CÔNG TY CỔ PHẦN VINTEG

Tìm thấy: 09:00 22/06/2021
Mã chứng chỉ của tổ chức này trùng với tổ chức Công ty TNHH Thành Minh MTC. Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết của tổ chức trùng.

Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00008217
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 5, liền kề 19, khu đô thị Văn Khê, phường La Khê, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Bạch Thành Hưng  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0107160020
Ngày cấp
04/12/2015
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư TP Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00008217
Khảo sát xây dựng

II
27/04/2030
3
HAP-00008217
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình công nghiệp
năng lượng
II
27/04/2030
4
HAP-00008217
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế cơ - điện công trình
II
27/04/2030
5
HAP-00008217
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế cấp - thoát nước công trình
II
27/04/2030
6
HAP-00008217
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình công nghiệp (năng lượng).
II
27/04/2030
7
HAP-00008217
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình công nghiệp (năng lượng).
II
17/07/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VINTEG như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây