Mời chào giá Hóa chất, sinh phẩm năm 2025-2026

Tìm thấy: 16:27 10/09/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế Krông Bông
Tên gói thầu
Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm năm 2025-2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500011871-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Mời chào giá Hóa chất, sinh phẩm năm 2025-2026
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Thôn 7, Xã Krông Bông, Tỉnh Đắk Lắk
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Trần Thị Hạnh
Chức vụ
Trưởng khoa Dược
Số điện thoại
Địa chỉ
Thôn 7 Xã Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 10/09/2025 16:25 Đến ngày 22/09/2025 10:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
120 Ngày kể từ ngày 22/09/2025 10:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Test thử xét nghiệm HbA1c
300
Test
Dùng để phát hiện HbA1c trong máu toàn phần của người R1-Hóa chất Glycinamide chứa Boronic acid – 0.2ml R2 - Dung dịch rửa NaCL và chất tẩy đệm Morpholine – 2ml
Trung tâm Y tế Krông Bông
24 test/ hộp
2
APTT
10
Hộp
Định lượng đo thời gian đông máu (APTT)
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 6x5ml
3
TP
10
Hộp
Được dùng để xác định thời gian prothrombin (PT) trong xét nghiệm đông máu.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 10x5ml
4
Hóa chất pha loãng mẫu xét nghiệm đông máu
3
Hộp
Thuốc thử tham gia trong phản ứng APTT
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 10x10ml
5
Dung dịch hiệu chuẩn 1
30
Lọ
Là dung dịch chuẩn muối ổn định, dùng để hiệu chuẩn tất cả máy phân tích Convergys® ISE.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 480ml
6
Dung dịch hiệu chuẩn 2
6
Lọ
Là dung dịch chuẩn muối ổn định, dùng để hiệu chuẩn tất cả máy phân tích Convergys® ISE.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 200ml
7
Dung dịch phản ứng
4
Lọ
Dung dịch phản ứng tương thích trên máy điện giải Convergys
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 480ml
8
Dung dịch làm sạch
5
Hộp
Dùng để làm sạch tương thích trên máy điện giải Convergys.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 4x10ml
9
Dung dịch hiệu chuẩn
1
Hộp
Dung dịch hiệu chuẩn tương thích trên máy điện giải Convergys
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 4x10ml
10
Dung dịch kiểm soát chất lượng
4
Lọ
Thành phần chính: Gồm NaCl, KCl, CaCl2, NaAc, LiAc, MgAc2, NaHCO3, chất đệm pH, chất hoạt động bề mặt Prcolin. Nồng độ tương ứng: K : 4.30mmol/L Na: 145.0mmo/L Cl: 100.0mmol/L Ca: 1.40mmol/L pH: 7.380 Li: 1.20mmol/L Mg: 0.70mmol/L
Trung tâm Y tế Krông Bông
01 lọ x 110ml
11
Test nhanh H.Pylori Ab
50
Test
Khay xét nghiệm định tính H.Pylori Ab là xét nghiệm miễn dịch sắc ký nhanh để phát hiện định tính các kháng thể đối với H.Pylori Ab trong máu toàn phần/huyết thanh/huyết tương để hỗ trợ chẩn đoán nhiễm H.Pylori.
Trung tâm Y tế Krông Bông
25 test/ hộp
12
Test nhanh chẩn đoán sốt xuất huyết
10.000
Test
Dùng để phát hiện định tính kháng nguyên sốt xuất huyết NS1 trong huyết thanh/ huyết tương/ máu toàn phần.
Trung tâm Y tế Krông Bông
25 test/ hộp
13
Hóa chất định lượng AST/GOT (SGOT)
38
Hộp
Định lượng nồng độ AST/GOT trong huyết thanh huyết tương để chẩn đoán các bệnh về gan trong khám cận lâm sàng. R1 Tris Buffer (pH 7.8) 110 mmol/l L-Aspartate 340 mmol/l LDH ≥ 4000 U/l MDH ≥ 750 U/l R2 CAPSO 20 mmol/l 2-Oxoglutarate 85 mmol/l NADH 1.05 mmol/l
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x50ml; R2: 1x50ml
14
Hóa chất định lượng ALT/GPT (SGPT)
38
Hộp
Định lượng nồng độ ALT/GPT trong huyết thanh huyết tương. R1 Tris Buffer (pH 7.5) 137.5 mmol/l L-Alanine 709 mmol/l LDH (microbial) ≥ 2000 U/l R2 CAPSO 20 mmol/l 2-oxoglutarate 85 mmol/l NADH 1.05 mmol/l
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x50ml; R2: 1x50ml
15
Thuốc thử xét nghiệm định lượng GAMMAGLUTAMYLTRANSFERAS E
26
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán để định lượng trong ống nghiệm xác định GGT trong huyết thanh và huyết tương người. 'R1 Tris buffer (pH 8.25) 125 mmol/l Glycyl Glycine 125 mmol/l R2 L-γ-Glutamyl-3-carboxy-4-nitroanilide 20 mmol/l
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x20ml; R2: 1x20ml
16
Hóa chất định lượng Cholesterol
28
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán để xác định in vitro định lượng Cholesterol trong huyết tương và huyết tương của người. 'R1 Good‘s Buffer 50 mmol/l Phenol 5 mmol/l 4-aminoantipyrine 0.3 mmol/l Cholesterol esterase ≥ 200 U/l Cholesterol oxidase ≥ 50 U/l Peroxidase ≥ 3 kU/l R2 standard Concentration see bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 5x50ml R2 STD: 1x3ml
17
Hóa chất định lượng Triglycerides
58
Hộp
Định lượng nồng độ TRIGLYCERIDES trong huyết thanh huyết tương. R1 Good’s buffer (pH 7.2) 50 mmol/l 4-Chlorophenol 4 mmol/l Mg 2+ 15 mmol/l ATP 2 mmol/l Glycerolkinase ≥ 0.4 KU/l Peroxidase ≥ 2.0 KU/l Lipoproteinlipase ≥ 2.0 KU/l Glycerol-3-phosphate-Oxidase ≥ 0.5 KU/l 4-Aminoantipyrine 0.5 mmol/l R2 standard See bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 2x50ml R2 standard: 1x3ml
18
Thuốc thử xét nghiệm định lượng HDL DIRECT
81
Hộp
Thuốc thử này được dùng để xác định định lượng HDL Cholesterol trong huyết thanh người. R1: MES puffer (pH 6,5) 6,5 mmol/l N, N-Bis(4-sulfobutyl)-3-metylaniline 3 mmol/l Polyvinyl sulfonic acid 50 mg/l Polyethylen-glykol-metyl ester 30 ml/l MgCl2 2 mmol/l R2: MES puffer (pH 6,5) 50 mmol/l Cholesterol esterasa 5 kU/l Cholesterol oxidasa 20 kU/l Peroxidasa 5 kU/l 4-aminoantipyrin 0,9 g/l Detergent 0,5 %
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 2x30ml R2: 2x10ml
19
Thuốc thử định lượng UREA
39
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán để xác định in vitro định lượng Urea trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu người. R1 Tris Buffer 100 mmol/l α-Ketoglutarate 5.49 mmol/l Urease (Jack Bean) ≥ 10 kU/l GLDH (Microorganism) ≥ 3.8 kU/l R2 NADH 1.66 mmol/l Also contains Non-reactive fillers and stabilizers. R3 ; standard see bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x50ml R2: 1x50ml R3 standard: 1x5 ml
20
Hóa chất định lượng Creatinine
51
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán xác định in vitro định lượng Creatinine trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu người. R1:Sodium Hydroxide 394 mmol/l R2:Picric Acid 11 mmol/l R3 ; standard see bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 2x50ml R2: 2x50ml R3: STD: 1x5ml
21
Thuốc thử định lượng nồng độ CALCIUM
35
Hộp
Định lượng Calcium trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu. R1 Arsenazo III 0.10 mmol/l Phosphate buffer (pH 7.8 ± 0.1) 50 mmol/l R2 standard See bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 2x50ml R2 Standard: 1x5ml
22
Thuốc thử xét nghiệm định lượng GLUCOSE
26
Hộp
Định lượng Glucose trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu R1 Phosphate buffer 250 mmol/l Glucose oxidase >25 U/ml Peroxidase >2 U/ml Phenol 5 mmol/l 4-aminoantipyrine 0.5 mmol/l R2 standard See bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 2x250 ml R2 standard: 2x5 ml
23
Thuốc thử xét nghiệm định lượng URIC ACID
8
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán để định lượng in vitro Axit Uric trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu người. R1 Pipes Buffer (pH 7.0) 50 mmol/l DHBS 0.50 mmol/l Uricase ≥ 0.32 kU/l Peroxidase ≥1.0 kU/l 4-Aminoantipyrine 0.31 mmol/l R2 Standard See bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x50ml R2 STD: 1x5ml
24
Thuốc thử xét nghiệm định lượng ALPHA AMYLASE
3
Hộp
Sử dụng để định lượng nồng độ alpha-Amylase trong huyết thanh, huyết tương, nước tiểu. R1 MES buffer 50 mmol/l Calcium Chloride 3.81 mmol/l Sodium Chloride 300 mmol/l Potassium Thiocyanate 450 mmol/l Sodium Azide 13.85 mmol/l CNPG 0.91 mmol/l
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 5x20ml
25
Thuốc thử xét nghiệm định lượng TOTAL PROTEIN
2
Hộp
Định lượng Total Protein trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu người. R1: Copper II Sulphate 12 mmol/l Potassium Sodium Tartrate 31.9 mmol/l Potassium Iodide 30.1 mmol/l Sodium Hydroxide 0.6 mol/l R2 Standard : See bottle label
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 5x50 ml R2 standard: 1x3 ml
26
Thuốc thử xét nghiệm định lượng BILIRUBIN TOTAL
2
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán để xác định in vitro định lượng Bilirubin Total trong huyết thanh và huyết tương người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x40ml R2: 1x40ml
27
Thuốc thử xét nghiệm định lượng nồng độ BILIRUBIN DIRECT
2
Hộp
Thuốc thử chẩn đoán để định lượng in vitro Bilirubin Direct trong huyết thanh và huyết tương người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
R1: 4x40ml R2: 1x40ml
28
Thuốc thử kiểm tra thông số xét nghiệm sinh hóa
4
Hộp
Được dùng để theo dõi chính xác và độ lặp lại của các xét nghiệm sinh hóa ở mức bình thường
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 4x5ml
29
Chất hiệu chuẩn thông số xét nghiệm sinh hóa
4
Hộp
Là mẫu hiệu chuẩn được đông khô dựa trên hyết thanh người. Nồng độ và đặc tính phù hợp với chuẩn của các thử nghiệm hóa học lâm sàng.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 4x3ml
30
Hóa chất rửa máy sinh hóa
28
Hộp
Dung dịch rửa đậm đặc. Thành phần: có chứa natri hydroxit (contains sodium hydroxide).
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 4x100ml
31
Chất hiệu chuẩn HDL/LDL CAL
1
Hộp
Sử dụng để chuẩn thông số HDL/LDL CAL
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 2x1ml
32
Test nhanh chẩn đoán HBeAg
100
Test
dùng để Phát hiện HbeAg trong Huyết thanh, huyết tương, máu toàn phần
Trung tâm Y tế Krông Bông
50 test/ hộp
33
Test nhanh phát hiện HIV
1.200
Test
Định tính phát hiện sự có mặt của kháng thể kháng HIV-1 và HIV-2 trong máu toàn phần, huyết thanh hoặc huyết tương của người nhằm mục đích chẩn đoán lây nhiễm HIV
Trung tâm Y tế Krông Bông
50 test/ hộp
34
Thuốc thử xét nghiệm nhóm máu A
28
Lọ
Thuốc thử được dùng để phát hiện các nhóm máu A trong mẫu máu người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 10ml
35
Thuốc thử xét nghiệm nhóm máu B
28
Lọ
'Thuốc thử được dùng để phát hiện các nhóm máu B trong mẫu máu người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 10ml
36
Thuốc thử xét nghiệm nhóm máu AB
28
Lọ
'Thuốc thử được dùng để phát hiện các nhóm máu AB trong mẫu máu người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 10ml
37
Thuốc thử xét nghiệm nhóm máu D
28
Lọ
'Thuốc thử được dùng để phát hiện các nhóm máu D trong mẫu máu người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ 10ml
38
Giemsa
2
Chai
Thực hiện xét nghiệm soi nhuộm Giemsa
Trung tâm Y tế Krông Bông
Chai 500ml
39
Bộ thuốc nhuộm Gram
10
Bộ
Thực hiện xét nghiệm soi nhuộm Gram. Bao gồm 04 dung dịch thuốc nhuộm thành phần là Crystal Violet, Lugol, Alcohol và Safranine.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Bộ/ 4 chai 100ml
40
Bộ thuốc nhuộm Ziehl - Neelsen
28
Bộ
Thực hiện xét nghiệm soi nhuộm Ziehl Neelsen tìm trực khuẩn kháng acid. Bao gồm 03 dung dịch thuốc nhuộm thành phần là Carbon Fuchsin, Alcohol acid và Methylen Blue.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Bộ/ 3 chai 100ml
41
Dung dịch pha loãng
24
Thùng
Sodium sulphate: 0.3% Sodium chloride: 0.9% Disodium dihydrogen: 0.1 % Etylendiaminetetraacetate Imidazole: 0.05% 2-(2-pyridyl)isothiourea N-oxide hydrochloride: 0.07% Water: 98.58%
Trung tâm Y tế Krông Bông
Thùng 20 lít
42
Dung dịch phá hồng cầu
24
Chai
"dung dịch ly giải hồng cầu
Trung tâm Y tế Krông Bông
Chai 500ml
43
Dung dịch rửa
28
Chai
Hóa chất chạy được trên máy huyết học BC-20S
Trung tâm Y tế Krông Bông
Chai 50ml
44
Chất thử xét nghiệm Anti Streptolysin O slide latex kit (Aso)
4
Hộp
Chất thử xét nghiệm Anti Streptolysin O slide latex kit( Aso) là một xét nghiệm Để phát hiện kháng thể kháng liên cầu O dựa trên nguyên tắc ngưng kết trong huyết thanh người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 100 test
45
Chất thử xét nghiệm Rheumatoid Factor Slide latex kit( RF)
4
Hộp
Chất thử xét nghiệm Rheumatoid Factor Slide latex kit (RF) dùng để chẩn đoán các yếu tố thấp khớp trong huyết thanh người.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 100 test
46
Test nước tiểu 10 thông số (dùng cho máy TC - 101)
4.000
Test
Que thử nước tiểu Strip-10 (URS-10) Bạch cầu / Nitrit / Urobilinogen / Protein / pH / Máu / SG / Ketone / Bilirubin / Glucose
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 100 test
47
Test ma túy năm chất
500
Test
Dùng để phát hiện định tính nhiều loại thuốc và chất chuyển hóa thuốc trong nước tiểu ở nồng độ ngưỡng sau : MOP 300ng/ml ; AMP 500ng/ml; THC 50ng/ml; COD 300ng/ml ; HER 10ng/ml
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 25 test
48
Test nhanh chẩn đoán HbsAg
2.000
Test
- Phát hiện kháng nguyên HBsAg trong huyết thanh, huyết tương, máu toàn phần
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 50 test
49
Test nhanh chẩn đoán giang mai
1.200
Test
Xét nghiệm sắc ký miễn dịch dòng chảy để phát hiện định tính kháng thể Treponema pallidum trong huyết thanh/huyết tương/máu toàn phần
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 50 test
50
Test nhanh chẩn đoán HCV
300
Test
"- Phát hiện kháng thể kháng HCV trong huyết thanh, huyết tương, máu toàn phần người
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 50 test
51
Dung dịch pha loãng
15
Thùng
Chức năng: Là dung dịch pha loãng máu dùng cho việc đếm và định cỡ tế bào. Hóa chất chạy được trên máy huyết học 3 thành phần 22 TS, hiệu: Swelab - Alfa, Model: 1420041. Thành phần: + Muối ổn định isotonic <1.5%; + Thuốc chống vi trùng <0.1%; + Dung dịch đệm <0.3%
Trung tâm Y tế Krông Bông
Thùng 20 lít
52
Dung dịch ly giải, phá vỡ hồng cầu
15
Thùng
Chức năng: Là dung dịch ly giải phá vỡ hồng cầu, khôngchứa cyanide lytic, dùng để đếm và định cỡ tế bào. Hóa chất chạy được trên máy huyết học 3 thành phần 22 TS, hiệu: Swelab - Alfa, Model: 1420041. Thành phần: + Muối bậc 4 <1.0%; + Muối<1.5%.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Thùng 5 lít
53
Hóa chất dùng cho máy phân tích nước tiểu(11 thông số)
15
Hộp
Ít nhất 11 thông số đô được: Ascorbic Acid (ASC), Glucose (Glu), Bilirubin (BIL), Ketone (KET), Specific Gravity (SG), Blood (BLO), pH, Protein (PRO), Urobilinogen (URO), Nitrite (NIT), Leukocytes (LEU).Sử dụng tương thích với máy xét nghiệm nước tiểu Combostik R700 hiện có tại đơn vị
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 100 test
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
09/09/2025
Số quyết định phê duyệt
011/TM-TTYT
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Mời chào giá Hóa chất, sinh phẩm năm 2025-2026". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Mời chào giá Hóa chất, sinh phẩm năm 2025-2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 15

Chọn các cột để hiển thị


Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây