THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ

Tìm thấy: 10:46 06/05/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026
Tên gói thầu
Bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600016242-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Đường Tuệ Tĩnh, tổ dân phố 2, Phường Mộc Châu, Tỉnh Sơn La
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Bùi Chung Thông
Chức vụ
Phụ trách TTB
Số điện thoại
Địa chỉ
Khoa Dược- TBYT Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu. Tổ dân phố số 2 - Phường Mộc Châu - Tỉnh Sơn La

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 06/05/2026 10:43 Đến ngày 16/05/2026 17:03
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
120 Ngày kể từ ngày 16/05/2026 17:03
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Bơm tiêm điện Model:Optima Hãng sản xuất:Fresenius kabi
5
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu
2
Đèn chiếu vàng da Model: Lullaby 1 Hãng sản xuất: GE Healthcare
2
cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
bệnh viện đa khoa khu vực mộc châu
3
Đèn chiếu vàng da lòng máng Model: Firefly 1 Hãng sản xuất: Phôttherapy
3
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
4
Lồng ấp trẻ sơ sinh Model: MTTS Hãng sản xuất: GE Healthcare
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, tra dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
5
Đèn hồng ngoại Model: Shade lamp Hãng sản xuất: Công ty TNE
10
Cái
- Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển.- Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
6
Máy kéo giãn Model: AT 5 Hãng sản xuất: Digital Medical
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
7
Máy kéo giãn cột sống Model: Eltrac471 Hãng sản xuất: Enraf-nonius
2
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
8
Máy kéo giãn cột sống lưng cổ Model: ET800 Hãng sản xuất: Eletronica Pagani
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
9
Máy siêu âm xách tay 2 đầu dò kèm máy in Model MylabFive Hãng sản xuất: Esaote
1
Cái
Kiểm tra các chức năng, thông số của thiết bị - Vệ sinh lau chùi máy. - Vệ sinh bo mạch điện chính, bo mạch điện cấp nguồn, các bo điều khiển. - Kiểm tra, vệ sinh các đầu kết nối, cáp kết nối - Kiểm tra vệ sinh đầu dò. - Hiệu chỉnh các thông số đo.
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
10
Máy sóng ngắn điều trị Model: SW-201 Hãng sản xuất; ITO Co., Ltd - Japan
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. -Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). -Kiểm tra, làm sạch, Tra dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần). - Xử lý các lỗi/ hư hỏng nhỏ (không bao gồm thay thế vật tư, linh kiện).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
11
Máy thở CPAP sơ sinh Model: Dolphin Hãng sản xuất: MTTS
5
cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. -Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). -Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần). - Xử lý các lỗi/ hư hỏng nhỏ (không bao gồm thay thế vật tư, linh kiện).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
12
Máy thở đa năng Model: Neumovent graphaetts Hãng sản xuất: Tecme copration
1
cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. -Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). -Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần). - Xử lý các lỗi/ hư hỏng nhỏ (không bao gồm thay thế vật tư, linh kiện).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
13
Máy X quang cố định Model: UD150L-30 Hãng sản xuất: Shimazu
1
Cái
Kiểm tra các chức năng, thông số của thiết bị - Kiểm tra toàn diện điện nối đất. - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Vệ sinh máy thân máy và các bo mạch. - Kiểm tra bộ quét và lấy tia nhận ảnh. - Cân chỉnh tiêu điểm, trường sáng, trường xạ - Kiểm tra chất lượng hình ảnh quét trên phim. - Tiến hành kiểm tra toàn bộ hệ thống lần cuối vận hành chạy thử trước khi bàn giao đến người sử dụng.
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
14
Máy X quang cố định Hãng sản xuất Model: MXHF 1500 Hãng sản xuất: MIS/ KOREA
1
cái
Kiểm tra các chức năng, thông số của thiết bị - Kiểm tra toàn diện điện nối đất. - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Vệ sinh máy thân máy và các bo mạch. - Kiểm tra bộ quét và lấy tia nhận ảnh. - Cân chỉnh tiêu điểm, trường sáng, trường xạ - Kiểm tra chất lượng hình ảnh quét trên phim. - Tiến hành kiểm tra toàn bộ hệ thống lần cuối vận hành chạy thử trước khi bàn giao đến người sử dụng.
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
15
Monitor sản khoa Model: Avalon FM20 Hãng sản xuất: Philips Health care
2
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
16
Monitor theo dõi bệnh nhân Model: omni III Hãng sản xuất: Iìniriun
1
cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
17
Máy nén ép 2 kênh ( mát xoa) Model: UAM 8500 Hãng sản xuất: Maxstar
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
18
Máy hút dịch chạy điện Model: Minic S-II Hãng sản xuất: SANKO
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
19
Mornitor theo dõi bệnh nhân Model: PVM-2701 Hãng sản xuất: Nihon kohdenmn
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
20
Máy theo dõi sản khoa Model ARTEMIS 4 Hãng sản xuất: Shenzhen Hexin Zondan
2
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
21
Bơm tiêm điện Model TE-ss700 Hãng sản xuất: Terumo
2
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
22
Bơm tiêm điện Model BeneFusion SP1 Hãng sản xuất: Shenzhen Mindray Scientific Co.,Ltd
20
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
23
Máy truyền dịch Model Hãng sản xuất: Fresenius kabi
3
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
24
Bộ máy khám mắt Model Neitz Instruments Co., Ltd – Japan Hãng sản xuất: Neitz Instruments Co., Ltd - Japan
1
Bộ
Bảo dưỡng, vệ sinh và khử mốc toàn bộ hệ thống ống Optic, cáp quang và các thấu kính. - Bảo dưỡng, vệ sinh Motor hút dịch. - Bảo dưỡng, hiệu chuẩn các thông số hệ thống nguồn sáng. - Bảo trì, bảo dưỡng vệ sinh Camera, focuss, cáp truyền dẫn tín hiệu, giắc kết nối
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
25
Máy hút dịch bình đôi Model Novela Extrator Hãng sản xuất: Uzumcu
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
26
Máy hút áp lực thấp chạy liên tục Model: Constant-1400 Hãng sản xuất: Shin-ei
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
27
Máy thở Vsmart Model: VFS-410 Hãng sản xuất: Vinsmart
2
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. - Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). - Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
28
Máy thở Vsmart Model: VFS-510 Hãng sản xuất; Vinsmart
7
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. -Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). -Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần). - Xử lý các lỗi/ hư hỏng nhỏ (không bao gồm thay thế vật tư, linh kiện).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
29
Máy tạo Ôxy Model: V8-WN-NS Hãng sản xuất: Shenyang Canta Medical Tech Co, Ltd
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. -Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). -Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần). - Xử lý các lỗi/ hư hỏng nhỏ (không bao gồm thay thế vật tư, linh kiện).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
30
Máy tạo Ôxy Model: Horizon S5 Hãng sản xuất: Scaleo Medical - Pháp
1
Cái
- Kiểm tra toàn diện điện nối đất (nếu có). - Kiểm tra tình trạng vật lý dây điện nguồn và ổ phích cắm. - Kiểm tra toàn diện về cơ học của các chuyển mạch và các núm điều khiển. -Kiểm tra vận hành motor, hệ thống truyền động. - Kiểm tra các bảng điều khiển, kiểm tra các thông số kỹ thuật của máy và hiệu chỉnh các thông số (nếu cần). -Kiểm tra, làm sạch, vô dầu tất cả các bộ phận lắp ráp khác nhau (nếu cần). - Xử lý các lỗi/ hư hỏng nhỏ (không bao gồm thay thế vật tư, linh kiện).
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
31
Máy siêu âm xách tay Model: ECO 1 Hãng sản xuất: Chison medical technologies co.ltd
1
Cái
Kiểm tra các chức năng, thông số của thiết bị - Vệ sinh lau chùi máy. - Vệ sinh bo mạch điện chính, bo mạch điện cấp nguồn, các bo điều khiển. - Kiểm tra, vệ sinh các đầu kết nối, cáp kết nối - Kiểm tra vệ sinh đầu dò. - Hiệu chỉnh các thông số đo.
Bệnh viện đa khoa khu vực Mộc Châu.
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 28

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây