CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC

Tìm thấy: 23:11 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00027733
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 12-BT2 khu đô thị mới, phường Cổ Nhuế 2, quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Nguyễn Thu Hằng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0105808789
Ngày cấp
01/03/2012
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00027733
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
II
11/07/2029
2
HAN-00027733
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Đường bộ
II
11/07/2029
3
HAN-00027733
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
11/07/2029
4
HAN-00027733
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
NN & PTNT
III
11/07/2029
5
HAN-00027733
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
11/07/2029
6
HAN-00027733
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
11/07/2029
7
HAN-00027733
Giám sát thi công xây dựng công trình
Cầu, đường bộ
III
11/07/2029
8
HAN-00027733
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
11/07/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 23 dự án với tổng số 110 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây