Thông báo mời thầu

E-SCL18-2024: Sửa chữa lớn các hạng mục năm 2024: Sửa chữa mặt, lề đường, hệ thống thoát nước - Đường NT1, NP1; Sửa chữa sân, đường, rãnh thoát nước cao trình 138m khu vực Nhà máy thủy điện Sơn La

Tìm thấy: 23:59 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Không hình thành dự án
Tên gói thầu
E-SCL18-2024: Sửa chữa lớn các hạng mục năm 2024: Sửa chữa mặt, lề đường, hệ thống thoát nước - Đường NT1, NP1; Sửa chữa sân, đường, rãnh thoát nước cao trình 138m khu vực Nhà máy thủy điện Sơn La
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sửa chữa lớn năm 2024 - Công ty Thủy điện Sơn La
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường La, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
687/QĐ-TĐS:L
Ngày phê duyệt
21/08/2024 22:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Thủy điện Sơn la
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:55 21/08/2024
đến
09:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mai Lâm Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 08, đường 3/2, tổ 8, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Danh mục: Đường giao thông nội bộ - NMTĐ Sơn La. Hạng mục: Đường NP1. Mục: Sửa chữa mặt, lề đường, hệ thống thoát nước
Theo quy định tại Chương V
2
MÓNG, MẶT
Theo quy định tại Chương V
3
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.7408
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
6.7709
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.7408
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Lu khuôn đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98 (Lu xuống chiều dày 30cm)
1.5571
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, chiều dày lớp móng cấp phối đá dăm lớp dưới là 18cm
3.2179
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, chiều dày lớp móng cấp phối đá dăm lớp trên là 15cm
2.6816
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
17.8773
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 1km, ôtô tự đổ 12 tấn (mỏ đá bản phiêng hay , xã chiềng xôm, tp sơn la cách vị trí công trình 26.5km)
3.0338
100tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn (mỏ đá bản phiêng hay , xã chiềng xôm, tp sơn la cách vị trí công trình 26.5km)
3.0338
100tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
17.8773
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Vệ sinh quét dọn đất mặt đường, sân bãi
10.8199
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
10.8199
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 1km, ôtô tự đổ 12 tấn (mỏ đá bản phiêng hay , xã chiềng xôm, tp sơn la cách vị trí công trình 26.5km)
1.8361
100tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn (mỏ đá bản phiêng hay , xã chiềng xôm, tp sơn la cách vị trí công trình 26.5km)
1.8361
100tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
10.8199
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bù phụ mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
RÃNH XÂY
Theo quy định tại Chương V
20
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.5043
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đệm cấp phối bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0551
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xây đá hộc, xây rãnh, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 100
44.91
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB40 mác 125
201.71
m2
Theo quy định tại Chương V
24
ĐIỀU PHỐI
Theo quy định tại Chương V
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II (cự ly vận chuyển 2km)
0.7408
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo đất cấp II (cự ly vận chuyển 2km)
0.7408
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III (cự ly vận chuyển 2km)
0.5043
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo , đất cấp III (cự ly vận chuyển 2km)
0.5043
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV (cự ly vận chuyển 2km)
6.117
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo, đất cấp IV (cự ly vận chuyển 2km)
6.117
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
0.087
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường
0.186
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.26
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đầu, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường cánh, đá 1x2, mác 150, PCB40
2.18
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sân công, chân khay, đá 2x4, mác 150, PCB40
7.19
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Sửa chữa lớn năm 2024 - Hạng mục: Sửa chữa mặt, lề đường, hệ thống thoát nước - Đường NT1 - Nhà máy Thủy điện Sơn La
Theo quy định tại Chương V
38
Nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
39
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.3819
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
1.5421
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.3819
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lu khuôn đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98 (lu xuống chiều dày 30cm)
0.2866
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, chiều dày lớp móng cấp phối đá dăm lớp dưới là 18cm
0.72
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, chiều dày lớp móng cấp phối đá dăm lớp trên là 15cm
0.6
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
3.9999
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 1km, ôtô tự đổ 12 tấn (mỏ đá bản phiêng hay , xã chiềng xôm, tp sơn la cách vị trí công trình 26.5km)
0.6788
100tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn (mỏ đá bản phiêng hay , xã chiềng xôm, tp sơn la cách vị trí công trình 26.5km)
0.6788
100tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
3.9999
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Vệ sinh quét dọn đất mặt đường, sân bãi
6.1166
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
6.1166
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "E-SCL18-2024: Sửa chữa lớn các hạng mục năm 2024: Sửa chữa mặt, lề đường, hệ thống thoát nước - Đường NT1, NP1; Sửa chữa sân, đường, rãnh thoát nước cao trình 138m khu vực Nhà máy thủy điện Sơn La". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "E-SCL18-2024: Sửa chữa lớn các hạng mục năm 2024: Sửa chữa mặt, lề đường, hệ thống thoát nước - Đường NT1, NP1; Sửa chữa sân, đường, rãnh thoát nước cao trình 138m khu vực Nhà máy thủy điện Sơn La" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây