Báo giá thuốc thuộc Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 09:13 23/09/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Cung cấp thuốc thông qua đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc generic

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500013532-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Báo giá thuốc thuộc Gói thầu thuốc generic
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Số 18, đường Túc Duyên, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
Phân loại báo giá
Gói thầu mua thuốc

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Nguyễn Duy Hòa
Chức vụ
Phòng Nghiệp vụ 1 – Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên
Số điện thoại
Địa chỉ
Số 18, đường Túc Duyên, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 23/09/2025 09:11 Đến ngày 04/10/2025 15:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
180 Ngày kể từ ngày 04/10/2025 15:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Mã thuốc Tên hoạt chất Nhóm TCKT Nồng độ hoặc hàm lượng Đường dùng Dạng bào chế Đơn vị tính Số lượng Tính năng
1
GE2026.001
Abacavir
N2
300mg
Uống
Viên
Viên
27.300
2
GE2026.002
Abacavir
N4
300mg
Uống
Viên
Viên
33.580
3
GE2026.005
Acenocoumarol
N1
1mg
Uống
Viên
Viên
15.000
4
GE2026.037
Acid amin
N2
10% x 250ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Chai
200
5
GE2026.038
Acid amin
N4
10% x 250ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Chai
30
6
GE2026.053
Acid amin + glucose + lipid
N2
11,3% + 11% + 20%; 960ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Túi
1.230
7
GE2026.161
Atenolol
N1
50mg
Uống
Viên
Viên
13.000
8
GE2026.178
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
N1
2,5g + 0,5g
Uống
Bột/cốm/hạt pha uống
Gói
16.550
9
GE2026.215
Betaxolol
N1
0,25% x 5ml
Nhỏ mắt
Thuốc nhỏ mắt
Lọ
344
10
GE2026.239
Budesonid
N2
64mcg x 120 liều
Xịt mũi
Thuốc xịt mũi
Lọ
40
11
GE2026.425
Cisplatin
N1
0,5mg/ml x 100ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Lọ
130
12
GE2026.427
Cisplatin
N1
0,5mg/ml x 20ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Lọ
50
13
GE2026.442
Clobetasol propionat
N1
0,05% x 15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
600
14
GE2026.449
Clotrimazol
N1
1% x 15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
132
15
GE2026.504
Diazepam
N1
5mg
Uống
Viên
Viên
443.620
16
GE2026.537
Doxorubicin hydroclorid
N2
2mg/ml x 25ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Lọ
15
17
GE2026.587
Epirubicin hydroclorid
N1
2mg/ml x 25ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Lọ
60
18
GE2026.588
Epirubicin hydroclorid
N1
2mg/ml x 5ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Lọ
100
19
GE2026.590
Erythromycin
N1
250mg
Uống
Bột/cốm/hạt pha uống
Gói
200
20
GE2026.609
Etomidat
N4
2mg/ml x 10ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
100
21
GE2026.610
Etoposid
N1
20mg/ml x 5ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Lọ
10
22
GE2026.634
Fentanyl
N2
50mcg/ml x 10ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
2.000
23
GE2026.638
Fentanyl
N4
50mcg/ml x 2ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
2.480
24
GE2026.758
Heptaminol hydroclorid
N1
187,8mg
Uống
Viên
Viên
1.500
25
GE2026.791
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
N1
100IU/ml x 3ml
Tiêm
Thuốc tiêm đóng sẵn trong dụng cụ tiêm
Bút tiêm
2.300
26
GE2026.795
Insulin người trộn, hỗn hợp
N2
100IU/ml x 10ml (30/70)
Tiêm
Thuốc tiêm
Lọ
2.500
27
GE2026.815
Isofluran
N1
100% x 100ml
Đường hô hấp
Thuốc gây mê đường hô hấp
Chai/Lọ
123
28
GE2026.839
Kali clorid
N1
600mg
Uống
Viên giải phóng có kiểm soát
Viên
138.700
29
GE2026.840
Kali clorid
N3
600mg
Uống
Viên giải phóng có kiểm soát
Viên
4.700
30
GE2026.846
Ketoconazol
N1
2% x 5g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
1.080
31
GE2026.859
Lactulose
N4
10g/15ml x 15ml
Uống
Dung dịch/ hỗn dịch/ nhũ dịch uống
Gói
8.000
32
GE2026.864
Lamivudin + zidovudin
N2
150mg + 300mg
Uống
Viên
Viên
15.770
33
GE2026.901
Lidocain hydroclorid
N1
20mg/ml x 2ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
15.000
34
GE2026.906
Linagliptin + metformin hydroclorid
N1
2,5mg + 1000mg
Uống
Viên
Viên
4.200
35
GE2026.1002
Methotrexat
N2
25mg/ml x 2ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Lọ
50
36
GE2026.1039
Miconazol
N1
2% x 15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
760
37
GE2026.1044
Mirtazapin
N2
15mg
Uống
Viên
Viên
3.000
38
GE2026.1057
Morphin hydroclorid
N1
30mg
Uống
Viên
Viên
4.100
39
GE2026.1091
Natri clorid
N1
0,9% x 1000ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Chai
13.600
40
GE2026.1133
Nhũ dịch lipid (Dầu đậu nành + triglycerid + dầu Oliu + Dầu cá)
N1
250ml: 15g + 15g + 12,5g + 7,5g
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Chai
2.057
41
GE2026.1161
Nystatin + neomycin + polymyxin B
N2
100.000IU + 35.000IU + 35.000IU
Đặt âm đạo
Viên đặt âm đạo
Viên
5.448
42
GE2026.1176
Ofloxacin
N1
200mg
Uống
Viên
Viên
33.100
43
GE2026.1191
Ondansetron
N2
2mg/ml x 4ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
2.000
44
GE2026.1204
Oxytocin
N4
10IU/ml x 1ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
46.585
45
GE2026.1274
Perindopril arginin + amlodipin
N3
5mg + 10mg
Uống
Viên
Viên
10.000
46
GE2026.1288
Pethidin hydroclorid
N4
50mg/ml x 2ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
1.200
47
GE2026.1289
Phenobarbital
N5
200mg/ml x 1ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
1.710
48
GE2026.1310
Piracetam
N1
200mg/ml x 15ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
400
49
GE2026.1410
Ringerfundin (Natri clorid + kali clorid + calci clorid + magnesi clorid + natri acetat + acid L-malic)
N1
500ml: 3,3995g + 0,1492g + 0,18375g + 0,10165g + 1,633g + 0,3355g
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Chai
4.120
50
GE2026.1464
Simethicon
N1
1g/15ml x 30ml
Uống
Dung dịch/ hỗn dịch/ nhũ dịch uống
Chai
1.730
51
GE2026.1508
Suxamethonium clorid
N1
50mg/ml x 2ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
5.262
52
GE2026.1512
Tamoxifen
N2
10mg
Uống
Viên
Viên
11.500
53
GE2026.1532
Tenofovir disoproxil fumarat + lamivudin + dolutegravir
N3
300mg + 300mg + 50mg
Uống
Viên
Viên
129.177
54
GE2026.1545
Than hoạt
N4
100mg
Uống
Viên
Viên
1.510
55
GE2026.1572
Tobramycin
N1
40mg/ml x 2ml
Tiêm
Thuốc tiêm
Ống
1.000
56
GE2026.1576
Tobramycin
N1
0,3% x 3,5g
Tra mắt
Thuốc tra mắt
Tuýp
1.400
57
GE2026.1577
Tobramycin
N2
0,3% x 3,5g
Tra mắt
Thuốc tra mắt
Tuýp
400
58
GE2026.1634
Vinorelbin
N1
10mg/ml x 1ml
Tiêm truyền
Thuốc tiêm truyền
Lọ
10
59
GE2026.1679
Warfarin natri
N2
2mg
Uống
Viên
Viên
1.990
60
GE2026.1685
Yếu tố VIII
N5
220-400IU
Tiêm
Thuốc tiêm đông khô
Lọ
150
Nội dung đính kèm khác

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
23/09/2025
Số quyết định phê duyệt
59/TB-ĐGTS
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Báo giá thuốc thuộc Gói thầu thuốc generic". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Báo giá thuốc thuộc Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 21

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây