THƯ MỜI CHÀO GIÁ

Tìm thấy: 15:45 18/06/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế năm 2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600023841-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
THƯ MỜI CHÀO GIÁ
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
48A, đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Cao Hoàng Thanh Liêm
Chức vụ
Trưởng Khoa Dược
Số điện thoại
Địa chỉ
48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 18/06/2026 15:44 Đến ngày 29/06/2026 16:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 29/06/2026 16:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Cồn 70 độ
160
Lít
Độ tinh khiết 70% C2H5OH
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lít
2
Cồn 96 độ
32
Lít
Độ tinh khiết 96% C2H5OH
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lít
3
Cồn 100 độ
10
Lít
Độ tinh khiết 100% C2H5OH
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lít
4
Dung dịch Povidine
20
Chai
Povidone Iodine 10%
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/500ml
5
Nước Javel đậm đặc
11
Lít
Công thức phân tử: NaClO
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lít
6
Nước Oxy già (Hydrogen peroxid)
40
Chai
3%/60ml H2O2
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/60ml
7
Viên sát khuẩn khử trùng
7
Hộp
Viên 2,5g
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/100viên
8
Dung dịch Anios' Clean Excel D
3
chai
Didecyldimethylammonium chloride, chlorhexi-dine digluconate, chất hoạt động bề mặt không ion, chất tạo màu, mùi, các thành phần khác
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
1 lít/chai
9
Nước cất pha tiêm(5ml/Ống nhựa)
200
Ống
Nước cất pha tiêm(5ml/Ống nhựa)
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Ống
10
Nước muối 1000ml
50
Chai
Nước muối 1000ml
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/1000ml
11
Que test nước tiểu 10 thông số
6.000
Que
* Dùng cho máy phân tích nước tiểu Mission Urinalysis 10U * Đo các chỉ số : Leukocytes, Nitrite, Urobilinogen, Protein, pH, Blood, Specific Gravity, Ketone, Bilirubin, Glucose (LEU/ NIT/ URO/ PRO/ pH/ BLO/ SG/ KET/ BIL/ GLU).
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Que
12
Test thử ma túy tổng hợp 5 thông số
500
Test
Panel thử xét nghiệm định tính Amphetamine, Morphine, Codein, Heroin và Marijuana (THC) (Panel thử phát hiện MOP/COD/HER/THC/AMP) 1, MOP: Ngưỡng phát hiện (cut off) 300 ng/ml(cut off) 300 ng/ml 2, COD: Ngưỡng phát hiện (cut-off) 250 ng/ml 3, AMP: Ngưỡng phát hiện (cut-off) 500ng/ml 4, THC: Ngưỡng phát hiện (cut off) 50 ng/ml 5, HER: Ngưỡng phát hiện (cut off) 10 ng/ml Độ nhạy tương quan 100%, Độ đặc hiệu tương quan 100%, Độ chính xác tương quan 100% Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: 100%
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
13
Bình nhựa đựng vật sắc nhọn
30
Bình
Kt: 1.5 lít
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bình
14
Bình nhựa đựng vật sắc nhọn
10
Bình
Kt: 6.8 lít
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bình
15
Băng keo cá nhân
276
Hộp
2*6cm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/102cái
16
Băng keo chỉ thị nhiệt hấp khô
2
Cuộn
kt: 18mm*55m
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cuộn
17
Băng keo chỉ thị nhiệt hấp ướt,
3
Cuộn
3M, kt: 18mm*55m
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cuộn
18
Gối kê tay lấy máu
13
cái
Gối kê tay lấy máu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
cái
19
Dây garo
14
Sợi
Có nút điều chỉnh
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Sợi
20
Gạc tiệt trùng 8cm*9cm x 8 lớp
200
Gói
Kt: 8cm x 9cm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Gói/10miếng
21
Gạc tiệt trùng 5cm*6cm x 8 lớp
200
Gói
Kt: 5cm x 6cm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Gói/10miếng
22
Gel siêu âm
12
Can
Carbomer, glycerin, paraben, color, water ….
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Can/5 lít
23
Giấy thấm y tế 40x25
70
Kg
Giấy thấm y tế 40x25
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Gói/kg
24
Giấy in nhiệt K57*45mm
50
Cuộn
Giấy in hóa đơn dùng cho các máy in bill khổ 57mm, Khổ giấy: Rộng (cao) 57mm, Đường kính: Ø cuộn giấy: 45mm; Ø lõi nhựa: 17mm Chiều dài: 17m, Định lượng giấy: 65gsm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cuộn
25
Giấy in siêu âm SONY
30
Cuộn
Kích thước: 110mm*20m
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cuộn
26
Lam kính nhám
130
Hộp
Độ dày 1.0 - 1.2mm, Kt 2.4mm*76.2mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/50cái
27
Dầu soi kính hiển vi Merck
4
Chai
Dầu soi kính hiển vi Merck
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/500ml
28
Que xiên tre
80
Bịt
Que xiên tre
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bịt/1kg
29
Pipette nhựa
1.500
Cái
3ml
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
30
Que đè lưỡi
20
Hộp
Vô trùng
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/100que
31
Phim XQ Kỹ thuật số (phim khô)
8.100
Tấm
Thông số kỹ thuật: - Kích thước: 20cm x 25cm - Phim khô kỹ thuật số công nghệ in nhiệt - Có giấy phép bán hàng thuộc bản quyền của nhà sản xuất hoặc giấy cam kết đáp ứng hàng hóa của hãng sản xuất. - Có chứng nhận đạt tiêu chuẩn: ISO 13485, EC hoặc tương đương - Xuất xứ: Các nước G7 hoặc Châu Âu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Tấm
32
Băng keo lụa y tế Urgo
100
Cuộn
2,5cm*6m
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cuộn
33
Băng thun 3 móc
150
Cuộn
* Kích thước: 0,1*3m, làm từ sợi polyester và cao su thiên nhiên cùng độ co dãn cao, từ 180% đến 200% so với kích thước ban đầu. * Dùng để nén ép, cầm máu, cố định khớp, giữ vật liệu cầm máu tại chỗ không bị xê dịch
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cuộn
34
Bông gòn viên tiệt trùng
120
Kg
Từ 100% bông tự nhiên, Sản xuất theo tiêu chuẩn Dược Điển Việt Nam, Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide, Đường kính 2cm, 3cm. Đồng đều về kích thước và trọng lượng, Khả năng thấm hút cao và nhanh, Mịn màng, mềm mại, không gây kích ứng da, thân thiện môi trường, bông trắng và sạch
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Kg
35
Bông gòn cuộn tiệt trùng
3
cuộn
Từ 100% bông tự nhiên, Sản xuất theo tiêu chuẩn Dược Điển Việt Nam, Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide. Quy cách đóng gói 1kg, Khả năng thấm hút cao và nhanh, Mịn màng, mềm mại, không gây kích ứng da, thân thiện môi trường, bông trắng và sạch
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
1kg/cuộn
36
Bơm tiêm
1.500
Cái
10ml, Kích cỡ kim 23G*1. Vô trùng.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
37
Bơm tiêm
100
Cái
1ml, Kích cỡ kim 25G*1. Vô trùng.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
38
Bơm tiêm
10.000
Cái
3ml, Kích cỡ kim 23G*1. Vô trùng.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
39
Bơm tiêm
1.800
Cái
5ml, Kích cỡ kim 23G*1. Vô trùng.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
40
Chỉ phẩu thuật 3 ô
7
Hộp
Chỉ phẩu thuật 3 ô
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/24 Cây
41
Chỉ phẩu thuật 4 ô
5
Hộp
Chỉ phẩu thuật 4 ô
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/24 Cây
42
Găng rời size S, M
50
Hộp
Từ cao su thiên nhiên, găng sạch, chưa tiệt trùng, chỉ sử dụng 1 lần và thuận cả 2 tay, chiều dài khoảng 220mm - 240mm (theo size)
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/50đôi
43
Găng rời size S, M
155
Hộp
Từ cao su thiên nhiên, găng sạch, chưa tiệt trùng, chỉ sử dụng 1 lần và thuận cả 2 tay, chiều dài khoảng 220mm - 240mm (theo size)
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/50đôi
44
Găng tay vô khuẩn 7.0/6.5
60
Đôi
Size: 6.5 &7, Mủ kem (latex) ly tâm tự nhiên, Hàm lượng bột: ≤10 mg/dm2, Hàm lượng protein chiết xuất: ≤ 200µg/găng tay
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Đôi
45
Kim tiêm 14-16G
30
Cái
14-16G, thành phần hộp chống sốc
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
46
Khẩu trang y tế
125
Hộp
04 lớp
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/50cái
47
Lọ đựng bệnh phẩm
14.000
Cái
* Lọ nhựa PS trong suốt, có nhãn , có nắp, dung tích 55ml. * Sử dụng nhựa y tế trung tính, đạt độ vô khuẩn (Có phiếu kiểm nghiệm của đơn vị kiểm chứng) * Tiệt trùng
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
48
Lọ nhựa PS 55ml có muỗng (nắp vàng)
200
Cái
* Lọ nhựa PS trong suốt, dung tích 50ml, có nhãn , nắp nhựa LDPE màu vàng, có muỗng lấy mẫu phân bên trong. * Sử dụng nhựa y tế độ pH trung tính, đạt độ vô khuẩn (Có phiếu kiểm nghiệm của đơn vị kiểm chứng.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
49
Lưỡi dao mổ tiệt trùng số 11
2
Cái
Dùng cho cán dao số 3, cho các vết rạch nhỏ
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Cái
50
Ống nghiệm Chimigly
8.800
Ống
* Ống nghiệm nhụa PP, dung tích tối đa 6ml, nắp nhựa LDPE màu xám, có vạch lấy mẫu 2ml riêng biệt trên nhãn ống. * Hóa chất bên trong là chất kháng đông Sodium Flouride và EDTA K2, phân tích hóa chất Sodium Fluoride bằng phương pháp US EPA Method 300.1 mod 18650 mg/L (Có phiếu kiểm nghiệm đơn vị kiểm chứng) * Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 3.000 và 6.000 vòng/phút trong thời gian 5- 10 phút, đạt độ vô khuẩn (có phiếu kết quả thử nghiệm của đơn vị kiểm chứng). * Đạt tiêu chuẩn CE, 2 CFS Châu Âu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Ống
51
Ống nghiệm nhựa EDTA
8.000
Ống
* Ống nghiệm nhựa PP, dung tích tối đa 6ml, nắp nhựa LDPE màu xanh dương, có vạch lấy mẫu 2ml riêng biệt trên nhãn ống. * Hóa chất bên trong là EDTA K2, phân tích hóa chất EDTA bằng phương pháp HPLC - DAD 1100 mg/L (Có phiếu kiểm nghiệm đơn vị kiểm chứng). * Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 3.000 và 6.000 vòng/phút trong thời gian 5- 10 phút, đạt độ vô khuẩn (có phiếu kết quả thử nghiệm của đơn vị kiểm chứng). * Đạt tiêu chuẩn, CE, 2 CFS Châu Âu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Ống
52
Ống nghiệm nhựa nắp tím cao su EDTA K3
500
Ống
* Ống nghiệm nhựa PET. Kích thước 13*100mm. Ống nghiệm đã được hút chân không với thể tích mẫu đến 6.0ml, tiệt trùng bằng tia Gamma. * Nắp nhựa HDPE màu tím, nút cao su bên trong nắp được làm từ cao su và Silicon D. * Đạt độ vô khuẩn (có phiếu kết quả thử nghiệm của đơn vị kiểm chứng). * Tem nhãn bằng vật liệu giấy FASSON V3079 không thấm nước dễ lau chùi. * Đạt tiêu chuẩn CE, 2 CFS Châu Âu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Ống
53
Ống nghiệm Serum
200
Ống
* Ống nghiệm nhựa PP, nắp nhựa LDPE màu đỏ, dung tích 6ml, có chia vạch lấy máu trên nhãn ống * Hóa chất bên trong là hạt nhựa Poly Styrene. Định danh nhựa bằng Phương Pháp Agilent FTIR (Có phiểu kiểm nghiệm của đơn vị kiểm chứng) * Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 3.000 và 6.000 vòng/phút/thời gian 5- 10 phút, đạt độ vô khuẩn (có phiếu kết quả thử nghiệm của đơn vị kiểm chứng) * Đạt tiêu chuẩn CE, 2 CFS Châu Âu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Ống
54
Ống nghiệm trắng có nắp (ống/5ml)
5.000
Ống
* Kích thước 13*75mm. Nhựa PS trong suốt, nắp ấn trong màu trắng, cấu trúc nắp 2 tầng, dung tích tối đa 6ml * Sử dụng nhựa độ pH trung tính, đạt độ vô khuẩn (Có phiếu kiểm nghiệm của đơn vị kiểm chứng) * Đạt tiêu chuẩn CE, 2 CFS Châu Âu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Ống
55
Dung dịch rửa protein máy Huyết học 3 thành phần
20
Chai/1L
* Dung dịch enzym để sử dụng trong chẩn đoán in vitro với tác dụng thủy phân protein để làm sạch các máy đếm tế bào máu của HORIBA Medical; Dung dịch trong suốt và không màu đến hơi vàng nhạt *Thuốc thử này được phân loại là không nguy hại theo đúng quy định (EC) Số 1272/2008 * Thành phần: + Dung dịch đệm hữu cơ (Organic buffer) < 5% + Enzym thủy phân protein (Proteolytic enzyme)< 1% + Chất bảo quản (Preservative) < 1% * Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 * Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60 của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/1L
56
Dung dịch ly giải cho máy Huyết học 3 thành phần
10
Chai
Dung dịch ly giải để sử dụng trong chẩn đoán in vitro và được thiết kế để ly giải hồng cầu (RBC) cho việc đếm bạch cầu (WBC) và phân loại bạch cầu và xác định hemoglobin trên các máy đếm tế bào máu của HORIBA Medical; - Dung dịch trong suốt và không màu. - Thuốc thử này được phân loại là không nguy hại theo đúng quy định (EC) Số 1272/2008 - Thành phần: + Chất ly giải (Lysing agent ) < 0,1% + Chất tẩy rửa (Detergent) < 5% - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60 của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/1L
57
Dung dịch pha loãng tế bào bạch cầu
12
Thùng
Dung dịch đệm đẳng trương để sử dụng trong chẩn đoán in vitro và được thiết kế để đếm các tế bào máu và đo hematocrit trên các máy đếm tế bào máu của HORIBA Medical; - Dung dịch trong suốt và không màu. - Thuốc thử này được phân loại là không nguy hại theo đúng quy định (EC) Số 1272/2008 - Thành phần: + Dung dịch đệm hữu cơ (Organic buffer ) < 5% + Chất bảo quản (Preservative) < 0,1% - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60 của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Thùng/10L
58
Dung dịch rửa máy đậm đặc
1
Bình
Dung dịch hóa học để sử dụng trong chẩn đoán in vitro và được thiết kế để làm sạch máy đếm tế bào máu của HORIBA Medical; - Dung dịch nước base, trong suốt, màu vàng nhạt, có mùi chất tẩy trắng - Thuốc thử này được phân loại là không nguy hại theo đúng quy định (EC) Số 1272/2008 - Thành phần: + Chất làm sạch hóa chất (Chemical cleaning agent) < 5% + Chất ổn định hóa học(Stabilizer) < 1% - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 -Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60/Yumizen H500 của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bình/0,5 Lít
59
Nội kiểm huyết học 03 thành phần (mức trung bình)
4
Bộ
hất đối chiếu (control) đa thông số 3 mức để sử dụng trong chẩn đoán in vitro và được thiết kế để sử dụng trong việc theo dõi độ đúng và độ chính xác của các máy đếm tế bào máu dùng trong huyết học. - ABX Minotrol 16 về cảm quan giống với máu tươi toàn phần. Chất nổi trên bề mặt màu hồng nhạt là bình thường - Thành phần: ABX Minotrol 16 chứa bạch cầu (WBC), hồng cầu (RBC) và tiểu cầu (PLT) của động vật có vú được làm thành hỗn dịch ở dạng dịch giống như huyết tương. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60 của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bộ/(1*2,5ml)
60
Nội kiểm huyết học 03 thành phần (mức cao)
4
Bộ
Chất đối chiếu (control) đa thông số 3 mức để sử dụng trong chẩn đoán in vitro và được thiết kế để sử dụng trong việc theo dõi độ đúng và độ chính xác của các máy đếm tế bào máu dùng trong huyết học. - ABX Minotrol 16 về cảm quan giống với máu tươi toàn phần. Chất nổi trên bề mặt màu hồng nhạt là bình thường - Thành phần: ABX Minotrol 16 chứa bạch cầu (WBC), hồng cầu (RBC) và tiểu cầu (PLT) của động vật có vú được làm thành hỗn dịch ở dạng dịch giống như huyết tương. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60 của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bộ/(1*2,5ml)
61
Nội kiểm huyết học 03 thành phần (mức thấp)
4
Bộ
Chất đối chiếu (control) đa thông số 3 mức để sử dụng trong chẩn đoán in vitro và được thiết kế để sử dụng trong việc theo dõi độ đúng và độ chính xác của các máy đếm tế bào máu dùng trong huyết học. - ABX Minotrol 16 về cảm quan giống với máu tươi toàn phần. Chất nổi trên bề mặt màu hồng nhạt là bình thường - Thành phần: ABX Minotrol 16 chứa bạch cầu (WBC), hồng cầu (RBC) và tiểu cầu (PLT) của động vật có vú được làm thành hỗn dịch ở dạng dịch giống như huyết tương. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy Huyết học ABX Micros 60 của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bộ/(1*2,5ml)
62
Hóa chất định lượng Uric Acid
50
Hộp
Thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng - Phương pháp xét nghiệm: Uricase-Trinder - Sử dụng để định lượng Uric Acid trong huyết thanh/huyết tương và nước tiểu . - Khoảng tuyến tính: 0.49 - 25 mg/dl (29.4 - 1500 µmol/L ) - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/10lọ*44ml
63
Hóa chất định lượng ALT/ GPT
9
Hộp
2 thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: IFCC without PDP. - Sử dụng để định lượng ALT/ GPT trong huyết thanh hoặc huyết tương. - Khoảng tuyến tính: 4.4 – 360 U/l - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/6 bộ (R1: 6*44ml; R2: 6*11ml)
64
Hóa chất định lượng AST/ GOT
9
Hộp
2 thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: IFCC without PDP. - Sử dụng để định lượng AST/GOT trong huyết thanh hoặc huyết tương. - Khoảng tuyến tính: 3.84 cho đến 390 U/l. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/6 bộ (R1: 6*44ml; R2:6*11ml)
65
Hóa chất định lượng Creatinine
11
Hộp
Thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: Jaffe´s kinetic. - Sử dụng để định lượng Creatine trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu - Khoảng tuyến tính: 0.08 -18 mg/dl (7.07 - 1591 µmol/L) - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/5 bộ (R1: 5*44ml; R2: 5*11ml)
66
Hóa chất định lượng Cholesterol
3
Hộp
Thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng - Phương pháp xét nghiệm:CHOD-PAP. - Sử dụng để định lượng Cholesterol trong huyết thanh và huyết tương. - Khoảng tuyến tính: 4.2 - 695 mg/dl (0.11 - 18.1 mmol/L) - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/10lọ*44ml
67
Hóa chất định lượng Glucose
6
Hộp
thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: GOD-POD. - Sử dụng để định lượng Glucose trong huyết thanh, huyết tương và nước tiểu . - Khoảng tuyến tính: 2.34 - 450 mg/dl - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/10lọ*44ml
68
Hóa chất định lượng HDL Cholesterol
6
Hộp
2 thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: PVS/PEGME - Sử dụng để định lượng HDL trong huyết thanh và huyết tương. - Khoảng tuyến tính: 1.90 -193 mg/dl - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/4 bộ (R1: 4*30ml; R2: 4*10ml)
69
Hóa chất định lượng LDL Cholesterol
3
Hộp
2 thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: PVS/PEGME - Sử dụng để định lượng LDL C trong huyết thanh / huyết tương của người. - Khoảng tuyến tính: 2.60 - 263 mg/dl. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/2 bộ (R1: 2*30ml; R2: 2*10ml)
70
Hóa chất định lượng Triglycerides
3
Hộp
thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. -Phương pháp xét nghiệm:GPO-Trinder. - Sử dụng để định lượng Triglyceride trong huyết thanh và huyết tương. - Khoảng tuyến tính: 9.74-1062 mg/dl. (0.11 - 11.9 mmol/L) - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/10lọ*44ml
71
Hóa chất định lượng Urea
10
Hộp
2 thuốc thử, dạng lỏng, sẵn sàng để sử dụng. - Phương pháp xét nghiệm: Urease - GLDH, kinetic - Sử dụng để định lượng Urea trong huyết thanh / huyết tương và nước tiểu. - Khoảng tuyến tính: 1.5 - 300 mg/dl (1.92 - 50 mmol/L ) - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/ (R1: 5x44ml R2: 5x11ml)
72
Hóa chất hiệu chuẩn cho các xét nghiệm sinh hóa
2
Hộp
Hóa chất dạng đông khô. - Độ ổn định sau khi mở nắp/ hoàn nguyên là :8 giờ ở 15 - 25 oC ;2 ngày ở 2 - 8 oC ;4 tuần ở -20 → -15oC (chỉ sử dụng 1 lần đông đá). - Sử dụng để hiệu chuẩn cho các xét nghiệm hóa sinh trên những máy sinh hóa tự động. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/4 lọ*3ml
73
Hóa chất rửa thường quy cho máy sinh hóa
7
Hộp
* Hóa chất dạng lỏng, có tính tẩy rửa mạnh được sử dụng để máy rửa Cuvette sau mỗi lần đo. * Độ pha loãng: Pha loãng dung dich với nước cất theo tỷ lệ ≥ 100 lần (01 thể tích dung dịch với ≥ 99 thể tích nước cất) * Thành phần: Chứa chất có hoạt tính bề mặt là sodium hydroxide (NaOH). * Độ ổn định sau khi mở nắp và bảo quản trên máy xét nghiệm: Ổn định đến hết hạn sử dụng đựơc ghi trên lọ và hộp thuốc thử nếu được bảo quản ở 15 - 25oC. * Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba của Trung tâm. * Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/4 lọ*100ml
74
Nội kiểm cho xét nghiệm sinh hóa mức bệnh lý
4
Hộp
Hóa chất nội kiểm sinh hóa, dạng bột, pha loãng trước khi sử dụng. Đóng gói dạng lọ/5ml. - Sử dụng để kiểm tra tất cả các test ở giá trị trong khoảng bệnh lý. - Quy cách đóng gói: 4*5ml. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba (XL180/XL200/XL300) của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/4 lọ*5ml
75
Nội kiểm cho xét nghiệm sinh hóa mức bình thường
4
Hộp
- Hóa chất nội kiểm sinh hóa, dạng bột, pha loãng trước khi sử dụng. Đóng gói dạng lọ/5ml. - Sử dụng để kiểm tra tất cả các test ở giá trị trong khoảng bình thường. - Quy cách đóng gói: 4*5ml. - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001, ISO 13485 - Tương thích và chạy ổn định trên máy sinh hóa tự động Erba của TYT.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/4 lọ*5ml
76
Anti A
2
Lọ
Kháng thể loại IgM, Hiệu giá ≥ 1:256
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lọ/10ml
77
Anti B
2
Lọ
Kháng thể loại IgM, Hiệu giá ≥ 1:256
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lọ/10ml
78
Anti D (IgM+IgG)
2
Lọ
Kháng thể loại IgM, IgG Hiệu giá ≥ 1:128
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Lọ/10ml
79
Bioline HIV 1/2 3.0
150
Test
Test nhanh HIV
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
80
Bộ nhuộm Ziehl-Neelsen
250
Bộ
AFB trực tiếp nhuộm Ziehl-Neelsen
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Bộ/3 chai/100ml
81
Dầu soi kính hiển vi
2.000
ml
Vật kính ngâm dầu
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
ml
82
HEV
100
Test
"Khay thử xét nghiệm chẩn đoán In-vitro định tính phát hiện kháng thể IgG và/ hoặc IgM kháng HEV trong huyết thanh hoặc huyết tương của người. Hoạt chất chính: Kháng nguyên HEV tái tổ hợp, kháng thể kháng IgM người, kháng thể kháng IgG người. Đối với kháng thể IgM kháng HEV - Độ nhạy tương quan: 93.3% - Độ đặc hiệu tương quan: 98.55% - Độ chính xác tương quan: 97.89% Đối với kháng thể IgG kháng HEV - Độ nhạy tương quan: 90% - Độ đặc hiệu tương quan: 98.68% - Độ chính xác tương quan: 97.67% Không phản ứng chéo với với các mẫu dương tính HBV,HIV, HCV, Syphilis và mẫu chứa yếu tố dạng thấp (RF)."
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
83
HAV
100
Test
Sử dụng phát hiện sự có mặt kháng thể IgM kháng HAV trong huyết thanh hoặc huyết tương của người Thành phần: Kháng thể chuột kháng IgM của người, Kháng nguyên HAV tái tổ hợp , Kháng thể đề kháng IgG chuột . - Độ nhạy 100%, - Độ đặc hiệu: 99.5% - Độ chính xác: 99.6%. Không bị gây nhiễu bởi các chất có nồng độ tương ứng sau: Hemoglobin 1000 mg/dl, Methanol 10%, Abumin 2000 mg/dl. Không bị phản ứng chéo với các mẫu phẩm dương tính với HIV, HCV, HBV, HEV
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
84
HBsAb
300
Test
Định tính phát hiện kháng thể HBsAb trong huyết thanh hoặc huyết tương của người. Hoạt chất chính: Các kháng nguyên HBsAg tái tổ hợp (Lab HBsAg, kháng nguyên HBsAg). - Độ nhạy tương quan: 100%; - Độ đặc hiệu tương quan: 98.7%; - Độ chính xác tương quan: 99.5%; Không bị phản ứng chéo với các mẫu dương tính yếu tố dạng thấp (RF), HAV, Syphilis, HIV, H. pylori, CMV, Rubella.
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
85
Rubella IgG/IgM
25
Test
Test nhanh chẩn đoán bệnh truyền nhiễm do virus rubella
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
86
Syphilis
300
Test
Khay thử xét nghiệm sắc ký miễn dịch kỹ thuật màng, định tính phát hiện các kháng thể (IgG và IgM) kháng Treponema Pallidum (TP) trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần người. - Độ nhạy tương quan: >99,9% - Độ đặc hiệu tương quan: 99,1% - Độ chính xác tương quan: 99,4% - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: >99% Ống chống đông máu như heparin, EDTA và sodium citrate không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm. Sản phẩm đạt ít nhất 2 chứng chỉ FSC được cấp bởi các nước tham chiếu theo Thông tư 14/2020/TT-BYT
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
87
Test chẩn đoán virus HIV Rapid Anti-HIV Test intec (dạng que)
150
Test
Test chẩn đoán virus HIV Rapid Anti-HIV Test intec (dạng que)
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
88
Test nhanh HBsAg
300
Hộp
Que thử xét nghiệm sắc ký miễn dịch, định tính phát hiện kháng nguyên bề mặt vi rút viêm gan B trong mẫu máu toàn phần, huyết thanh hoặc huyết tương. Thành phần: - Vùng cộng hợp: Kháng thể kháng HBsAg 0,35ug, kháng thể IgG thỏ 0,233ug - Vạch kết quả: Kháng thể kháng HBsAg 0,514ug - Vạch chứng: Kháng thể IgG dê kháng thỏ 0,428ug Ngưỡng phát hiện (LOD): 0,92ng/mL - Độ nhạy tương quan: : 100% - Độ đặc hiệu tương quan: 99.7% - Độ chính xác tương quan: 99,8%
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/50 test
89
Test thử nhanh HIV Determine HIV ½
700
Test
Test thử nhanh HIV Determine HIV ½
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Test
90
Test thử Viêm gan C
300
Hộp
Que thử xét nghiệm miễn dịch định tính, kỹ thuật màng và kháng nguyên kép để phát hiện các kháng thể kháng HCV trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần. Hiệu quả chẩn đoán so với phương pháp HCV EIA: - Độ nhạy tương quan: 100% - Độ đặc hiệu tương quan: 99.3% - Độ chính xác tương quan: 99.5% - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: >99% Không lây nhiễm chéo bởi: Virus gây suy giảm miễn dịch ở người, Virus Herpes simplex-2 IgM, Kháng insulin, Yếu tố dạng thấp Không bị gây nhiễu bởi các chất sau ở nồng độ tương ứng: Acetaminophen 20mg/dl, Sulfamethoxazole 40mg/dl, Ibuprofen 50mg/dl
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Hộp/50 test
91
Kim Châm cứu 0.3 X 15 mm
50
Hộp
Kim châm cứu tiệt trùng dùng một lần (dạng vỉ, cán thép không gỉ) 0,3 x 15mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
100kim/hộp
92
Kim Châm cứu 0.3X 25 mm
150
Hộp
Kim châm cứu tiệt trùng dùng một lần (dạng vỉ, cán thép không gỉ) 0,3 x 25mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
100kim/hộp
93
Kim Châm cứu 0.3X 40 mm
100
Hộp
Kim châm cứu tiệt trùng dùng một lần (dạng vỉ, cán thép không gỉ) 0,3 x 40mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
100kim/hộp
94
Kim Châm cứu 0.3X 50 mm
20
Hộp
Kim châm cứu tiệt trùng dùng một lần (dạng vỉ, cán thép không gỉ) 0,3 x 50mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
100kim/hộp
95
Kim Châm cứu 0.3X 60 mm
10
Hộp
Kim châm cứu tiệt trùng dùng một lần (dạng vỉ, cán thép không gỉ) 0,3 x 60mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
100kim/hộp
96
Kim Châm cứu 0.3X 70 mm
10
Hộp
Kim châm cứu tiệt trùng dùng một lần (dạng vỉ, cán thép không gỉ) 0,3 x 70mm
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
100kim/hộp
97
Dầu dừa dùng để xoa bóp chai 500ml
10
Chai
Dầu dừa dùng để xoa bóp chai 500ml
Số 48A Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai/500ml
98
Cao dầu nóng
10
Chai
Cao dầu nóng
Phú, phường Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
Chai
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "THƯ MỜI CHÀO GIÁ". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "THƯ MỜI CHÀO GIÁ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 14

Chọn các cột để hiển thị


QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây