm, 280 trang/quyển.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Quyển
53
Máy tính casio
1
Cái
Máy tính casio DF120BM - Kích thước (Dài x Rộng x Dày) : 179,5 x 126,5 x 32,6 mm - Sử dụng 2 nguồn năng lượng: pin và mặt trời - Đóng gói: 1 cái/hộp - Vỏ máy bằng nhựa cao cấp, độ bền cao, màn hình lớn hiển thị 12 chữ số. Bàn phím bằng nhựa dẻo in chữ số rõ ràng, không bị phai màu.Sử dụng nguồn điện 2 chiều: mặt trời và pin
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
54
Kẹp trình ký
2
Cái
Mã sản phẩm PO-CB424. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu Nhựa, Kim Loại - Trọng lượng (gr) 171 - Kích thước (31.5 x 23 x 1)cm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
55
Dao dọc giấy
5
Cái
Chiều dài 18mm. Mã sản phẩm KN102. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
56
Bìa kính trắng
11
Ram
Quy cách: Khổ A4. Định lượng: dày 1.2 mm. Sản xuất tại: Việt Nam. Đóng gói: 100 tờ/xấp.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Ram
57
Bìa bóng bao sổ
5
m
Màng nhựa dẻo trắng xanh bao tập sách, khổ 80cm [ 1 mét ] Thông số kỹ thuật: Số lớp: 2 lớp Độ dày 3 zem Chất liệu: Nhựa PVC. Màu sắc: Màu trắng xanh trong suốt.
Trung tâm Y tế Ia Pa
m
58
Sáp đếm tiền
13
Cái
Quy cách: 05 cái/1 block, có nhiều màu.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
59
Lót chuột
9
Cái
cỡ to pad gaming 25x30 / 40x45 / 30x70 / 90x40 SIDOTECH INPHIC cho bàn phím chuột cao su chống nước
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
60
Vở học sinh
10
Quyển
Hãng sản xuất Hòa Bình. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước: 20cm x 5.1cm - Số trang: 96 trang - Quy cách đóng gói: 10 quyển/ 1 gói - Định lượng giấy: 80g/m2
Trung tâm Y tế Ia Pa
Quyển
61
Dao lam
5
Hộp
Hộp/ 5 chiếc Hãng sản xuất Gillette Xuất xứ Trung Quốc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
62
Khăn mặt
299
Cái
Kích thước (300 x 380)mm. Chất liệu microfiber, đủ các màu.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
63
Khăn lau tay nhỏ
550
Cái
Thành phần 100% cotton. Kích thước (30 x 30)cm Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
64
Bót đánh răng
186
Cái
Mặt chải lưỡi nhựa dẻo mềm mại. Chiều dài bàn chải 188mm.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
65
Kem đánh răng
181
Hộp
Thành phần than hoạt tính, tinh chất tre. Trọng lượng 230g/hộp.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
66
Giấy vệ sinh
322
Lóc
Nhãn hiệu Water silk 3 lớp. Lốc 6 cuộn. Kích thước: 210m ± 1m.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Lóc
67
Ô mô
462
Kg
OMO. Bì/800 gram
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
68
Xà bông cục
309
Cục
Lifebuoy. Khối lượng 90g.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cục
69
Vim rửa nhà cầu
128
Chai
VIM siêu tẩy. Dung tích 750ml
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
70
Nước lau nhà
387
Chai
Sunlight. Dung tích 960ml.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
71
Nước tẩy okay
180
Chai
Dung tích 960ml.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
72
Nước lau kính
62
Chai
Dung tích 520ml.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
73
Cây lau kính
2
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - 1 cây nối dài 2 đoạn 1,2m (2×0,6m) - Chất liệu hợp kim nhôm1 tay gạt kính inox cao cấp 35cm. - Bộ bông chà kính 35cm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
74
Nước tẩy đồ
129
Chai
javen. Trọng lượng 550g.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
75
Chổi quét nhà
89
Cái
chổi đót Chiều dài cán chổi nhựa PP 100cm.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
76
Chổi quét sân
51
Cái
Chổi xương cọng dừa cán dài - Chất liệu chổi là từ các cọng dừa. - Kích thước chổi 50 - 100cm. - Quy cách: Cái - Có thể quét trên mọi địa hình, sàn và nước
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
77
Chổi quét bàn
6
Cái
Chổi lông quét bụi: bằng vải sợi nhỏ, cán inox. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
78
Chổi quét nước
39
Cái
Chiều dài chổi sau khi lắp ráp 100cm. Cán chổi bằng kim loại. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
79
Cây lau nhà (vải mùng, lớn, mầu đen)
20
Cái
Cây lau nhà vải màn cán bằng inox - Kích thước: ngang 30cm; cao 120cm. Chất liệu vải mùng xanh mảnh. - Quy cách: Cái - Thấm hút nước nhanh, sử dụng bền chắc chắn
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
80
Cây lau nhà (tròn)
36
Cái
Mã sản phẩm HO-03. Hãng sản xuất Homeeasy. Xuất xứ Thái Lan. - Thân cây dài 1,4m có nút trợ lực, nùi lau 40cm. Chất liệu thân cây inox 304.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
81
Bì đựng thuốc 0,5 kg
30
Kg
Bì đựng thuốc 0.5kg màu trắng - Loại 0,5 kg có kích thước (25 x 15)cm, màu trắng. Chất liệu nhựa PE. - Chứa đựng nhiều mà không bị rách hoặc bị bung
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
82
Bì đựng thuốc 1kg
32
Kg
Kích thước (20 x 30)cm. Chất liệu nhựa PE. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
83
Bì đựng thuốc viên (nhỏ)
15
Kg
kích thước 4x6 cm. Hãng sản xuất Bao bì Việt Sang. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
84
Bì đựng thuốc 2kg
35
Kg
Kích thước (24 x 34)cm. Chất liệu nhựa PE. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
85
Bì trắng loại 10 kg
12
Kg
Kích thước (40 x 60) cm. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
86
Bì đựng thuốc nước
8
Kg
Bì đựng thuố cmàu trắng - Loại có kích thước (10*205)cm, màu trắng. Chất liệu nhựa PE. - Chứa đựng nhiều mà không bị rách hoặc bị bung
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
87
Bì rác đen loại 5 kg
10
Kg
Bì đựng rác màu đen 5kg - Kích thước (30 x 42) cm. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế - Miệng và đáy túi vuông góc in biểu tượng và dòng chữ cảnh báo.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
88
Bì rác đen loại 10 kg
10
Kg
Kích thước (40 x 60) cm. Hãng sản xuất Công ty cổ phần nhựa Sài Gòn. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế
Trung tâm Y tế Ia Pa
Kg
89
Ly uống nước thủy tinh
12
Hộp
Ly uống nước thủy tinh - Dung tích 280 ml/cái. Hộp 6 cái. - Chất liệu dày dặn, bền màu, đẹp, chịu được nhiệt tốt ở nhiệt độ cao không bị nứt khi sử dụng
Trung tâm Y tế Ia Pa
Hộp
90
Bình, Bộ ly thủy tinh
2
Bộ
Bình dung tích 1,3 lít Cốc: 210ml
Trung tâm Y tế Ia Pa
Bộ
91
Mùng (có hoa)
92
Cái
Mùng tuyn xuất khẩu có hoa - Kích thước: 1m x 2m, có 4 góc treo. - Chất liệu: Vải Polyester. - Màu sắc: Màu xanh rêu.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
92
Chiếu nhựa 9 tấc
300
Cái
Chiếu nhựa Việt Thái - Kích thước (0,9 x 2) m. Chất liệu nhựa PP. - Sợi chiếu đan xen chắc chắn, không bị bong khi sử dụng - Quy cách: Chiếc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
93
Chiếu cói 9 tấc
5
Cái
Chiếu cói Phương Hòa - Kích thước (0,9 x 2) m. Loại chiếu thường. - Chất liệu sợi cói, sợi gân. - Sợi chiếu đan xen chắc chắn, không bị bong khi sử dụng - Quy cách: Chiếc
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
94
Chiếu cói 1 MÉT
5
Cái
Kích thước 1 m. Loại chiếu thường. Chất liệu sợi cói, sợi gân. Hãng sản xuất Hiệp Thành. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
95
Vỏ gối
53
Cái
Vở gối vải - Kích thước (30 x 50) cm. - Chất liệu Vải cotton 100% được wash xốp. - Giúp thấm hút mồ hôi không kích ứng da cho người sử dụng.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
96
Gối
35
Cái
Gối hơi 40x60 - Kích thước (40x60) cm - Chất liệu Vải cotton 100%, gòn 100% Polyester - Quy cách: 1 cái/bì - Ruột gối cotton mềm êm, bên trong vỏ gối có lớp lót bông gòn mềm mại tạo đàn hồi êm ái; Chất liệu không gây kích ứng da, an toàn.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
97
Móc nhôm phơi đồ
110
Cái
Móc phơi đồ nhôm Vĩnh Cường - Chất liệu nhôm cao cấp dẻo, độ bền cao trọng lượng nhẹ, chiều dài 40cm. - Thiết kế tiện dụng hai bên có rãnh treo giúp cố định quần áo không bị rơi rớt
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
98
Xô nhựa 15 lít
1
Cái
- Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 15lít. - Xô có nắp đậy & quai xách. - Quai xách chịu lực - Xô nhựa PP chính phẩm cao cấp cực lì bền bỉ, mẫu mã đẹp, màu sắc đa dạng, sử dụng lâu dài, dùng để chứa nước, đựng gạo ..vv
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
99
Xô nhựa 40 lít
1
Cái
- Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 40 lít. - Xô có nắp đậy & quai xách. - Quai xách chịu lực - Xô nhựa PP chính phẩm cao cấp cực lì bền bỉ, mẫu mã đẹp, màu sắc đa dạng, sử dụng lâu dài, dùng để chứa nước, đựng gạo ..vv
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
100
Xô nhựa 50 lít
1
Cái
- Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 60 lít. - Xô có nắp đậy & quai xách. - Quai xách chịu lực - Xô nhựa PP chính phẩm cao cấp cực lì bền bỉ, mẫu mã đẹp, màu sắc đa dạng, sử dụng lâu dài, dùng để chứa nước, đựng gạo ..vv
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
101
Bót gặt đồ
25
Cái
Chất liệu nhựa PP. Kích thước (112 x 60 x 50) mm. Mã sản phẩm 5001. Hãng sản xuất Song Long.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
102
Cọ nhà vệ sinh
7
Cái
Chất liệu lông bàn chải nhựa, cán inox. Kích thước chiều dài 40cm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
103
Đèn pin nhỏ
5
Cái
- Nguồn điện 220V – 240V (50-60 Hz) - Pin 4V 900mAh pin sạc axit - Nguồn sáng 3W LED công suất lớn - Thời gian sạc 3-6h - Thời gian hoạt động 25h ánh sáng thông thường - Kích thước 45 x 45 x 140 mm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
104
Sáp thơm
122
Cái
Trọng lượng 180g. Hãng sản xuất Glad. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
105
Dép nhựa (Số 6,7,8,9,10)
34
Đôi
Chất liệu nhựa PVC.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Đôi
106
Hốt rác sắt có cán
9
Cái
Chất liệu sắt Kích thước 30x20x50cm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
107
Hốt rác nhựa có cán
8
Cái
chất liệu nhựa PP cứng, bền chắc. Phần thân cán dài. Kích thước: (30.5 x 32.5 x 63)cm.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
108
Cào có cán
3
Cái
Cào cỏ sắt 7 răng. Có cán bằng gỗ. Xuất xư Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
109
Cuốc có cán
7
Cái
Lưỡi cuốc. Chất liệu: Thép. Đường kính cán 42-43mm, Cán cuốc bằng gỗ. Thương hiệu Con Gà.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
110
Ca múc nước
13
Cái
đường kính 25cm. Hãng sản xuất Nhựa Việt Nhật. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
111
Thau giặt đồ nhôm
6
Cái
- Kích thước: 60cm. - Chất liệu: Nhôm - Đường kính 60cm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
112
Thảm lau chân (vải)
31
Cái
- Kích thước: 40x60cm. - Chất liệu nỉ lông mềm mại. - Mặt dưới có lớp bám sàn chống trượt.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
113
Móc dán tường
30
Cái
Chất liệu thép không gỉ, nhựa PVC. Kích thước 6 x 6cm. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
114
Cờ tổ quốc lớn
2
Cái
- Kích thước: 0,8mx1.2m. - Chất liệu vải lụa đỏ mịn, không xù.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
115
Chai xịt kiến
24
Chai
Dung tích 600ml. Hãng sản xuất Raid. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
116
Hộp nhựa đựng thuốc (14*6 cm)
80
Cái
Nguyên liệu: Nhựa PP, Thương hiệu: Song Long Plastic, Màu sắc:Trong Suốt
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
117
Mền dầy
15
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - Chăn lông 02 lớp dày dặn - Trọng lượng: 2 kg - Kích thước 1,8 x 2,1m. - Chất liệu: Lông tuyết nhung
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
118
Mền mỏng
35
Cái
Kích thước (1,6x2) m. Chất liệu nỉ 100% polyeste. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
119
Găng tay cao su
52
Đôi
Găng tay cao su Sumitech K124được làm từ chất liệu cao su tổng hợp (Nitrile), dai, mềm và có độ bền cao, không chứa chất độc hại, không mùi, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Đôi
120
Miếng nhôm chà dụng cụ
82
Cái
Chất liệu sợi cước inox. Dạng búi tròn. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
121
Chổi quét trần đa năng
9
Cái
Đầu chổi làm bằng sợi nhựa PP. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
122
Sọt rác lớn
1
Cái
208 cồ đại. Mã sản phẩm H208. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước (44 x 44 x 54,5) cm - Chất liệu nhựa PP
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
123
Long não
62
Bì/1 kg. Hãng sản xuất Thuận An. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
124
Bô nhựa bệnh nhân
5
Cái
bô đi vệ sinh có năp đậy Song Long, Kích thước:Ø 24 x 17 cm, Nguyên liệu:PP
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
125
Ly uống nước 1 lần
800
Cái
Túi/50 cái Mã sản phẩm UKP98-16OZ PET-T. Hãng sản xuất UKP. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu nhựa pet nguyên sinh - Dung tích 500ml. Kích thước miệng: 98mm, đáy 59mm, cao: 120mm
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
126
Ủng
1
Đôi
Tiêu chuẩn: TCVN 2019. Chất liệu thân ủng : Nhựa PVC – Cao su.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Đôi
127
Chai xịt phòng
7
Chai
Dung tích 280ml/chai. Hãng sản xuất Ami. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
128
Nước rửa tay lìeboy
26
Chai
Lifebuoy bảo vệ vượt trội chai 177ml. Hãng sản xuất Unilver. Xuất xứ Việt Nam
Trung tâm Y tế Ia Pa
Chai
129
Bột thông cống Okay
20
Gói
M.Phốt. Gói 250g. Hãng sản xuất Hando. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Gói
130
Cây chà bồn cầu
5
Cái
Chất liệu lông bàn chải nhựa, cán inox. Kích thước chiều dài 40cm Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
131
Gương treo tường
4
Cái
Kích thước (450x600)mm. Model M113. Hãng sản xuất Caesar. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
132
Đồng hồ treo tường
1
Cái
Mã sản phẩm : HM321-RG Kích thước đồng hồ (cm): Ø30 x 4,4 Chất liệu : Vành nhựa xi mạ chân không màu vàng hồng
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
133
Kệ để dép Inox
1
Cái
Kích thước (600 x 250 x 550) mm. Chất liệu inox 304, dày 0,5mm. Mã sản phẩm KGL-3T-L-01. Hãng sản xuất Thành Luân. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
134
Cồn xóa bảng
3
Lọ
Cồn Y Tế 70 Độ Bidopha, 60ml Lốc 10 Chai
Trung tâm Y tế Ia Pa
Lọ
135
Kệ tam giác Inox
4
Cái
Mã sản phẩm KTXC90. Hãng sản xuất Rinnai Đại Hiệp. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước: Phi 90mm x cao 150mm - Chất liệu inox 304
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
136
Hút ẩm
5
Gói
là các túi nhỏ chứa chất hút ẩm như Silica gel (SiO2), đất sét hoạt tính (Clay), hoặc canxi clorua, dùng để bảo quản hàng hóa, thực phẩm, linh kiện điện tử khô ráo, chống nấm mốc và ăn mòn.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Gói
137
Dây thun
5
bản 3mm. Cuộn/10 mét. Xuất xứ Việt Nam.
Trung tâm Y tế Ia Pa
138
Kệ Inox 3 tầng
1
Cái
Mã sản phẩm kod-2T30. Hãng sản xuất - Kích thước D40xR30xC42(cm) - Chất liệu inox 304.
Trung tâm Y tế Ia Pa
Cái
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
09/06/2026
Số quyết định phê duyệt
856/TTIP-TCHC
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thông báo mời chào giá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thông báo mời chào giá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 8

Chọn các cột để hiển thị


QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây