CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐKCC

Tìm thấy: 00:55 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00044649
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 1, Số 17+18 Nhà N7A, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Đào Duy Chiến  
Chức vụ
Tổng Giám Đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0106603336
Ngày cấp
18/07/2014
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00044649
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
14/08/2040
3
HAN-00044649
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
14/08/2040
4
HAN-00044649
Thi công xây dựng công trình
Giao thông Cầu, đường bộ
III
14/08/2040
5
HAN-00044649
Thi công xây dựng công trình
NN&PTNT
III
14/08/2040

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐKCC như sau:

  • Đã tham gia 50 gói thầu, trong đó trúng 24 gói, trượt 22 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 73.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (30), Thanh Hoá (4), Lai Châu (2), Phú Thọ (2), Ninh Bình (2), Đà Nẵng (2), Hưng Yên (1), Lạng Sơn (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Bắc Ninh (1), Điện Biên (1), Quảng Ngãi (1), Gia Lai (1), Không xác định (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (30), Thanh Hoá (4), Lai Châu (2), Thái Bình (1), Lạng Sơn (1), Phú Thọ (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Ninh Bình (1), Nam Định (1), Hòa Bình (1), Bắc Giang (1), Điện Biên (1), Không xác định (5)
  • Có quan hệ với 18 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 23 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 119 nhà thầu trong 45 gói thầu, thắng 20 gói, thua 22 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 50 nhà thầu trong 38 gói thầu, thắng thầu 19 gói, thua 17 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây