CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG

Tìm thấy: 13:20 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00058028
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
tổ 3, khu phố Suối Đá, phường Tân Xuân, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Bá Quý  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3800718941
Ngày cấp
05/11/2010
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Bình Phước

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00058028
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
15/10/2031
2
HAN-00058028
Thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
15/10/2031
3
HAN-00058028
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
15/10/2031
4
HAN-00058028
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
15/10/2031
5
HAN-00058028
Thi công xây dựng công trình
NN & PTNT
III
15/10/2031
6
HAN-00058028
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
15/10/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 7 dự án với tổng số 7 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây