CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ TRUNG TÂM

Tìm thấy: 16:10 24/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00045441
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 20, tháp B tòa nhà Sông Đà, đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Hồng Việt  
Chức vụ
Tổng Giám Đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0108717145
Ngày cấp
04/05/2019
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00045441
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, Công nghiệp
III
04/09/2030
2
HAN-00045441
Thi công xây dựng công trình
Giao thông, Hạ tầng kỹ thuật
III
04/09/2030
3
HAN-00045441
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng, Công nghiệp
III
04/09/2030
4
HAN-00045441
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông, Hạ tầng kỹ thuật
III
04/09/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ TRUNG TÂM như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ TRUNG TÂM như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây