Mời chào giá Gạc dẫn lưu, test EV71

Tìm thấy: 09:39 22/03/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm Gạc dẫn lưu, test EV71
Tên gói thầu
Mua sắm Gạc dẫn lưu, test EV71

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600009034-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Mời chào giá Gạc dẫn lưu, test EV71
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Đường Nguyễn Huệ, Khóm 1, Phường Vĩnh Châu, Thành phố Cần Thơ
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Trần Đại Nghiệp
Chức vụ
Nhân viên
Số điện thoại
Địa chỉ
Đường Nguyễn Huệ, Khu vực 1, Phường Vĩnh Châu, Thành phố Cần Thơ

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 22/03/2026 09:38 Đến ngày 02/04/2026 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 02/04/2026 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Gạc dẫn lưu (Meche phẫu thuật)
100
Miếng
Gạc dẫn lưu kích thước 2cm x 20cm x 6 lớp Làm từ 100% cotton hoặc vải không dệt y tế Tiệt trùng EO, sử dụng 1 lần Thấm hút tốt, không xơ, không mùi lạ Đóng gói kín, đảm bảo vô khuẩn Đạt Dược điển Việt Nam hoặc tiêu chuẩn tương đương
Trung tâm y tế khu vực Vĩnh Châu, Khu vực 1, Phường Vĩnh Châu, Thành phố Cần Thơ
Gói 5 Miếng
2
Bộ xét nghiệm phát hiện virus Tay–Chân–Miệng
200
Test
Bộ xét nghiệm phát hiện virus Tay–Chân–Miệng Nguyên lý miễn dịch sắc ký Độ nhạy ≥ 90% Độ đặc hiệu ≥ 98% Thời gian trả kết quả ≤ 20 phút Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương Có giấy phép lưu hành tại Việt Nam Hạn sử dụng ≥ 12 tháng
Trung tâm y tế khu vực Vĩnh Châu, Khu vực 1, Phường Vĩnh Châu, Thành phố Cần Thơ
Hộp 20 test
Nội dung đính kèm khác

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Mời chào giá Gạc dẫn lưu, test EV71". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Mời chào giá Gạc dẫn lưu, test EV71" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 19

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây