Mời chào giá Vật tư Y tế năm 2025-2026

Tìm thấy: 14:23 15/09/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm Vật tư Y tế năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế Krông Bông
Tên gói thầu
Mua sắm Vật tư Y tế năm 2025-2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500012012-01
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Mời chào giá Vật tư Y tế năm 2025-2026
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Thôn 7, Xã Krông Bông, Tỉnh Đắk Lắk
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Trần Thị Hạnh
Chức vụ
Trưởng khoa Dược
Số điện thoại
Địa chỉ
Thôn 7 Xã Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 15/09/2025 14:20 Đến ngày 26/09/2025 10:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
120 Ngày kể từ ngày 26/09/2025 10:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Áo cột sống
5
Cái
Có khóa Velcro và các nẹp hợp kim nhôm thiết kế định hình và phân bổ phù hợp theo tư thế điều trị. Dùng sơ cứu chấn thương cột sống, hỗ trợ sau phẫu thuật cột sống, bệnh lý cột sống như lao cột sống, xẹp các đốt sống. Phù hợp chiều cao cơ thể 155cm-165cm; gồm tối thiểu các cỡ S, M, L, XL.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi /1 cái
2
Băng bó bột 15cmx2,7
250
Cuộn
Làm từ bột thạch cao liền gạc(Thạch cao ≥ 97%, gạc 100% cotton). Vỏ là giấy bạc chống ẩm, lõi nhựa 4 cạnh, 2 cạnh phình to ở giữa giúp thấm nước đều và giữ băng bột. Bột đảm bảo độ cứng, độ trắng, độ mịn. Thời gian đông kết từ 2-4 phút, rông 15cm, chiều dài = 270cm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Thùng 72 cuộn
3
Băng cố định khớp vai H1 phải-trái
10
Cái
Có khóa Velcro được thiết kế theo tư thế điều trị, sử dụng trong trường hợp trật khớp vai, cố định sau mổ vùng khớp vai, gãy lồi cầu xương cánh tay, viêm khớp vai cấp và mãn tĩnh. Gồm tối thiểu các cỡ XXS, XS, S, M, L, XL, XXL.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
4
Băng có gạc vô trùng, không thấm nước 100 x 90mm
20
Miếng
Lớp film mỏng bằng màng polyurethane bán thấm, mức thoát hơi nước ≥ 500 g/(m².24h), keo acrylic, trọng lượng kết dính 30 ± 3 g/m2, có miếng gạc thấm hút kích thước 45x70mm phủ lớp chống dính HDPE, tiệt trùng bằng ethylene oxide;
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/50 miếng
5
Băng cuộn 0,09 x 2,5m
200
Cuộn
0,09m x 2,5m Loại: không tiệt trùng;
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/50 cuộn
6
Băng keo lụa 5cm*5m
500
Cuộn
Nền : Bằng sợi cellulose acetate (Taffeta), số sợi 44x19.5 sợi/cm, trọng lượng 80 ± 3 g/m2. Dễ xé, không bị tưa vải khi xé. Hổn hợp keo nóng chảy phủ đều, độ dính cao, gồm : Zinc dibutyl dithiocarbamate, Zinc oxide. Độ nhớt 8.000-12.700 cP. Trọng lượng khối phủ: 55 ± 10 g/m2, lực dính 1,8-5,5 N/cm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/6 cuộn
7
Băng thun 2 móc 0.075mx6m
250
Cuộn
Quy cách: 0,075m x 6m, độ giãn tối đa 12m, đóng gói: 1 cuộn/ gói, Loại: không tiệt trùng
Trung tâm Y tế Krông Bông
Thùng/100 cuộn
8
Băng thun có keo cố định xương sườn 10cmx4,5m
10
Cuộn
Nền : 100% sợi cotton, số sợi ≥ 160 sợi/10cm, trọng lượng 133-146 g, độ dày 0.84-0.94mm, co giãn ≥ 90% Hổn hợp keo nóng chảy phủ đều, độ dính cao, gồm : Zinc dibutyl dithiocarbamate, Zinc oxide, dầu khoáng trắng. Trọng lượng khối phủ: 110 ± 10 g/m2, , lực dính 2-9 N/cm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/1 cuộn
9
Bơm tiêm 10ml
8.000
Cái
- Xy lanh dung tích 10ml. Vạch chia dung tích rõ nét. Kim các cỡ 23Gx1", 25Gx1"
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
10
Bơm tiêm 1ml
25.000
Cái
- Xy lanh dung tích 1ml .Vạch chia dung tích rõ nét.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
11
Bơm tiêm 20ml
500
Cái
- Xy lanh dung tích 20ml .Vạch chia dung tích rõ nét.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/50 cái
12
Bơm tiêm 3ml
6.000
Cái
- Xy lanh dung tích 3ml Kim các cỡ 23Gx1", 25Gx1".
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
13
Bơm tiêm 50ml
100
Cái
Đốc xy lanh to lắp vừa dây cho ăn và có nắp đậy.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/25 cái
14
Bơm tiêm 5ml
30.000
Cái
- Xy lanh dung tích 5ml, Kim các cỡ 23Gx1", 25Gx1".
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
15
Bông mỡ
10
Kg
Nguyên liệu: bông không hút nước được chế từ lông của hạt cây bông, không loại mỡ
Trung tâm Y tế Krông Bông
01 kg (cuộn)/ gói
16
Bông y tế
150
Kg
Bông y tế làm từ bông xơ tự nhiên 100% cotton
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 kg
17
Dụng cụ chống cắn lưỡi
20
Cái
Số 0; 1; 2; 3; 4
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
18
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polyamide 6 số 2/0, dài 75cm, kim tam giác phủ silicon 3/8C dài 24mm
400
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polyamid 6/66 Copper Phtalocyanine, số 2/0, dài 75cm, kim tam giác, 3/8 vòng tròn dài 24mm, kim Easyslide làm bằng hợp kim AISI 300 series (304) Niken 11% theo tiêu chuẩn ASTM f899-20, đạt độ nhám bề mặt ≤0,4 Ra, phủ silicon. Lực căng kéo nút thắt 31.39N. Đóng gói trực tiếp 2 lớp: lá nhôm bên trong, vỏ nhựa bên ngoài .
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/36 sợi
19
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polyamide 6 số 4/0, dài 75cm, kim tam giác phủ silicon 3/8C dài 19mm
150
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polyamid 6/66 Copper Phtalocyanine, số 4/0, dài 75cm, kim tam giác, 3/8 vòng tròn dài 19mm, kim Easyslide làm bằng hợp kim AISI 300 series (304) Niken 11% theo tiêu chuẩn ASTM f899-20, đạt độ nhám bề mặt ≤0,4 Ra, phủ silicon. Lực căng kéo nút thắt 9.81N. Đóng gói trực tiếp 2 lớp: lá nhôm bên trong, vỏ nhựa bên ngoài.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/36 sợi
20
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polyamide 6, số 3/0, dài 75cm, kim tam giác phủ silicone 3/8C dài 24mm
200
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polyamid 6/66 Copper Phtalocyanine, số 3/0, dài 75cm, kim tam giác, 3/8 vòng tròn dài 24mm, kim Easyslide làm bằng hợp kim AISI 300 series (304) Niken 11% theo tiêu chuẩn ASTM f899-20, đạt độ nhám bề mặt ≤0,4 Ra, phủ silicon. Lực căng kéo nút thắt 15.50N. Đóng gói trực tiếp 2 lớp: lá nhôm bên trong, vỏ nhựa bên ngoài.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/36 sợi
21
Chỉ không tan tự nhiên số 1, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm
100
Sợi
Kim thép 302 phủ silicon XtraCoat, mũi kim UltraGlyde Đóng gói bằng giấy tiệt trùng 80gsm (100 micron) độ bền cao, ngăn khuẩn hiệu quả
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/24 sợi
22
Chỉ không tan tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tam giác 3/8c, dài 24mm
100
Sợi
Kim thép 302 phủ silicon XtraCoat, mũi kim UltraGlyde Đóng gói bằng giấy tiệt trùng 80gsm (100 micron) độ bền cao, ngăn khuẩn hiệu quả
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/24 sợi
23
Chỉ không tan tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tròn 1/2c, dài 26mm
50
Sợi
Kim thép 302 phủ silicon XtraCoat, mũi kim UltraGlyde Đóng gói bằng giấy tiệt trùng 80gsm (100 micron) độ bền cao, ngăn khuẩn hiệu quả
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/24 sợi
24
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene số 2/0, dài 90cm, 2 kim tròn đầu tròn MH-1 bằng hợp kim Ethalloy, dài 31 mm, 1/2 vòng tròn.
72
Sợi
Chỉ không tan đơn sợi phức hợp Polypropylene + Polyethylene (95/5), số 2/0, chỉ dài 90cm, 2 kim tròn 1/2 vòng tròn dài 26mm, kim CVpass làm bằng hợp kim AISI 300 series (304) Niken 11% theo tiêu chuẩn ASTM f899-20, đạt độ nhám bề mặt ≤0,4 Ra, thân kim hình vuông giúp tăng độ chắc chắn khi giữ kim, phủ 3 lớp silicone, lực căng kéo nút thắt 29.14N, Đóng gói bao bên ngoài là màng film Polyester-Polyethyleneterephtalate, chỉ được quấn quanh khung nhựa HDPE.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/12 sợi
25
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene số 3/0 dài 90cm, 2 kim tròn đầu tròn Visi-black SH bằng hợp kim Ethalloy, dài 26mm 1/2 vòng tròn
36
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene số 3/0 dài 90cm, 2 kim tròn đầu tròn Visi-black SH bằng hợp kim Ethalloy, dài 26mm 1/2 vòng tròn. Thân kim có rãnh giúp cố định kìm kẹp kim tốt hơn. Hệ thống cảnh báo sớm, tại nút buộc sợi chỉ biến dạng tạo sự chắc chắn và an toàn.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/12 sợi
26
Chỉ tan chậm tự nhiên số 3/0, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm
48
Sợi
Kim thép 302 phủ silicon XtraCoat, mũi kim UltraGlyde Chỉ làm từ collagen tinh khiết từ thanh mạc ruột bò, sợi chắc, mềm dễ uốn Đóng gói bằng giấy tiệt trùng 80gsm (100 micron) độ bền cao, ngăn khuẩn hiệu quả
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/24 sợi
27
Chỉ tan chậm tự nhiên số 1, dài 75cm, kim tròn 1/2c, dài 40mm
700
Sợi
Kim thép 302 phủ silicon XtraCoat, mũi kim UltraGlyde Chỉ làm từ collagen tinh khiết từ thanh mạc ruột bò, sợi chắc, mềm dễ uốn Đóng gói bằng giấy tiệt trùng 80gsm (100 micron) độ bền cao, ngăn khuẩn hiệu quả
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/24 sợi
28
Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tròn 1/2c, dài 26mm
180
Sợi
Kim thép 302 phủ silicon XtraCoat, mũi kim UltraGlyde Chỉ làm từ collagen tinh khiết từ thanh mạc ruột bò, sợi chắc, mềm dễ uốn Đóng gói bằng giấy tiệt trùng 80gsm (100 micron) độ bền cao, ngăn khuẩn hiệu quả
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/24 sợi
29
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 2/0 dài 75cm, kim tròn đầu tròn SH Plus dài 26mm 1/2 vòng tròn
150
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 được bọc bởi 50% là Polyglactin 370 và 50% là Calcium Stearate số 2/0 dài 75cm, kim tròn đầu tròn SH Plus, có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim, bằng thép Ethalloy có phủ silicone cải tiến, dài 26mm 1/2 vòng tròn. Lực căng giữ vết thương 75% sau 14 ngày, 50% sau 21 ngày, 25% sau 28 ngày. Thời gian tự tiêu hoàn toàn: 56-70 ngày.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/12sợi
30
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 3/0 dài 75cm, kim tròn đầu tròn SH Plus dài 26mm 1/2 vòng tròn
48
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 được bọc bởi 50% là Polyglactin 370 và 50% là Calcium Stearate số 3/0 dài 75cm, kim tròn đầu tròn SH Plus, có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim, bằng thép Ethalloy có phủ silicone cải tiến, dài 26mm 1/2 vòng tròn. Lực căng giữ vết thương 75% sau 14 ngày, 50% sau 21 ngày, 25% sau 28 ngày. Thời gian tự tiêu hoàn toàn: 56-70 ngày.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/12 sợi
31
Đai số 8 các cỡ
20
Cái
Có khóa Velcro. Dùng cố định khi chấn thương gãy xương đòn, trật khớp cùng đòn, vỡ xương bả vai, trật khớp ức đòn. Gồm tối thiểu các cỡ XXS, XS,S, M, L, XL, XXL.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
32
Đầu côn vàng 200ul
35.000
Cái
200ul
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1000 cái
33
Đầu côn xanh 1000ul
20.000
Cái
1000ul
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/500 cái
34
Dây garo đơn giản
150
Sợi
Dây thắt mạch,dùng trong lấy máu hoặc truyền dịch.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/10 sợi
35
Dây hút dịch phẫu thuật
100
Bộ
Dây dẫn được sản xuất từ chất liệu nhựa PVC nguyên sinh.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi/1 bộ
36
Dây ô xy 2 nhánh người lớn
1.000
Cái
- Chất liệu nhựa PVC y tế cao cấp, bao gồm dây dẫn và gọng mũi
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi/1 cái
37
Dây oxy 2 nhánh trẻ em
100
Cái
- Chất liệu nhựa PVC y tế cao cấp, bao gồm dây dẫn và gọng mũi - Không chứa chất DEHP, được tiệt trùng bằng khí EO
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi/1 cái
38
Dây truyền máu
5
Sợi
Dây bằng chất liệu PVC Chiều dài dây 160cm.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 sợi
39
Đè lưỡi gỗ chưa tiệt trùng
10.000
Cái
Kích thước: 150mm x 20mm x 2mm.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
40
Dung dịch sát khuẩn
10
Chai
Chlorhexidine digluconate: 2% Chất giữ ẩm: Glycerine, PEG-7 Glyceryl cocoate. Chất hoạt động bề mặt: C8-16 fatty alcohol glucoside. Quy cách: Chai/500ml.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Chai/500 ml
41
Gạc dẫn lưu (gạc mech)
1.000
Miếng
Gạc được dệt từ sợi cotton 100%, hút nước nhanh; gạc được gấp thành miếng, quy cách: 3,5cm x 75cm, dày 8 lớp; 3 Miếng/Gói
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/3 miếng
42
Gạc phẫu thuật 30x40x8 lớp có cản quang
1.000
Miếng
Nguyên liệu: sợi cotton 100%, hút nước, gạc gấp thành miếng, quy cách: 30cm x 40cm, dày 8 lớp; Bên trong miếng gạc có đính sợi cản quang;
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/5 Miếng
43
Gạc phẫu thuật vô trùng 7.5cmx7.5cmx8 lớp
500
Miếng
Gạc y tế được dệt từ sợi cotton 100%, hút nước nhanh, gạc có mật độ sợi thường: 8x10sợi/cm2 , gấp thành từng miếng có kích thước 7,5cm x 7,5cm, dày 8 lớp ; Tiệt trùng (bằng khí EO); Quy cách: 10 Miếng/Gói
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/10 miếng
44
Gạc phẫu thuật vô trùng10x10cmx12 lớp
2.000
Miếng
Gạc y tế được dệt từ sợi cotton 100%, hút nước nhanh, gạc có mật độ sợi thường: 8x10sợi/cm2 , gấp thành từng miếng có kích thước 10cm x 10cm, dày 12 lớp ; Loại: tiệt trùng (bằng khí EO)
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/10 miếng
45
Gạc vaselin
50
Miếng
7cmx40cm. Gạc đã vô trùng Quy cách đóng gói: 10 miếng/Gói
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/10 miếng
46
Gạc y tế khổ 0.8mx18x26
200
Mét
Nguyên liệu: sợi cotton 100%, hút nước , Khổ: 0,8m
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/200m
47
Găng kiểm tra dùng trong y tế
30.000
Đôi
Chiều dài (min): 240 mm. - Cường lực kéo đứt: trước già hóa ≥ 7N; sau già hóa ≥ 6N. - Độ dãn dài: trước già hóa ≥ 650%, sau già hóa ≥ 500%. - Hàm lượng Protein: ≤ 200μg/dm2 - Lượng bột: ≤ 10mg/dm2
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/ 50 đôi
48
Găng phẫu thuật tiệt trùng
3.500
Đôi
Cường lực kéo đứt: trước già hóa ≥ 14N; sau già hóa ≥ 12.5N. - Độ dãn dài: trước già hóa ≥ 700%, sau già hóa ≥ 550%. - Hàm lượng Protein: ≤ 200μg/dm2 - Lượng bột: ≤ 15mg/dm2 - Mức độ nhiễm tĩnh điện: <100 V
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 đôi
49
Găng tay sản tiệt trùng
700
Đôi
Chiều dài (min): 490 mm. - Chiều dày 1 lớp: 0,15±0,03 mm. - Chiều rộng: số 7.0: 89±5mm; số 7.5: 95±5mm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 đôi
50
Gel siêu âm
40
Can
Sản xuất từ: Nước, Propylene glycol, Hydroxyl ethyl cellulose, glycerin, sodium benzoate … . Quy cách: Can/5 lít
Trung tâm Y tế Krông Bông
Can/5 lít
51
Giấy điện tim 6 cần 110 x 140 x 143 ( không sọc)
60
Xấp
Kích thước 110mm x 140mm x 143 tờ
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 xấp
52
Giấy điện tim 6 cần 110 x 140 x 142 (có sọc)
40
Xấp
Kích thước 110mm x 140mm x 142 tờ
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 xấp
53
Giấy điện tim 63*30
30
Cuộn
63mmx30m.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/10 cuộn
54
Giấy in nhiệt
30
Cuộn
58mm*30m
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cuộn
55
Hộp giấy đựng bơm kim tiêm huỷ
300
Cái
Hộp an toàn được làm bằng giấy Carton cứng, dày 1,5mm, cán máng PE
Trung tâm Y tế Krông Bông
Bịch/50 cái
56
Bộ dây truyền dịch
4.000
Cái
Bầu đếm giọt 2 ngăn cứng mềm. Màng lọc có chức năng lọc vi khuẩn và virút tại van thông khí. Chịu được áp lực đến 2 bar. Đầu khóa vặn xoắn Luer Lock. Chiều dài dây nối 180cm, người kính ngoài 4,1mm, đường kính trong 3,0mm.
Trung tâm Y tế Krông Bông
100 cái/Thùng
57
Kim nhựa lấy thuốc
8.000
Cái
Kim các số G18, G20, G23, Vỉ đựng kim có chỉ thị màu phân biệt các cỡ kim.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
58
Kim luồn tĩnh mạch G18, G20, G22
6.000
Cái
Có đầu bảo vệ bằng kim loại, đầu kim vát 3 mặt, cathether nhựa có 4 đường cản quang ngầm và lưu được trong máu 72 giờ; Kim luồn có cánh, có cửa, tốc độ chảy 61ml/phút
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/50 cái
59
Kim luồn tĩnh mạch 24G
3.000
Cái
Kim luồn tĩnh mạch có cánh có cửa bơm thuốc, chất liệu: FEP-Teflon; PUR, PTFE, ETFE, được lưu trong mạch máu 72 giờ. Có 4 vạch cản quang ở thân catheter. Có sử dụng khi chụp MRI. Tấm xốp vi lọc cuối chuôi kim ngăn máu trào ngược, công nghệ không keo. Kim thép không gỉ được mài và phủ silicon với góc vát ba cạnh siêu sắc giúp chọc tĩnh mạch trơn tru và không đau. - Có đầu bảo vệ bằng kim loại dạng lò xo gồm 2 cánh tay đòn bắt chéo nhau - Size: 24G (O.D: 0.7 x 19 mm, 22ml/min): màu vàng
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/50 cái
60
Kẹp rốn tiệt trùng
1.000
Cái
Sản xuất từ chất liệu nhựa PP nguyên sinh, độ trơn láng cao.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp 100 Cái (Kiện 3000 cái)
61
Khẩu trang y tế 3 lớp vô khuẩn
25.000
Cái
Khẩu trang được đóng gói 1 cái/gói, vô trùng. Dây đeo thun có chức năng đàn hồi tốt, không gây kích ứng da. Quy cách đóng gói: 1 cái/gói
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi/1 cái
62
Khoá ba ngã có dây dài 25cm Chống nứt gãy & chịu được áp lực cao. Không có chất DEHP. Vật liệu polyamide
10
Cái
Dây nối dài 25 cm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi/1 cái
63
Kim cánh bướm các loại các cỡ
50
Cái
Đầu kim 3 mặt vát được trán 1 lớp silicon, làm bằng hợp kim Crôm-Nikel Có đầu khóa Luer Dây nôi 30cm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi/1 cái
64
Kim châm cứu
1.500
Cái
Các cở. Kim đốc đồng, thân kim sử dụng thép chuyên dụng, dẫn điện tốt. Thân kim nhỏ, đầu kim sắc nhọn.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
65
Kim chích máu ngón tay
2.000
Cái
Đầu kim mỏng, vát mịn, sắc. 1cái/gói vô trùng. Quy cách đóng gói: 200 cái/Hộp (hoặc theo quy định của hãng sản xuất, nhưng phải đáp ứng theo yêu cầu của E-HSMT)
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/200 cái
66
Kim nha khoa
1.000
Cái
Răng khóa được thiết kế chắc chắn khi vặn kim vào. Kim sắc bén, nhọn giảm cảm giác đau, khó chịu cho bệnh nhân
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
67
Lam kính 7102
60
Hộp
Lam trơn; Độ dày: 1,0 - 1,2mm, kích thước: 25,4 x 76,2mm (1" x 3"). Quy cách: Hộp/ 72 miếng
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/72 miếng
68
Lam kính góc mờ
30
Hộp
Lam kính 7105 (nhám) Kích thước: 25.4 x 76.2mm Quy cách: Hộp/ 72 miếng
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/72 miếng
69
Lamen
10
Hộp
22 x 22mm; Quy cách: Hộp/100 cái
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
70
Lọ đựng bệnh phẩm
3.000
Lọ
Sử dụng nhựa y tế trung tính, tinh khiết 100% không phản ứng với hóa chất, bệnh phẩm bên trong
Trung tâm Y tế Krông Bông
100 lọ/ bịch
71
Lưỡi dao mỗ
400
Cái
Các cỡ
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 cái
72
Mask dùng gây mê các cỡ
5
Cái
Các cỡ
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
73
Mask thở khí dung người lớn, trẻ em
5
Cái
Chai phun sương 8 ml, ống dẫn khí không bị xoắn dài 2 m, không chứa chất DEHP, chất liệu PVC
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
74
Mesh dùng trong thoát vị (Premillen 5x10cm)
5
Miếng
Thành phần Polypropylene; Trọng lượng 82g/m²; độ dày 0.48mm; Kích thước lỗ 0.8mm; Kích cỡ lưới 5x10cm; tiệt khuaatn Ethylene oxide
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/5 miếng
75
Miếng dán điện cực tim
100
Cái
Tính dẫn truyền cao. Bề mặt kết dính rất chặt chẽ, độ bám dính thích hợp cho da
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/50 cái
76
Mũ phẫu thuật y tế nam
100
Cái
Làm bằng Vải không dệt 100%
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/100 cái
77
Mũ phẫu thuật y tế nữ
600
Cái
Làm bằng Vải không dệt 100%
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/100 cái
78
Nẹp cẳng bàn tay (trái- phải)
30
Cái
Băng nhám dính khóa Velcro và bản nẹp hợp kim nhôm uốn định hình ở tư thế điều trị. Gồm tối thiểu các cỡ S, M, L.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
79
Nẹp cẳng chân (trái- phải)
10
Cái
Có khóa Velcro, nẹp hợp kim nhôm. Gồm tối thiểu các cỡ S, M, L.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
80
Nẹp cẳng tay H4 các cỡ (trái, phải)
10
Cái
Băng nhám dính (khóa Velcro) và bản nẹp hợp kim nhôm uốn định hình ở tư thế điều trị. Gồm tối thiểu các cỡ XXS, XS, S, M, L, XL.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
81
Nẹp chậu đùi cẳng bàn chân
10
Cái
Có khóa Velcro, nẹp hợp kim nhôm. Gồm tối thiểu các cỡ S, M, L.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
82
Nẹp chống xoay dài H2 (các cỡ)
10
Cái
Có khóa Velcro. Khuôn nhựa đúc theo tư thế điều trị. Gồm tối thiểu các cỡ S, M, L, XL.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
83
Nẹp cổ cứng H1 trung, lớn
10
Cái
Có khóa Velcro, thiết kế gồm 2 mảnh riêng biệt. Gồm tối thiểu các cỡ XXS, XS, S, M, L.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
84
Nẹp đùi (Zinmer) trung, lớn
10
Cái
Có khóa Velcro và hệ thống thanh nẹp hợp kim nhôm được phân bố theo tư thế điều trị. Dài khoảng 70cm, gồm tối thiểu các cỡ S, M, L, XL.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
85
Nẹp inseline các ngón tay
100
Cái
Dùng cố định khớp ngón tay ở vị trí chức năng khi bị chấn thương, cố định và bảo vệ gãy xương đốt tay ngoại biên.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 10 cái
86
Bom tiêm điện 50ml. Có đầu khóa Luer
5
Cái
Bơm tiêm nhựa không kim 50ml Có đầu khóa vặn xoắn Luer Lock - Vật liệu polypropylene - Không có kim tiêm kèm theo Sử dụng cho máy bơm tiêm điện các hãng
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
87
Ống đặt nội khí quản các số
50
Cái
các số - Có bóng
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
88
Ống hút dàm nhớt số 12-14-16
100
Cái
Số 12-14-16. Dây dẫn được sản xuất từ chất liệu nhựa PVC nguyên sinh. Độ dài 500 mm.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
89
Ống nghiệm có chống đông EDTA 1%
20.000
Ống
Kích thước 12*75mm. - Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 3.000 vòng/phút trong thời gian từ 5-10 phút.
Trung tâm Y tế Krông Bông
2,400 Ống/ Thùng
90
Ống nghiệm có chống đông Heparine
10.000
Ống
Kích thước 12*75. - Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 3.000 vòng/phút trong thời gian từ 5-10 phút.
Trung tâm Y tế Krông Bông
2.400 ống/ thùng
91
Ống nghiệm có chống đông Natri Citrate 3,8%
500
Ống
Kích thước 12*75. Hóa chất bên trong là Trisodium Citrate 3.8%. Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 3.000 vòng/phút trong thời gian từ 5 - 10 phút
Trung tâm Y tế Krông Bông
2.400 ống/ thùng
92
Ống nghiệm 5ml nắp trắn, không nhãn
1.000
Ống
5ml, có nắp, không nhãn. Kích thước: 12 x 75. Nhựa PS. Sử dụng nhựa trung tính không phản ứng với các loại hóa chất chứa bên trong, tinh khiết 100%. Thành phần ống trơn láng chống sự bám dính mẫu bệnh phẩm
Trung tâm Y tế Krông Bông
500 Ống/ Bịch
93
Ống nghiệm 5ml không nắp, không nhãn
25.000
Ống
Kích thước 12x75. ( cho kích thước 5ml). Ống nghiệm PS trong được sản xuất bằng nhựa tinh khiết trung tính, đảm bảo các ống đồng nhất về kích thước và chất lượng. Không nắp
Trung tâm Y tế Krông Bông
500 Ống/ Bịch
94
Ống sonde dạ dày các số
50
Cái
Các cỡ 5, 6,8,10,12,14,16,18.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
95
Ống Thông tiểu 1 nhánh số 10,12,14,16
1.000
Sợi
các cỡ
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 sợi
96
Ống thông tiểu 2 nhánh các số
250
Sợi
Các số
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 sợi
97
Sonde hậu môn
30
Sợi
Các số
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 sợi
98
Tăm bông vô trùng lấy mẫu
500
Cái
Đựng trong ống nghiệm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/100 cái
99
Tạp dề Nylon
50
Cái
Kích thước : 110cm x 120cm, bề dày 0,05mm. Được làm bằng chất liệu màng PE màu trắng sữa nguyên chất
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
100
Túi bọc lưỡi dao lazer 5*150 VT
150
Cái
5*150. vô trùng.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
101
Túi chứa nước tiểu
250
Cái
- Kích cỡ 2000ml
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/ 1 cái
102
Túi nilon đo lượng máu mất sau sinh
20
Cái
Dung tích: 2 Lít. Độ dày: 0.08mm. Dài: 1.000mm, Rộng: 350mm
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cái
103
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, số 1 dài 90cm, kim tròn đầu tròn 40mm, 1/2C
200
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, lớp vỏ 50% polyglactin 370 & 50% chất bôi trơn Calcium Stearate, chỉ số 1, dài 90cm, kim tròn đầu tròn CT, có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim, bằng thép Ethalloy có phủ silicone cải tiến, dài 40mm, 1/2 vòng tròn. Lực căng giữ vết thương 75% sau 14 ngày, 50% sau 21 ngày, 25% sau 28 ngày. Thời gian tự tiêu hoàn toàn: 56-70 ngày .
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/12 sợi
104
Viên nén khử khuẩn
600
Viên
Dạng viên sủi tan nhanh trong nước tạo dung dịch có PH Acid. Khử khuẩn dụng cụ, bề mặt, đồ vải
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/100 viên
105
Eugenol
5
Lọ
30ml Quy cách: Lọ/30ml
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ/30ml
106
Zinc Oxide
5
Hộp
110g Quy cách: Hộp/110g
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/ 110g
107
Sò đánh bóng
100
Cái
Hôp/200 cái
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/200 cái
108
Keo dán Single Bond
5
Lọ
≥5ml Lọ/5ml
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ/ 5ml
109
Acid etching
10
Ống
Ống/5ml
Trung tâm Y tế Krông Bông
Ống/ 5ml
110
Trám tạm Ceivitron
5
Lọ
Lọ/30g
Trung tâm Y tế Krông Bông
Lọ/30g
111
Chổi đánh bóng răng
100
Cái
Hộp/144 cái
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/144 cái
112
Mũi khoan kim cương
50
Cái
Mũi trụ trung, chóp trung, tròn trung và nhỏ
Trung tâm Y tế Krông Bông
50 Cái/hộp
113
Trâm nội nha số 08
10
Vỉ
Số 08 dài 21,25 Quy cách: Vĩ/6 Cây
Trung tâm Y tế Krông Bông
Vỉ/6 cái
114
Trâm nội nha số 10-80
10
Vỉ
Số 10-80 dài 21-25 Quy cách: Vĩ/6 Cây
Trung tâm Y tế Krông Bông
Vỉ/6 cái
115
Ống hút nước bọt trong xanh
5
Gói
Ống nhựa trong xanh Quy cách: Gói/100 cái
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/100 cái
116
Cóng đông máu
1.000
Cái
Cuvette đông máu (Cóng đông máu + Chì (thanh từ))
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi /1000 cái
117
Trâm Gai
20
Vỉ
Vĩ/6 cái
Trung tâm Y tế Krông Bông
Vỉ/6 cái
118
Composite lỏng
5
Ống
Ống/2g
Trung tâm Y tế Krông Bông
Ống/ 2g
119
Composite đặc
15
Ống
Ống/ 3g
Trung tâm Y tế Krông Bông
Ống/ 3g
120
Giấy điện tim 3 cần 90*90-400p
10
Xấp
90mmx90mmx400p:
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 xấp
121
Cồn 96 độ
20
Lít
Thành phần: - Cồn (90%) Vol - Nước cất
Trung tâm Y tế Krông Bông
Can/30 lít
122
Giấy điện tim 3 cần 80*20mm
20
Cuộn
80mm x 20m
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/1 cuộn
123
Côn Gutta Percha có vạch
5
Hộp
Làm sạch ống tủy,hút chất lỏng, thay băng trong điều trị nha khoa Quy cách: Hộp/120 cái
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/120 cái
124
Kim chọc dò G25,27
200
Cái
G25-G27
Trung tâm Y tế Krông Bông
200 cái/ hộp
125
Giấy in nhiệt
10
Cuộn
Kích thước: rộng 50mm, dài ≥20m
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/4 cuộn
126
Cúp sinh hoá
15.000
Cái
Chất liệu: Nhựa PS Kích thước: 16*38mm Dung tích: 1.5-2 ml Màu sắc: Trong suốt Quy cách đóng gói: 500 chiếc/túi. 10 túi/thùng carton. Lưu trữ: 4-30ºC
Trung tâm Y tế Krông Bông
Gói/500 cái
127
Nẹp cánh tay
30
Cái
Vải dệt kim, vải có lỗ thoáng khí, khóa velcro, nẹp hợp kim nhôm.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
128
Áo băng sườn
20
Cái
Làm từ chất liệu Neoprene tự dính, băng nhám dính, có thể dính ở mọi vị trí. Hỗ trợ ổn định gãy xương sườn, gãy rạn xương ức, giập cơ liên sườn.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Túi 1 cái
129
Dụng cụ cắt trĩ Longo
10
Bộ
Đường kính ngoài 33mm, đường kính trong 25 mm, chứa 32 ghim Titanium cao 4,2 mm, rộng 4mm, đường kính ghim 0,3mm. Kích thước mô (chiều cao ghim đóng) từ 0,75-1,5mm. - Chất liệu Ghim: Titanium. Chất liệu Đầu đe và Lòng trong dụng cụ: Thép không rỉ. Chất liệu Vỏ dụng cụ: Nhôm. Chất liệu Ống nong hậu môn: nhựa ABS kết hợp PC. Chất liệu Tay cầm dụng cụ: nhựa ABS kết hợp PA - Chất liệu đóng gói: Tyvek/PET.
Trung tâm Y tế Krông Bông
Hộp/1 bộ
130
Đinh Kirscher
40
Cái
Đường kính: 1.0/1.2/1.5/1.8/2.0/2.5/3.0mm Chiều dài: 310mm
Trung tâm Y tế Krông Bông
10 cái/túi
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
15/09/2025
Số quyết định phê duyệt sửa đổi
026/TM-TTYT
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các phiên bản yêu cầu báo giá liên quan
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Mời chào giá Vật tư Y tế năm 2025-2026". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Mời chào giá Vật tư Y tế năm 2025-2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 4

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây