Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 315 gói thầu, trong đó trúng 163 gói, trượt 136 gói, 13 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 66.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (160), Lâm Đồng (57), Khánh Hòa (20), TP.Hồ Chí Minh (10), Đồng Tháp (9), Đắk Lắk (4), Tây Ninh (4), Hà Nội (3), An Giang (2), Vĩnh Long (2), Quảng Ngãi (1), Thanh Hoá (1), Gia Lai (1), Lào Cai (1), Sơn La (1), Lai Châu (1), Hải Phòng (1), Toàn quốc (1), Quảng Trị (1), Không xác định (36)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (127), Lâm Đồng (30), Đắk Nông (25), Ninh Thuận (18), TP.Hồ Chí Minh (6), Tiền Giang (5), Đắk Lắk (4), Long An (3), Hà Nội (3), Đồng Tháp (2), An Giang (2), Đồng Nai (2), Khánh Hòa (2), Tây Ninh (1), Quảng Ngãi (1), Vĩnh Long (1), Trà Vinh (1), Thanh Hoá (1), Gia Lai (1), Sơn La (1), Lai Châu (1), Không xác định (79)
- Có quan hệ với 124 bên mời thầu
- Có quan hệ với 115 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 293 nhà thầu trong 230 gói thầu, thắng 83 gói, thua 135 gói, 9 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 34 nhà thầu trong 32 gói thầu, thắng thầu 27 gói, thua 4 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00058028
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Bình Phước
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: NN & PTNT
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình:
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Công Nghệ Môi Trường và An Toàn Vệ Sinh Lao Động
14/09/2017 21:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2017 14:05
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 đã đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2017 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Hệ thống xử lý nước thải phòng xét nghiệm Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
25/07/2017 16:50
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2017 14:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải TBMT Hệ thống xử lý nước thải phòng Trung tâm Y tế huyện Chơn Thành theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2017 14:03
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải TBMT Lắp đặt hệ thống lọc nước phòng mổ Trung tâm Y tế thị xã Phước Long theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2017 14:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống lọc nước phòng mổ Trung tâm Y tế thị xã Phước Long với 1 gói thầu.
21/07/2017 15:18
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Hệ thống xử lý nước thải phòng Trung tâm Y tế huyện Chơn Thành với 1 gói thầu.
21/07/2017 15:11
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng với 1 gói thầu.
21/07/2017 14:56
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đốp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/07/2017 14:21
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đốp với 1 gói thầu.
19/07/2017 14:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đăng tải TBMT Cải tạo, lắp đặt hệ thống nước thải y tế cho Trung tâm Y tế thị xã Đồng Xoài theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
14/07/2017 20:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Công Nghệ Môi Trường và An Toàn Vệ Sinh Lao Động
14/09/2017 21:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2017 14:05
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 đã đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống xử lý nước thải tại Trung tâm Y tế huyện Bù Đăng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2017 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên đường ở dưới chân các bà mẹ. "
Kinh Hồi Giáo
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.