Thông báo mời chào giá

Tìm thấy: 14:17 28/10/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Tên gói thầu
Mua Văn phòng phẩm, Vật tư văn phòng năm 2025 cho 09 Trạm Y tế xã thuộc Trung tâm Y tế Ia Pa

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500018475-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thông báo mời chào giá
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Thôn BLôm, Xã Ia Pa, Tỉnh Gia Lai
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Võ Thị Huyền Trang
Chức vụ
Phó trưởng phòng TC-HC
Số điện thoại
Địa chỉ
Thôn BLôm, Xã Ia Pa, Tỉnh Gia Lai.

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 28/10/2025 14:16 Đến ngày 07/11/2025 15:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
60 Ngày kể từ ngày 07/11/2025 15:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Bút bi xanh 027
600
Cái
Mã sản phẩm TL-027 Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
2
Bút bi xanh có đế dán
5
Cái
Mã sản phẩm SP05. Hãng sản xuất Bến Nghé. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Nét 0,8mm. - Gồm 1 Đế nhựa và 2 cây bút
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
3
Bút bi đỏ
35
Cái
Mã sản phẩm TL-027. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
4
Bút bi đen
42
Cái
Mã sản phẩm TL-027. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. Đầu bi nhỏ cho nét chữ thanh mảnh. - Bút bi dạng bấm cò.Cơ chế bấm nằm gọn dưới giắt bút, giúp thuận tay khi sử dụng. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
5
Bút xóa
45
Cái
Mã sản phẩm CP 02 Plus Hãng sản xuất Thiên Long Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Dung tích 12 ml. - Kiểu dáng thân dẹp, vừa tầm tay, thuận tiện khi sử dụng. Cán bằng nhựa màu xanh lá thể hiện sự trẻ trung, năng động. Đầu bút bằng kim loại có lò xo đàn hồi. - Công nghệ giúp mực xóa nhanh khô, che phủ tốt, không độc hại và an toàn với tầng ozone.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
6
Bút dạ mầu vàng
5
Cái
Mã sản phẩm PO-HL900. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
7
Bút chì
7
Cái
Mã sản phẩm CL-PC412. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Việt Nam. Đặc điểm: - Bút chì gỗ kèm tẩy 2B. Nét chì đậm, Chì mềm, êm tay khi viết.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
8
Bút viết lam mầu xanh
20
Cái
Mã sản phẩm PM-04. Hãng sản xuất Thiên Long Xuất xứ Việt Nam Đặc điểm: 2 đầu (dạ và kim). Bút có thiết kế 2 đầu, (1 đầu nhỏ 0,4mm, đầu lớn 1mm).
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
9
Gôm tẩy
9
Cái
Mã sản phẩm ER801. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
10
Bút viết bảng xanh
72
Cái
Mã sản phẩm PO-WB900. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
11
Giấy A4
285
Ram
Định lượng 70 mgs. Quy cách 500 tờ/ram. Hãng sản xuất Supreme. Xuất xứ Thái Lan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
12
Giấy bìa xanh
11
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
13
Giấy bìa vàng
5
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
14
Giấy bìa hồng
6
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
15
Giấy bìa đỏ
7
Ram
Khổ A4. Giấy Ford 180gsm. 100 Tờ/ ram. Hãng sản xuất Paper One. Xuất xứ Indonesia.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Ram
16
Giấy ghi chú mầu vàng
22
Tập
2x3.100 tờ/tập Mã sản phẩm SP751 Hãng sản xuất Pronoti Xuất xứ Đài Loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Tập
17
Ghim bấm nhỏ
58
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
18
Ghim bấm lớn
13
Hộp
1000 cái /1 hộp Hãng sản xuất KW Trio. Xuất xứ Đài Loan.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
19
Ghim TQ
85
Cái
50 cái/bì Mã sản phẩm C62 Hàng sản xuất Toàn Phát Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
20
Thước kẻ 30cm
2
Cái
Chất liệu nhựa. Mã sản phẩm SR03. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
21
Thước kẻ 20cm
5
Cái
Chất liệu nhựa. Mã sản phẩm THUOC02. Hãng sản xuất Kim Nguyên. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
22
Thước kẻ 50cm
4
Cái
Chất liệu nhựa. Mã sản phẩm SR05. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
23
Bì nút nhựa
410
Cái
My Clear F4. Mã sản phẩm CBF05. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
24
Kẹp 3 dây
140
Cái
Độ dày gáy 10F. Chất liệu giấy. Hãng sản xuất Thái Dương. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
25
Hồ dán
5
Lốc
Dung tích 30ml, Lốc /12 lọ Mã sản phẩm G08 Hãng sản xuất Thiên long Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lốc
26
Kéo lớn (Loại lớn)
7
Cái
Kích thước 211mm. Mã sản phẩm PO-SC102. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
27
Pin tiểu
55
Đôi
Model LR6. Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
28
Pin máy điều hòa
18
Đôi
Model LR03 Hãng sản xuất Maxell. Xuất xứ Trung Quốc. - Điện thế 1.5 V - Vỉ 2 viên
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
29
Mực dấu đỏ
18
Lọ
Thể tích: 28ml/lọ . Mã sản phẩm S62. Hãng sản xuất Shiny Xuất xứ Đài loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lọ
30
Mực dấu xanh
15
Lọ
Thể tích: 28ml/lọ . Mã sản phẩm S62. Hãng sản xuất Shiny Xuất xứ Đài Loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lọ
31
Hộp dấu lớn
15
Cái
Hộp nhựa có nắp, mặt thấm mực bằng vải. Kích thước (7 x 11 x 2)cm. Mã sản phẩm SP3. Hãng sản xuất Shiny. Xuất xứ Đài Loan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
32
Sổ Tc 7
54
Quyển
Kích thước (16 x 20,5) cm. 200 trang/quyển. Hãng sản xuất Tiến Phát. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
33
Arap nhỏ tốt
23
Cái
Mã sản phẩm PO-ST104. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
34
Arap lớn
7
Cái
Mã sản phẩm PO-24/6, 26/6 Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
35
Băng keo trong lớn
27
Cuộn
rộng 3,5 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm BKT08. Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
36
Băng keo trong nhỏ
10
Cuộn
rộng1,8 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm SP425 Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
37
Băng keo xanh (Lớn)
30
Cuộn
Hãng sản xuất Song Lan. Xuất xứ Việt Nam. - Bề rộng: 4.8 cm - Chiều dài: 48 m
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
38
Băng keo 2 mặt
28
Cuộn
rộng 1,2 cm, dày 100 yard. Mã sản phẩm SP428 Hãng sản xuất Thiên Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cuộn
39
Kẹp bướm 51 mm
32
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
40
Kẹp bướm 41 mm
13
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
41
Kẹp bướm 32 mm
13
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
42
Kẹp bướm 25 mm
25
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
43
Kẹp bướm19 mm
40
Hộp
Hãng sản xuất Echo. Xuất xứ Trung Quốc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
44
Sổ công văn đến
5
Quyển
Hãng sản xuất Hải Tiến. Xuất xứ Việt Nam. - Bìa sổ cứng, lề sổ được nẹp cứng cáp, bền chắc cho người sử dụng. - Mỗi trang giấy có dòng để ghi ngày tháng. - Kích thước sổ : A4. - Chất liệu giấy không bụi. định lượng giấy 60g/m2, ăn mực tốt với hầu hết các loại bút, đóng tập 160 trang.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
45
Sổ công văn đi
5
Quyển
Hãng sản xuất Hải Tiến. Xuất xứ Việt Nam. - Bìa sổ cứng, lề sổ được nẹp cứng cáp, bền chắc cho người sử dụng. - Mỗi trang giấy có dòng để ghi ngày tháng. - Kích thước sổ : A4. - Chất liệu giấy không bụi. định lượng giấy 60g/m2, ăn mực tốt với hầu hết các loại bút, đóng tập 160 trang.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
46
Thước dây
7
Cái
Mã Sản Phẩm SP1404. Hãng sản xuất Germany. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
47
Kệ để giấy
12
Cái
Xuất xứ Việt Nam. Quy cách: 03 ngăn liên hoành kích cỡ 30 x 30 x 12cm, 3 ngăn đứng liên hoàn - với chiều rộng mỗi ngăn 10cm chứa chứng từ các khổ A4-A5-A6, màu sắc xanh dương, chất liệu nhựa tốt, độ bền cao.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
48
Kệ để bút
6
Cái
Chất liệu nhựa. Sản phẩm có 05 ngăn chứa và có các viên bi xoay phía dưới. Kích thước (360 x 245 x 155) mm. Hãng sản xuất Toàn Cầu. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
49
Gọt bút chì
2
Cái
Mã sản phẩm CL-PS104. Hãng sản xuất Classmate. Xuất xứ Trung Quốc.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
50
Giấy kẻ ngang
5
Tập
Mã sản phẩm HO-03. Hãng sản xuất Homeeasy. Xuất xứ Thái Lan. - Thân cây dài 1,4m có nút trợ lực, nùi lau 40cm. Chất liệu thân cây inox 304.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Tập
51
Sổ Ca rô trung
25
Quyển
Sổ bìa cứng được bọc lớp giấy bóng, có đường kẻ dọc kẻ ngang tạo các ô ly nhỏ. Kích thước (25x33)cm, 280 trang/quyển. Hãng sản xuất Thảo Linh. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Quyển
52
Máy tính casio
4
Cái
Máy tính casio DF120BM - Kích thước (Dài x Rộng x Dày) : 179,5 x 126,5 x 32,6 mm - Sử dụng 2 nguồn năng lượng: pin và mặt trời - Đóng gói: 1 cái/hộp - Vỏ máy bằng nhựa cao cấp, độ bền cao, màn hình lớn hiển thị 12 chữ số. Bàn phím bằng nhựa dẻo in chữ số rõ ràng, không bị phai màu.Sử dụng nguồn điện 2 chiều: mặt trời và pin
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
53
Kẹp trình ký
4
Cái
Mã sản phẩm PO-CB424. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu Nhựa, Kim Loại - Trọng lượng (gr) 171 - Kích thước (31.5 x 23 x 1)cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
54
Dao dọc giấy
2
Cái
Chiều dài 18mm. Mã sản phẩm KN102. Hãng sản xuất Pro Office. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
55
Kẹp giấy tờ đóng bảng
20
Cái
Chất liệu sắt mạ crom. Kích thước: 3 x 12cm. Trọng lượng 25g/chiếc Xuất xứ Trung Quốc.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
56
Gỡ ghim
4
Cái
Gỡ ghim SR01 Gstar - Chất liệu bằng thép không gỉ - Dùng để gỡ các loại ghim nhỏ: nhổ ghim 10, gỡ nhẹ , tiện lợi. - Đóng gói: 1 cái/hộp - Kích thước: 3cm x 4.7cm x 5.5cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
57
Khăn mặt
47
Cái
Kích thước (300 x 380)mm. Chất liệu microfiber, đủ các màu. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
58
Bót đánh răng
52
Cái
Mặt chải lưỡi nhựa dẻo mềm mại. Chiều dài bàn chải 188mm. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
59
Kem đánh răng
52
Hộp
Thành phần than hoạt tính, tinh chất tre. Trọng lượng 230g/hộp. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
60
Giấy vệ sinh
115
Lóc
Nhãn hiệu Water silk 3 lớp. Lốc 6 cuộn. Kích thước: 210m ± 1m. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Lóc
61
Ô mô
55
Kg
OMO. Bì/800 gram Hãng sản xuất Uniliver. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
62
Xà bông cục
52
Cục
Lifebuoy. Khối lượng 90g. Hãng sản xuất Unilver. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cục
63
Vim rửa nhà cầu
41
Chai
VIM siêu tẩy. Dung tích 750ml Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
64
Nước lau nhà
42
Chai
Sunlight. Dung tích 960ml. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
65
Nước tẩy okay
13
Chai
Dung tích 960ml. Hảng sản xuất Okay. Xuất xứ Thái Lan
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
66
Nước lau kính
16
Chai
Dung tích 520ml. Hãng sản xuất Cif. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
67
Nước tẩy đồ
2
Chai
javen. Trọng lượng 550g. Hãng sản xuất Mỹ Hảo. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Chai
68
Chổi quét nhà
40
Cái
chổi đót cán nhựa. Chiều dài cán chổi nhựa PP 100cm. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
69
Chổi quét sân
34
Cái
Chổi xương cọng dừa cán dài - Chất liệu chổi là từ các cọng dừa. - Kích thước chổi 50 - 100cm. - Quy cách: Cái - Có thể quét trên mọi địa hình, sàn và nước
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
70
Chổi quét bàn
5
Cái
Chổi lông quét bụi: bằng vải sợi nhỏ, cán inox. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
71
Cây lau nhà (vải mùng, lớn)
22
Cái
Cây lau nhà vải màn cán bằng inox - Kích thước: ngang 30cm; cao 120cm. Chất liệu vải mùng xanh mảnh. - Quy cách: Cái - Thấm hút nước nhanh, sử dụng bền chắc chắn
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
72
Bì đựng thuốc 0,5 kg
32
Kg
Bì đựng thuốc 0.5kg màu trắng - Loại 0,5 kg có kích thước (25 x 15)cm, màu trắng. Chất liệu nhựa PE. - Chứa đựng nhiều mà không bị rách hoặc bị bung
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
73
Bì rác đen loại 5 kg
11
Kg
Bì đựng rác màu đen 5kg - Kích thước (30 x 42) cm. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế - Miệng và đáy túi vuông góc in biểu tượng và dòng chữ cảnh báo.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
74
Bì rác xanh loại 5 kg
12
Kg
Bì rác màu xanh 5kg - Kích thước (30 x 42) cm. - Chất liệu nhựa HDPE. - Túi rác y tế có in biểu tượng theo quy định của bộ y tế. - Miệng và đáy túi vuông góc in biểu tượng và dòng chữ cảnh báo.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Kg
75
Ly uống nước thủy tinh
6
Hộp
Ly uống nước thủy tinh An Gia - Dung tích 280 ml/cái. Hộp 6 cái. - Chất liệu dày dặn, bền màu, đẹp, chịu được nhiệt tốt ở nhiệt độ cao không bị nứt khi sử dụng
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Hộp
76
Ly nhựa nhỏ
10
Cái
Mã sản phẩm 2270. Hãng sản xuất Song Long. Xuất xứ Việt Nam. - Dung tích 350ml - Chất liệu nhựa PP - Kích thước: rộng: 7 x cao: 8 cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
77
Bình, Bộ ly thủy tinh
1
Bộ
Bình dung tích 1,3 lít Cốc: 210ml
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Bộ
78
Bộ ly trà
1
Bộ
Misc Assortment IFP, màu trắng ngà. Mã sản phẩm A001_01359000003 Hãng sản xuất Gốm sứ Minh Long Xuất xứ Việt Nam. Bộ trà bao gồm: - 1 Bình trà 0.35 L + nắp - 6 Chum trà 0.05 L
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Bộ
79
Khay đựng ly Inox
2
Cái
Mã sản phẩm No.734. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước 25 x 22 x 25 cm - Chất liệu inox
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
80
Mùng (có hoa)
11
Cái
Mùng tuyn xuất khẩu có hoa - Kích thước: 1m x 2m, có 4 góc treo. - Chất liệu: Vải Polyester. - Màu sắc: Màu xanh rêu. - Năm sản xuất: 2024.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
81
Chiếu nhựa 9 tấc
35
Cái
Chiếu nhựa Việt Thái - Kích thước (0,9 x 2) m. Chất liệu nhựa PP. - Sợi chiếu đan xen chắc chắn, không bị bong khi sử dụng - Quy cách: Chiếc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
82
Chiếu cói 9 tấc
5
Cái
Chiếu cói Phương Hòa - Kích thước (0,9 x 2) m. Loại chiếu thường. - Chất liệu sợi cói, sợi gân. - Sợi chiếu đan xen chắc chắn, không bị bong khi sử dụng - Quy cách: Chiếc
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
83
Vỏ gối
5
Cái
Vở gối vải - Kích thước (30 x 50) cm. - Chất liệu Vải cotton 100% được wash xốp. - Giúp thấm hút mồ hôi không kích ứng da cho người sử dụng.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
84
Gối
2
Cái
Gối hơi hàn Quốc 40x60 - Kích thước (40x60) cm - Chất liệu Vải cotton 100%, gòn 100% Polyester - Quy cách: 1 cái/bì - Ruột gối cotton mềm êm, bên trong vỏ gối có lớp lót bông gòn mềm mại tạo đàn hồi êm ái; Chất liệu không gây kích ứng da, an toàn.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
85
Móc nhôm phơi đồ
30
Cái
Móc phơi đồ nhôm Vĩnh Cường - Chất liệu nhôm cao cấp dẻo, độ bền cao trọng lượng nhẹ, chiều dài 40cm. - Thiết kế tiện dụng hai bên có rãnh treo giúp cố định quần áo không bị rơi rớt
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
86
Xô nhựa 40 lít
4
Cái
Xô nhựa 40L Việt Thanh - Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 60 lít. - Xô có nắp đậy & quai xách. - Quai xách chịu lực - Xô nhựa PP chính phẩm cao cấp cực lì bền bỉ, mẫu mã đẹp, màu sắc đa dạng, sử dụng lâu dài, dùng để chứa nước, đựng gạo ..vv
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
87
Xô nhựa 50 lít
10
Cái
Xô nhựa 50L Việt Thanh - Nguyên liệu: Nhựa PP chính phẩm. - Dung tích: 60 lít. - Xô có nắp đậy & quai xách. - Quai xách chịu lực - Xô nhựa PP chính phẩm cao cấp cực lì bền bỉ, mẫu mã đẹp, màu sắc đa dạng, sử dụng lâu dài, dùng để chứa nước, đựng gạo ..vv
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
88
Bót gặt đồ
26
Cái
Chất liệu nhựa PP. Kích thước (112 x 60 x 50) mm. Mã sản phẩm 5001. Hãng sản xuất Song Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
89
Cọ nhà vệ sinh
20
Cái
Chất liệu lông bàn chải nhựa, cán inox. Kích thước chiều dài 40cm Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
90
Đèn pin nhỏ
6
Cái
Mã sản phẩm SHE-4131. Hãng sản xuất Sunhouse. Xuất xứ Trung Quốc. - Nguồn điện 220V – 240V (50-60 Hz) - Pin 4V 900mAh pin sạc axit - Nguồn sáng 3W LED công suất lớn - Thời gian sạc 3-6h - Thời gian hoạt động 25h ánh sáng thông thường - Kích thước 45 x 45 x 140 mm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
91
Sáp thơm
30
Cái
Trọng lượng 180g. Hãng sản xuất Glad. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
92
Dép nhựa (Số 6,7,8,9,10)
49
Đôi
Chất liệu nhựa PVC. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Đôi
93
Hốt rác sắt có cán
8
Cái
Chất liệu sắt Kích thước 30x20x50cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
94
Hốt rác nhựa có cán
3
Cái
chất liệu nhựa PP cứng, bền chắc. Phần thân cán dài. Kích thước: (30.5 x 32.5 x 63)cm. Hãng sản xuất Song Long. Xuất xứ Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
95
Cào
4
Cái
Cào cỏ sắt 7 răng. Có cán bằng gỗ. Xuất xư Việt Nam
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
96
Cuốc
19
Cái
Lưỡi cuốc. Chất liệu: Thép. Đường kính cán 42-43mm, Cán cuốc bằng gỗ. Thương hiệu Con Gà. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
97
Rựa
10
Cái
Xuất xứ Việt Nam Dao dài lưỡi 30cm, rộng 6cm, cán dài 50cm. Chất liệu: Lưỡi thép, cán gỗ
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
98
Liểm cắt cỏ
5
Cái
Xuất xứ Việt Nam. Chất liệu: thép hợp kim phủ lớp chống gỉ, chống trơn trượt. Chiều dài tổng thể 44.5cm, chiều dài lưỡi 28cm, Chiều dài cán 18cm.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
99
Xẻng
3
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu xẻng: Lưỡi thép cứng, cán gỗ - Chiều dài toàn xẻng: Dài 100cm Kích thước lưỡi xẻng: Dài 17cm, Rộng 11cm, Độ dày 2mm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
100
Ca múc nước
6
Cái
đường kính 25cm. Hãng sản xuất Nhựa Việt Nhật. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
101
Thau giặt đồ nhôm
4
Cái
- Kích thước: 60cm. - Hãng sản xuất Toàn Cầu. - Xuất xứ Việt Nam. - Chất liệu: Nhôm - Đường kính 60cm
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
102
Thảm lau chân (vải)
16
Cái
Xuất xứ Việt Nam. - Kích thước: 40x60cm. - Chất liệu nỉ lông mềm mại. - Mặt dưới có lớp bám sàn chống trượt.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
103
Móc dán tường
10
Cái
Chất liệu thép không gỉ, nhựa PVC. Kích thước 6 x 6cm. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
104
Lược chải đầu
6
Cái
Kích thước Sản Phẩm 20.5 x 5.5 x 0.5cm. Chất liệu nhựa ABS nhâp khẩu. Mã sản phẩm HPG 202. Hãng sản xuất Hồng Phát. Xuất xứ Việt Nam.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
105
Cờ tổ quốc lớn
11
Cái
Xuất xứ Việt Nam - Kích thước: 0,8mx1.2m. - Chất liệu vải lụa đỏ mịn, không xù.
TRUNG TÂM Y TẾ IA PA
Cái
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
28/10/2025
Số quyết định phê duyệt
661/TB-TTIP
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thông báo mời chào giá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thông báo mời chào giá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 13

Chọn các cột để hiển thị


QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây