Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| STT | Số chứng chỉ | Lĩnh vực | Lĩnh vực mở rộng | Hạng | Ngày hết hạn |
|---|---|---|---|---|---|
1 |
HAN-00017876 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Dân dụng |
III |
28/06/2029 |
3 |
HAN-00017876 |
Thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông |
III |
28/06/2029 |
4 |
HAN-00017876 |
Giám sát thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông |
III |
28/06/2029 |
5 |
HAN-00017876 |
Thi công xây dựng công trình |
Dân dụng |
III |
12/06/2030 |
6 |
HAN-00017876 |
Thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông |
II |
07/08/2030 |
Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TDH như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 142 gói thầu, trong đó trúng 105 gói, trượt 34 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 70.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (35), Hà Nội (17), Hưng Yên (12), Quảng Ninh (6), Hải Phòng (4), Phú Thọ (3), Ninh Bình (3), Lạng Sơn (3), Cao Bằng (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Đà Nẵng (1), Bắc Ninh (1), Tuyên Quang (1), Lai Châu (1), Không xác định (59)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Kạn (29), Hà Nội (17), Hưng Yên (7), Quảng Ninh (6), Thái Bình (4), Phú Thọ (3), Nam Định (3), Lạng Sơn (3), Cao Bằng (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Hải Dương (2), Đà Nẵng (1), Thái Nguyên (1), Hải Phòng (1), Lai Châu (1), Không xác định (64)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 15 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 61 nhà thầu trong 58 gói thầu, thắng 23 gói, thua 34 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 13 nhà thầu trong 30 gói thầu, thắng thầu 21 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.