Thư mời chào giá nguyên vật liệu

Tìm thấy: 11:23 28/05/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm nguyên vật liệu thực hiện nhiệm vụ KHCN cấp Cơ sở năm 2026 của Viện Nghiên cứu hạt nhân
Tên gói thầu
Mua sắm nghiê vật liệu

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600020241-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thư mời chào giá nguyên vật liệu
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
18 Nguyễn Du, Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Lê Minh Tuấn
Chức vụ
Chuyên viên
Số điện thoại
Địa chỉ
Số 01 Nguyên Tử Lực, phường Lâm Viên - Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Fax
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 28/05/2026 11:19 Đến ngày 03/06/2026 11:30
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
45 Ngày kể từ ngày 03/06/2026 11:30
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
HSA, Sigma Aldrich A165310G Loại: 10g/ 01 lọ
1
Lọ
HSA, Sigma Aldrich A165310G hoặc Merck
Viện Nghiên cứu hạt nhân, số 01 Nguyên Tử Lực, phường Lâm Viên - Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
10g/ 01 lọ
Sigma/ Merck
2
XCP XCyting Chromosome Paint XCP-Mix #1O-#2G-#4GO Loại: 200 μL
1
Lọ
XCP XCyting Chromosome Paint XCP-Mix #1O-#2G-#4GO. Hảng SX/ Xuất xứ: MetaSystems (Đức)
Viện Nghiên cứu hạt nhân, số 01 Nguyên Tử Lực, phường Lâm Viên - Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
200 μL/ lô
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
28/05/2026
Số quyết định phê duyệt
Văn bản số 210/VNCHN-KHHTQT
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thư mời chào giá nguyên vật liệu". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thư mời chào giá nguyên vật liệu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 6

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây