mời chào giá Mua sắm Vật tư y tế

Tìm thấy: 15:29 10/03/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
mời chào giá Mua sắm Vật tư y tế
Tên gói thầu
Mua sắm Vật tư y tế

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600007103-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
mời chào giá Mua sắm Vật tư y tế
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
16, Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Lâm Nguyệt Anh
Chức vụ
Trưởng phòng Vật tư - thiết bị y tế
Số điện thoại
Địa chỉ
: phòng Vật tư - Thiết bị y tế, Bệnh viện Đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, P. Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 10/03/2026 15:26 Đến ngày 20/03/2026 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 20/03/2026 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Dung dịch khử khuẩn mức độ cao dụng cụ y tế ( ngâm 5 phút)
700
Lít
Thành phần : Ortho Phthalaldehyde 0.55% ,Ph = 7.2-8.2 ,không gây ăn mòn dụng cụ , có bảng tương thích chất liệu dụng cụ. Tái sử dụng 14 ngày , sử dụng sau 75 ngày kể từ khi mở nắp, có que thử kèm theo. Có giấy phép lưu hành của Cục môi trường Bộ Y Tế
Bệnh viện đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau.
2
Đinh chốt xương chày
50
Cái
Chất liệu Titanium, đinh dạng rỗng. - Đinh xương đùi, đường kính 10 mm - 11.5mm - 13 mm, chiều dài 300 - 440mm. - Vít khóa đinh xương đùi: chiều dài 20 mm - 120 mm, đường kính 5 mm - Vít rỗng Lag: đường kính 6.5mm, chiều dài 65 mm - 120 mm - Vít nấp đậy: chiều dài 0-20mm Tiêu chuẩn ISO, CE, FDA
Bệnh viện đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau.
3
Vít xốp 4.0mm
15
Cái
* Chất liệu Titanium * Tự taro, đầu vít hình lục giác và rỗng * Đường kính: 4.0mm * Chiều dài từ: 30-70mm.(mỗi bước tăng 5) + Tiêu chuẩn : ISO, CE, FDA
Bệnh viện đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau.
4
Bộ kit nối ba cổng
700
Cái
_ Bộ kết nối Manifold chất liệu Polycarbonate với thân trong suốt, đường kính trong 0.093", áp lực truyền 500 PSI có 3 cổng phù hợp với các mục đích sử dụng khác nhau. Cổng xoay phải On hoặc trái Off, có thể xoay 360 độ, bao gồm: _ 1 bơm tiêm cản quang 10-12ml cổng luer lock hoặc dạng xoay. _ 2 dây truyền dịch 180cm có bình nhỏ giọt. _ 1 dây nối áp lực 120cm, áp lực truyền 500 PSI.
Bệnh viện đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau.
5
Bóng cắt
10
Cái
Bóng nong mạch vành - Phủ lớp ái nước - Có dao cắt có từ 3-4 lưỡi dao - Độ cao của dao rất nhỏ - Chiều dài: 6, 10, 15 mm. - Đường kính: 2.00, 2.25, 2.50, 2.75, 3.00, 3.25, 3.50, 3.75, 4.00 mm.
Bệnh viện đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau.
6
Vi ống thông can thiệp CTO, phủ ái nước hydrophilic
15
Cái
Đầu vào dài 0.7mm. Sau đoạn đầu vào là điểm đánh dấu bằng vàng dài 0.7mm để tăng cường khả năng nhận diện. Cấu trúc lõi là lớp bện bằng thép không gỉ (SUS braid) xuyên suốt thành ống giúp tăng độ bền. Mặt trong phủ PTFE và mặt ngoài phủ lớp ái nước Hydrophilic. Kính thước: - Đường kính ngoài: đoạn xa 1.8Fr, đoạn gần 2.6Fr - Đường kính trong: đoạn xa 0.018'', đoạn gần 0.021'' - Chiều dài: 130 cm hoặc 150 cm - Tương thích guidewire 0.014'
Bệnh viện đa khoa Cà Mau, Số 16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hoà Thành, Tỉnh Cà Mau.
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
10/03/2026
Số quyết định phê duyệt
281 / TB-VTTBYT-BV
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "mời chào giá Mua sắm Vật tư y tế". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "mời chào giá Mua sắm Vật tư y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 33

Chọn các cột để hiển thị


Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây