Về việc mời chào giá Gói 2: Hóa chất (Lần 2)

Tìm thấy: 15:03 29/09/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Về việc mời chào giá Gói 2: Hóa chất (Lần 2)
Tên gói thầu
Về việc mời chào giá Gói 2: Hóa chất (Lần 2)

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500014408-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Về việc mời chào giá Gói 2: Hóa chất (Lần 2)
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Ấp 3, Xã Chợ Lách, Tỉnh Vĩnh Long
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Nguyễn Văn Mến
Chức vụ
Nhân viên
Số điện thoại
Địa chỉ
Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 29/09/2025 15:01 Đến ngày 09/10/2025 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 09/10/2025 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
PT-HS With Calcium
160
ml
Phù hợp với máy đông máu CoA Data 504 hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY ĐÔNG MÁU COADATA 504
2
APTT (ELLAGIC ACID Calcium Chloride)
200
ml
Thuốc thử xét nghiệm đông máu APTT, phù hợp với máy đông máu CoA Data 504 hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY ĐÔNG MÁU COADATA 504
3
Bi từ dùng cho máy đông máu (Mixer Micro 1.0x4.0mm)
2.000
viên
Giúp quá trình trộn mẫu và hóa chất diễn ra đồng đều, đảm bảo kết quả xét nghiệm đáng tin cậy sử dụng được cho máy đông máu CoA Data 504 Hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY ĐÔNG MÁU COADATA 504
4
Cuvette micro dùng cho máy đông máu
2.000
cái
Cuvette được trang bị sẵn một thanh khuấy từ (stir bar) kích thước 1.0 x 4.0 mm. Sản phẩm này được thiết kế đặc biệt để sử dụng trong các máy phân tích đông máu của hãng Labitec, như CoA Data 504 hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY ĐÔNG MÁU COADATA 504
5
Dung dịch nhuộm bạch cầu
300.000
ml
Dung dịch phải tinh khiết, không chứa các tạp chất có thể ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm, không bị phân hủy hoặc biến đổi chất lượng trong quá trình sử dụng, không làm ảnh hưởng đến hình dạng và cấu trúc của bạch cầu, phù hợp với máy huyết học PHOENIX NCC-51AL hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY HUYẾT HỌC PHOENIX NCC-51AL
6
Dung dịch vệ sinh buồng đọc
300.000
ml
Sử dung để vệ sinh hệ thống kim hút mẫu, buồng đọc, đường ống, dây bơm phù hợp với máy huyết học PHOENIX NCC-51AL hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY HUYẾT HỌC PHOENIX NCC-51AL
7
Dung dịch pha loãng mẫu huyết học
800.000
ml
Sử dụng pha loãng mẫu dùng trong máy phân tích huyết học phù hợp với máy huyết học PHOENIX NCC-51AL hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY HUYẾT HỌC PHOENIX NCC-51AL
8
Dung dịch ly giải hồng cầu
30.000
ml
Dung dịch ly giải hồng cầu phù hợp với máy huyết học PHOENIX NCC-51AL hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY HUYẾT HỌC PHOENIX NCC-51AL
9
Dung dịch vệ sinh kim hút mẫu
1.000
ml
Sử dụng để vệ sinh kim hút mẫu trong chế độ rửa kim của máy phân tích huyết học phù hợp với máy huyết học PHOENIX NCC-51AL hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
MÁY HUYẾT HỌC PHOENIX NCC-51AL
10
Que thử nước tiểu 11 thông số
3.000
Test
Chẩn đoán tổng quát 11 thành phần trong nước tiểu, đóng gói phù hợp gồm 100 que trong 1 lọ tiêu chuẩn và được đóng gói trong 1 hộp giấy, phù hợp với máy sinh hóa nước tiểu URISCAN PRO hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
Hoá chất máu sinh hóa nước tiểu URISCAN PRO 11 thông số
11
Phim x-quang răng Duphamed
800
Tấm
Phù hợp với máy in
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
Hoá chất rửa phim X-quang
12
Dung dịch acid alcool
14
Chai
DRYSTAR AXYS hoặc tương đương
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
HÓA CHẤT XÉT NGHIỆM ĐÀM
13
Dung dịch nhuộm nền xanh Methylen
8
Chai
Độ nhạy cao, dễ bắt màu khi nhuộm, an toàn khi sử dụng
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
HÓA CHẤT XÉT NGHIỆM ĐÀM
14
Dung dịch nhuộm màu Carbol Fuchsin
8
Chai
Độ nhạy cao, dễ bắt màu khi nhuộm, an toàn khi sử dụng
Trung tâm Y tế khu vực Chợ Lách
HÓA CHẤT XÉT NGHIỆM ĐÀM
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
29/09/2025
Số quyết định phê duyệt
355/TTYT-KD
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Về việc mời chào giá Gói 2: Hóa chất (Lần 2)". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Về việc mời chào giá Gói 2: Hóa chất (Lần 2)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 11

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây