THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ

Tìm thấy: 15:13 24/07/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm Vật tư, Vật tư xét nghiệm, Hóa chất xét nghiệm phục vụ dịch vụ khám sức khỏe toàn dân trên địa bàn xã Bến Cầu năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm Vật tư, Vật tư xét nghiệm, Hóa chất xét nghiệm phục vụ dịch vụ khám sức khỏe toàn dân trên địa bàn xã Bến Cầu năm 2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600029744-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Ấp Thuận Tây, Xã Bến Cầu, Tỉnh Tây Ninh
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
DS. Nguyễn Thị Thơm
Chức vụ
Nhân viên phòng TC-HC
Số điện thoại
Địa chỉ
Đường 786, ấp Thuận Tây, xã Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 24/07/2026 15:13 Đến ngày 03/08/2026 16:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 03/08/2026 16:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
AST/GOT
1.800
ml
Hóa chất dùng cho xét nghiệm định lượng Aspartate Aminotransferase (AST/GOT) trong huyết thanh, huyết tương. Phương pháp: Optimized UV method (IFCC) Thành phần: Thuốc thử A: TRIS buffer solution, pH 7.8 with L-Aspartate. Thuốc thử B: vials containing 2-Oxoglutarate, reduced NADH, Malate Dehydrogenase (MDH), Lactate Dehydrogenase (LDH). Thuốc thử sẵn sàng sử dụng. Dải đo: 1-350 U/L Bước sóng: 340 nm Độ tái lặp: CV ≤ 2,86% Thuốc thử ổn định trong tủ lạnh (2–10°C) cho đến ngày hết hạn ghi trên hộp. Sau khi mở, không để ngoài tủ lạnh trong thời gian dài. Tránh nhiễm bẩn. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
2
ALT/GPT
1.800
ml
Hóa chất dùng cho xét nghiệm định lượng Alanine Aminotransferase (ALT/GPT) trong huyết thanh hoặc huyết tương. Phương pháp: Optimized UV method (IFCC) Thành phần: Thuốc thử A: TRIS buffer solution, pH 7.5 with L-Alanine. Thuốc thử B: vials containing 2-Oxoglutarate, reduced NADH and Lactate Dehydrogenase (LDH). Thuốc thử sẵn sàng sử dụng. Dải đo: 1-350 U/L Bước sóng: 340 nm Độ tái lặp: CV ≤ 3,02% Thuốc thử ổn định trong tủ lạnh (2–10°C) cho đến ngày hết hạn ghi trên hộp. Sau khi mở, không để ngoài tủ lạnh trong thời gian dài. Tránh nhiễm bẩn. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
3
UREA
1.500
ml
Hóa chất dùng cho xét nghiệm định lượng Creatinine trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu. Phương pháp: Kinetic method (Jaffe reaction) Thành phần: Thuốc thử A: 12.7 mmol/l picric acid, 8.4 mmol/l sodium lauryl sulphate solution Thuốc thử B: 53 mmol/l borate, 970 mmol/l sodium hydroxide solution Chất chuẩn: 20 mg/l creatinine solution Thuốc thử sẵn sàng sử dụng. Dải đo: 4,5 - 90 mg/l Bước sóng: 500 nm Độ lặp lại (Intra-assay): CV ≤ 3,8% (serum), CV ≤ 2,7% (Urine) Độ tái lặp: CV ≤ 4,3% (serum), CV ≤ 4,6% (Urine) Thuốc thử ổn định ở nhiệt độ phòng (< 25°C) cho đến ngày hết hạn ghi trên hộp. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
4
CREATININE
2.250
ml
Hóa chất dùng cho xét nghiệm định lượng ure trong huyết thanh, huyết tương, nước tiểu. Phương pháp: Kinetic UV Method - Urease/GLDH Thành phần: Thuốc thử A: solution containing Good buffer pH 7.6, 2-oxoglutarate, urease and glutamate dehydrogenase (GLDH). Thuốc thử B: NADH solution. Chất chuẩn: 0.60 g/l urea solution (equivalent to 28.04 mg/dl BUN). Thuốc thử sẵn sàng sử dụng. Dải đo: 0.0383 - 3 g/l (Urea)/ 1.79 - 140 mg/dl (BUN) Bước sóng: 340 nm Độ lặp lại: CV ≤ 2,01% Độ tái lặp: CV ≤ 2,36% Thuốc thử ổn định khi bảo quản trong tủ lạnh (2–10°C) cho đến ngày hết hạn được ghi trên hộp. Sau khi mở, không để hóa chất mở ra ngoài tủ lạnh trong thời gian dài. Tránh nhiễm bẩn Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
5
GLUCOSE
1.000
ml
Hóa chất dùng cho xét nghiệm định lượng Glucose trong huyết thanh, huyết tương, nước tiểu hoặc dịch não tủy. Phương pháp: Enzymatic Method - GOD/POD Thành phần: Thuốc thử A: GOD (microbial) ≥ 10 KU/l, POD (horse-radish) ≥ 1 KU/l, 4-AP 0.5 mmol, Phosphate 100 mmol ( pH 7.0), Hydroxybenzoate 12 mmol. Chất chuẩn: 100 mg/dl (1 g/l) glucose solution Thuốc thử sẵn sàng sử dụng. Dải đo: 0,54 - 500 mg/dL Bước sóng: 505 nm hoặc 490-530 nm Độ lặp lại: CV ≤ 1,39% Độ tái lặp: CV ≤ 1,92% Thuốc thử ổn định trong tủ lạnh (2–10°C) cho đến ngày hết hạn ghi trên hộp. Không để tiếp xúc lâu với nhiệt độ cao. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
6
Calibrador Aplus
6
ml
Hóa chất hiệu chuẩn dùng cho các xét nghiệm sinh hóa: Acid Uric, Albumin, Bilirubin Direct, Bilirubin Total, Calcium, cholesterol, creatinine, phosphorus, glucose, HDL cholesterol, iron, lactate, magnesium, total proteins, triglycerides, urea, LDL cholesterol,Lithium, UIBC, Alanina aminotransferasa (GPT/ALT), Amilasa, Aspartato aminotransferasa (GOT/AST), Cholinesterase, Creatina Kinasa, Creatina Kinasa-MB, acid phosphatase, alkaline phosphatase, γ-glutamyl transferase, lactate deshydrogenase, lipase. Thành phần: Huyết thanh đông khô, chứa các chất chuyển hóa ở nồng độ phù hợp để đảm bảo hiệu chuẩn chính xác Reagent A: 25 mmol/l sodium carbonate solution, pH 10 Thuốc thử cung cấp ổn định trong tủ lạnh (2–10°C) cho đến ngày hết hạn ghi trên hộp. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE.
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
7
Standatrol S-E 2 niveles 30ml (3x5mL Nivel 1+3x5mL Nivel 2)
30
ml
Hóa chất kiểm chuẩn 2 mức được thiết kế để sử dụng trong xét nghiệm Acid Uric, Albumin, Bilirubin Direct, Bilirubin Total, Calcium, cholesterol, creatinine, phosphorus, glucose, HDL cholesterol, iron, lactate, LDL Colesterol, Lithium, magnesium, total proteins, triglycerides, urea, UIBC, Alanina aminotransferasa (GPT/ALT), Amilasa, Aspartato aminotransferasa (GOT/AST), Cholinesterase, Creatina kinasa, acid phosphatase, alkaline phosphatase, γ-glutamyl transferase, lactate deshydrogenase, lipase. Thành phần: Control Level 1: lọ 5 ml chứa huyết thanh đồng nhất và đông khô với nồng độ bình thường Control Level 2: lọ 5 ml chứa huyết thanh đồng nhất và đông khô với nồng độ bệnh lý Chất kiểm chuẩn ổn định trong tủ lạnh (2–10°C) cho đến ngày hết hạn ghi trên hộp. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE.
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
8
Bộ nội kiểm control huyết học (3 x 3ml)
18
ml
- Trạng thái vật lí: thông tin có trong MSDS - Màu: Đỏ sẫm (thông tin có trong MSDS) - pH: 6-8 (thông tin có trong MSDS) - Thành phần: tế bào nhân tạo, nguồn động vật bao gồm bò, tế bào nhím và tế bào gia cầm. Chất liệu tế bào từ người và nhân tạo đều được cố định bằng chất hóa học glutaradehyd hoặc formaldehyd và được treo trong dung dịch chống vi khuẩn khi pha chế vào sản phẩm (thông tin có trong COO)
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
9
SY Diluent
280.000
ml
Hóa chất pha loãng dùng cho máy phân tích huyết học, dùng để chuẩn bị huyền dịch tế bào bằng cách pha loãng mẫu trước khi phân tích tế bào máu. Thành phần: Sodium chloride, boric acid, borax, preservatives. Nguyên lý: Pha loãng tế bào máu để thuận tiện cho việc phân loại và đếm tế bào bằng máy phân tích huyết học theo phương pháp trở kháng. pH=7.6±0.2(25℃±1℃) Độ dẫn điện ρ=13.3±0.5ms/cm(25℃±1℃) Áp suất thẩm thấu Osm=253±10mOsm/Kg Số lượng hạt: ≤2.5×10^5/L . Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ ở nhiệt độ 2-35°C. Tránh để bụi bẩn lọt vào và đông đá. Tiêu chuẩn ISO13485.
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
10
XKFD Lyse
15.000
ml
Hóa chất ly giải dùng cho máy phân tích huyết học, dùng để phá vỡ hồng cầu, giải phóng hemoglobin, duy trì hình thái tế bào mong muốn trước khi phân tích tế bào máu, nhằm hỗ trợ việc phân loại, đếm tế bào và định lượng hemoglobin. Thành phần: Quaternary ammonium salt, Buffer pH=7.3±0.50(25℃±1℃) Blank count:≤2.5×10^5/L Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ ở nhiệt độ 2-35°C. Tránh để bụi bẩn lọt vào và đông đá. Tiêu chuẩn ISO13485
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
11
4DS Dye (Staining Solution)
168
ml
Hóa chất nhuộm dùng cho máy phân tích huyết học, được sử dụng để nhuộm tế bào máu nhằm quan sát hình thái và cấu trúc tế bào, từ đó hỗ trợ phân loại và đếm tế bào máu bằng máy phân tích huyết học. Thành phần: Ethylene glycol, Dye. Nguyên lý: Bạch cầu sau khi được nhuộm bằng dung dịch nhuộm của máy phân tích huyết học sẽ được phân tích dựa trên tín hiệu tán xạ ánh sáng laser ở hai góc kết hợp với tín hiệu huỳnh quang. λmax=633nm±10nm; A633nm≥3.0 Bảo quản: Bảo quản tránh ánh sáng ở nhiệt độ từ 2°C đến 35°C, trong môi trường sạch sẽ, thông thoáng, tránh bụi xâm nhập và tránh đông lạnh. Tiêu chuẩn ISO13485
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
12
Que nước tiểu 10 thông số
3.600
Que
Que thử nước tiểu 10 thông số ACON Mission Mission 10U: Leukocytes, Nitrite, Urobilinogen, Protein, pH, Blood, Specific Gravity, Ketone, Bilirubin, Glucose (LEU/ NIT/ URO/ PRO/ pH/ BLO/ SG/ KET/ BIL/ GLU)
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
13
Lọ nhựa đựng mẫu
3.600
Lọ
Lọ nhựa PS, trong suốt, có nhãn màu trắng, nắp màu đỏ/trắng, dung tích 55 ml. * Kích thước: Chiều cao 60 mm, đường kính 36 mm. * Đạt tiêu chuẩn ISO 13485: 2016. HSD: 60 tháng kể từ ngày sản xuất
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
14
Ống nghiệm EDTA K2 HTM 2ml nắp xám
2.600
Ống
- Ống nghiệm nhựa PP, kích thước Ø13 x 75 (mm) , dung tích tối đa 6 ml, nắp nhựa màu đen. Bên trong Chứa chất chống đông K₂EDTA hoặc Kali Oxalat kết hợp với Natri Fluoride (NaF) hoặc phụ gia tương đương có tác dụng chống đông và ức chế quá trình đường phân., có vạch chỉ thể tích trên nhãn ống. - Sau khi quay ly tâm với gia tốc tối đa 6.000 vòng / phút trong thời gian 5-10 phút , ống không bị nứt , vỡ , văng nắp, rò rỉ. - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
15
Ống nghiệm EDTA K2 HTM 2ml nắp xanh dương
3.500
Cây
- Ống nghiệm nhựa PP, kích thước Ø13 x 75 nắp nhựa màu xanh dương. - Bên trong chứa chất kháng đông Ethylenediaminetetraacetic Acid Dipotassium Salt Dihydrate (EDTA K2) có vạch chỉ thể tích trên nhãn ống. - Sau khi quay ly tâm với gia tốc tối đa 6.000 vòng / phút trong thời gian 5-10 phút , ống không bị nứt , vỡ , văng nắp, rò rỉ. - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc CE
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
16
Bơm tiêm 5cc + kim
4.000
Cây
- Chất liệu: Nhựa PP nguyên sinh. - Bơm tiêm nhựa liền kim dung tích 5ml, cỡ kim 23G/25G; Pít tông có khía bẻ gãy để hủy sau khi sử dụng, không chứa độc tố DEHP. - Khử trùng bằng khí E.O; vô trùng, không độc, không gây sốt - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc ISO 9001
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
17
Bông gòn thấm nước
2
Kg
100% bông xơ tự nhiên có tính thấm hút tốt - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
18
Găng tay khám chưa tiệt trùng các số
500
Đôi
- Găng tay cao su chất liệu thiên nhiên, có bột, chiều dài tối thiểu 240mm - Các size: 7- Đạt tiêu chuẩn ISO 13485
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
19
Giấy đo điện tim 3 cần (Giấy ghi điện tâm đồ)
20
Cuộn
- Kích thước: 80mm x 20m - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
20
Phim khô laser
150
Tấm
- Phim X-Quang phục vụ nhu cầu in ấn trong y khoa - Phim được thiết kế trên nền Polyethylene terephthalate (PET) - Thành phần chính: polyethylene terephthalate (PET) 85 - 95%, polymers 1 - 10%, organic silver 1-10%, gelatine 1- 10%, additives 0.1-15%, silver halides 0.05 - 1 %. - Kích thước: 20x25 cm (8 x 10 inch) - Tương thích với máy in phim khô laser Fujìilm - Đạt tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485 hoặc ISO 9001 hoặc EC.
Trung Tâm Y tế khu vực Bến Cầu
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
24/07/2026
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "THÔNG BÁO MỜI CHÀO GIÁ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 9

Chọn các cột để hiển thị


Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây