Mời chào giá dự toán test thử

Tìm thấy: 10:59 02/04/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua test thử năm 2026 của Trạm Y tế xã Vật Lại
Tên gói thầu
Gói thầu test thử

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600010999-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Mời chào giá dự toán test thử
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Thôn Vật Lại 1, Xã Vật Lại, Thành phố Hà Nội
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Lưu Xuân Hòa
Chức vụ
Phụ trách Khoa dược - thiết bị y tế - cận lâm sàng
Số điện thoại
Địa chỉ
Trạm Y tế xã Vật Lại - Thôn Vật Lại 1, xã Vật Lại, TP Hà Nội

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 02/04/2026 10:58 Đến ngày 17/04/2026 16:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
30 Ngày kể từ ngày 17/04/2026 16:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Test nhanh chẩn đoán Morphin
200
Test
Định tính nhóm chất thuốc phiện Morphin trong nước tiểu. - Độ nhạy 100%, độ đặc hiệu 100%
Trạm Y tế xã Vật Lại
Theo tiêu chuẩn nhà SX
2
Test nhanh chẩn đoán HIV
100
Test
Mẫu phẩm: Huyết thanh, huyết tương, máu toàn phần Phát hiện sự có mặt của các kháng thể kháng HIV-1 và HIV-2 trong máu toàn phần, huyết thanh hoặc huyết tương người
Trạm Y tế xã Vật Lại
Theo tiêu chuẩn nhà SX
3
Test nhanh phát hiện virus HIV
100
Test
Phát hiện kháng thể kháng HIV - 1 và HIV - 2 ở huyết thanh, huyết tương hay máu toàn phần người Độ nhạy: 100%; Độ đặc hiệu: 99,75%.
Trạm Y tế xã Vật Lại
Theo tiêu chuẩn nhà SX
4
Test đường huyết
5.000
Test
Sử dụng men que thử GDH-FAD cộng 2 tín hiệu điện. Phù hợp với Máy tiểu đường Uright -TD-4279
Trạm Y tế xã Vật Lại
Theo tiêu chuẩn nhà SX
5
Test nước tiểu 10 thông số
5.000
Test
Đánh giá 10 chỉ số hóa sinh quan trọng như Tỷ trọng (SG), pH, Bạch cầu (LEU), Nitrit (NIT), Protein (PRO), Glucose (GLU), Ketone (KET), Hồng cầu (BLD), Bilirubin (BIL), Urobilinogen (UBG)
Trạm Y tế xã Vật Lại
Theo tiêu chuẩn nhà SX
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
02/04/2026
Số quyết định phê duyệt
360
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Mời chào giá dự toán test thử". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Mời chào giá dự toán test thử" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 14

Chọn các cột để hiển thị


QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây