thông báo mời chào giá

Tìm thấy: 10:26 23/10/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm vắc xin để tiêm chủng theo hình thức dịch vụ cho Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2 năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm vắc xin để tiêm chủng theo hình thức dịch vụ cho Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2 năm 2025

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500017797-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
thông báo mời chào giá
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Số 20, đường 30/4, ấp Mỹ Tây, Xã Mỹ Thọ, Tỉnh Đồng Tháp
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Nguyễn Thị Mai Trang
Chức vụ
Trưởng khoa Dược-TTB-VTYT
Số điện thoại
Địa chỉ
Số 20, đường 30/4, ấp Mỹ Tây, xã Mỹ Thọ, tỉnh Đồng Tháp

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 23/10/2025 10:25 Đến ngày 02/11/2025 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 02/11/2025 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Huyết thanh kháng độc tố uốn ván
2.000
Ống
Nhóm 4
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
1500 IU/ống
2
Vắc xin phòng uốn ván hấp phụ (TT) chứa giải độc tố uốn ván tinh chế
4.000
Ống
Nhóm 4
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
≥ 40IU/0,5ml
3
Virus dại bất hoạt (chủng L.Pasteur 2061/Vero được nhân giống trên tế bào Vero)
4.000
Lọ
Nhóm 5
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
≥ 2,5 IU/0,5 ml
4
Vắc xin phòng dại chứa Kháng nguyên virus Dại tinh chế chủng L-Pasteur PV-2061 nhân giống trên tế bào Vero và bất hoạt bằng β-propiolactone
6.000
Lọ
Nhóm 5
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
≥ 2,5 IU/0,5 ml
5
Vắc xin phòng dại chứa virus dại bất hoạt (chủng Pitman moore, được nhân giống trên tế bào Vero)
4.000
Lọ
Nhóm 5
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
≥ 2,5 IU/0,5ml
6
Protein kháng nguyên bề mặt HBsAg (độ tinh khiết >=95%)
800
Lọ
Nhóm 5
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
20mcg /1ml
7
Kháng nguyên bề mặt vi rút viêm gan B tinh khiết ≈ 20mcg/1ml
800
Lọ
Nhóm 4
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
20mcg /1ml
8
Mỗi 0,5ml vắc xin chứa:A/Darwin/9/2021(H3N2)-like strain (A/Darwin/9/2021,SAN-010) 15mcg haemagglutinin,A/Victoria/4897/2022 (H1N1)pdm09-like strain(A/Victoria/4897/2022, IVR-238) 15mcg haemagglutinin,B/Austria/1359417/2021-like strain (B/Austria/1359417/2021, BVR-26)15mcg haemagglutinin,B/Phuket/3073/2013 -like strain (B/Phuket/3073/2013, wild type) 15mcg haemagglutinin
100
Bơm tiêm
Nhóm 1
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
15 mcg HA/chủng/ 0,5ml/liều
9
Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H1N1, kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H3N2, kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B, kháng nguyên bất hoạt virus cúm B
400
Liều
Nhóm 2
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
(Type A H1N1- 15mcg, type A H3N2- 15mcg, type B- 15mcg, type B-15mcg)/0,5ml
10
Kháng nguyên bề mặt tinh chế virus cúm của các chủng: Chủng A H1N1, chủng A H3N2, chủng B
300
Lọ
Nhóm 4
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
15mcg chủng A/H1N1 + 15mcg chủng A/H3N2 + 15mcg chủng B/0,5ml
11
Virus viêm não Nhật Bản bất hoạt, tinh khiết (chủng SA 14-14-2)
100
Lọ
Nhóm 5
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
3mcg/0,5ml
12
Virus viêm não Nhật Bản bất hoạt, tinh khiết (chủng SA 14-14-2)
100
Lọ
Nhóm 5
Kho khoa Dược-TTB-VTYT, Trung tâm Y tế khu vực Cao Lãnh 2
6mcg/0,5ml
Nội dung đính kèm khác

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
23/10/2025
Số quyết định phê duyệt
265/TB-TTYT
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "thông báo mời chào giá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "thông báo mời chào giá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 12

Chọn các cột để hiển thị


Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây