THƯ MỜI CHÀO GIÁ

Tìm thấy: 16:22 29/10/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Tên gói thầu

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500018725-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
THƯ MỜI CHÀO GIÁ
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Số 678, đường Lê Duẩn, Phường Chiềng Sinh, Tỉnh Sơn La
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Lê Hoàng Linh
Chức vụ
cán bộ Phòng Hậu cần
Số điện thoại
Địa chỉ
Số 678 Lê Duẩn, Tổ 5, Phường Chiềng Sinh, Tỉnh Sơn La

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 29/10/2025 16:21 Đến ngày 08/11/2025 17:30
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 08/11/2025 17:30
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Que test phát hiện nhanh ma tuý trong nước tiểu (loại 06 chân)
1.022
Hộp
- Là bộ test nhanh tích hợp nhiều que thử để định tính phát hiện các chất gây nghiện OPI/MET/THC/MDMA/AMP/KET trên một bảng nhựa duy nhất. Các đầu thấm hút mẫu được gắn cùng chiều để có thể nhúng đồng thời vào mẫu nước tiểu. Kết quả xét nghiệm với mỗi chất gây nghiện sẽ được hiển thị trong một kết quả riêng biệt. Nhờ đó chỉ cần làm xét nghiêm một lần với một mẫu nước tiểu là có thể đồng thời kiểm tra, sàng lọc đươc nhiều chất gây nghiện, đồng thời cho kết quả những chất gây nghiện mà đối tượng đã sử dụng. - Phát hiện các chất gây nghiện sau: + OPI (Opiate) + MET (Methaphetamin) + THC (Cần Sa) + MDMA (Thuốc lắc) + AMP ( Amphetamin) + KET (Ketamin) - Quy cách đóng gói:
Trụ sở Công an tỉnh Sơn La
01 bộ/gói, hộp 25 gói
2
Dụng cụ chứa mẫu nước tiểu (bằng thuỷ tinh, có nắp cứng, chứa tối thiểu 20ml)
4
Thùng
- Dụng cụ chữa mẫu nước tiểu dạng ống bằng thuỷ tinh, có nắp - Kích thước: 16x100 mm
Trụ sở Công an tỉnh Sơn La
Thùng 2.000 lọ
3
Dụng cụ chứa mẫu máu (ống nghiệm có chất chống đông, có nắp, chưa tối thiểu 05ml)
29
Khay
- Chất liệu: ống được làm bằng nhựa y tế PP, nắp bằng nhựa LDPE đậy kín thành ống và được giữ chặt bởi khe tròn giữa 3 vòng răng ở thành trong của nắp và lõi lọt lòng trong của ống - Kích thước ống: 12x75mm - Hoá chất trong ống: Ethylenediaminetetra (EDTA K2) với nồng độ tiêu chuẩn để giữ các tế bào trong máu nhất là tiểu cầu luôn ở trạng thái tách rời tối đa từ 6 - 8 giờ - Có phiếu phân tích chất lượng của cơ quan chức năng kiểm định với ồng độ muối EDTA phải ở trong khoảng từ 1,2 - 2mg EDTA khan trên 1ml máu, và chịu được lực quay ly tâm gia tốc 6000 vòng/phút trong thời gian từ 5-10 phút
Trụ sở Công an tỉnh Sơn La
Khay 100 ống
4
Túi zip đựng mẫu tóc
2.450
Cái
- Túi zip đựng mẫu tóc hoặc vật phẩm, kích thước 10 x 18 cm
Trụ sở Công an tỉnh Sơn La
01 cái
5
Hộp bảo quản mẫu giám định
84
Cái
* Cấu hình cung cấp: - Thùng: 01 cái - Bình tích lạnh: 06 bình loại 400ml - Dây đeo: 01 cái - Thiết bị theo dõi nhiệt độ: 01 cái - Tài liệu HDSD (tiếng Anh và tiếng Việt): 01 bộ * Đặc điểm kỹ thuật: - Kiểu nắp: Tích hợp bản lề. Nắp có khóa chặt, làm bằng thép không gỉ. - Có dây đeo và tay cầm - Dung tích lưu trữ (lít): 6 lít - Kích thước: + Kích thước ngoài (R x S x C) mm: 330x240x275 + Kích thước trong (R x S x C) mm: 237x144x194 - Khối lượng thùng (kg): 3 kg (bao gồm 6 bình tích lạnh) - Chất liệu: + Bên ngoài: HDPE+PP + Lớp cách nhiệt: PU - Thời gian giữ lạnh: ≥ 96 giờ - Nhiệt độ giữ lạnh: 2℃~8℃ - Thiết bị theo dõi nhiệt đô: + Màn hình LCD hiển thị nhiệt độ, kích thước 33x15mm + Đầu dò nhiệt độ tiêu chuẩn chống nước ở độ sâu 1m + Khoảng nhiệt độ theo dõi: -50℃~110℃, độ lệch ±2℃ + Nhiệt độ chênh lệch phát hiện được: 0.1℃ + Điện thế hoạt động 1.5V + Tuổi thọ pin: 12 tháng kể từ ngày sản xuất
Trụ sở Công an tỉnh Sơn La
Theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "THƯ MỜI CHÀO GIÁ". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "THƯ MỜI CHÀO GIÁ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 23

Chọn các cột để hiển thị


QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây