Công ty TNHH Thành Minh MTC

Tìm thấy: 22:06 05/09/2024
Mã chứng chỉ của tổ chức này trùng với tổ chức CÔNG TY CỔ PHẦN VINTEG. Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết của tổ chức trùng.

Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00008217
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Lô 38, KCN Tây Bắc ga, Đông Thọ, TP Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa
Người đại diện
Lê Minh Công  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2801150258
Ngày cấp
21/04/2008
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thanh Hóa

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
THH-00008217
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
II
17/03/2033
2
THH-00008217
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng
Đường dây và trạm biến áp
II
17/03/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH THÀNH MINH MTC như sau:

  • Đã tham gia 260 gói thầu, trong đó trúng 166 gói, trượt 87 gói, 0 chưa có kết quả, 7 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 61.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (122), Hưng Yên (21), Nghệ An (12), Lai Châu (11), Hà Nội (8), Quảng Ninh (6), Hà Tĩnh (5), Thái Nguyên (3), Ninh Bình (3), Lạng Sơn (3), Sơn La (3), Tuyên Quang (2), Lào Cai (1), Đà Nẵng (1), Điện Biên (1), Khánh Hòa (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (60)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (122), Thái Bình (20), Nghệ An (12), Lai Châu (11), Hà Nội (8), Quảng Ninh (6), Hà Tĩnh (5), Lạng Sơn (3), Sơn La (3), Thái Nguyên (2), Hà Nam (2), Nam Định (2), Hưng Yên (1), Yên Bái (1), Bắc Kạn (1), Đà Nẵng (1), Hà Giang (1), Điện Biên (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (62)
  • Có quan hệ với 40 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 27 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 226 nhà thầu trong 173 gói thầu, thắng 82 gói, thua 87 gói, 0 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 79 nhà thầu trong 90 gói thầu, thắng thầu 58 gói, thua 30 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây