Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| STT | Số chứng chỉ | Lĩnh vực | Lĩnh vực mở rộng | Hạng | Ngày hết hạn |
|---|---|---|---|---|---|
1 |
HAN-00000648 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Giao thông Cầu |
II |
19/11/2029 |
3 |
BXD-00000648 |
Giám sát thi công xây dựng công trình |
Giao thông đường bộ |
I |
19/04/2022 |
4 |
BXD-00000648 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Giao thông đường bộ |
I |
19/04/2022 |
5 |
BXD-00000648 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Thủy lợi, Hạ tầng kỹ thuật |
III |
19/04/2022 |
6 |
HAN-00000648 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật |
II |
21/09/2030 |
7 |
HAN-00000648 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
NN&PTNT |
II |
21/09/2030 |
Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÚ THÁI như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 194 gói thầu, trong đó trúng 183 gói, trượt 11 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 39.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.08% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (48), Thái Nguyên (39), Lào Cai (19), Hải Phòng (8), Đồng Nai (5), Bắc Ninh (3), Tây Ninh (2), Hà Nội (2), Tuyên Quang (1), Khánh Hòa (1), Đồng Tháp (1), Thanh Hoá (1), Sơn La (1), Không xác định (67)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hòa Bình (31), Thái Nguyên (14), Bắc Kạn (14), Phú Thọ (12), Đồng Nai (5), Hải Dương (5), Lào Cai (5), Yên Bái (2), Bắc Giang (2), Hà Nội (2), Hải Phòng (2), Bắc Ninh (1), Tây Ninh (1), Tuyên Quang (1), Ninh Thuận (1), Long An (1), Đồng Tháp (1), Thanh Hoá (1), Sơn La (1), Không xác định (96)
- Có quan hệ với 64 bên mời thầu
- Có quan hệ với 67 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 43 nhà thầu trong 43 gói thầu, thắng 33 gói, thua 10 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 44 nhà thầu trong 64 gói thầu, thắng thầu 62 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 58 gói thầu với 17 vai trò.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.