CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ T&C

Tìm thấy: 05:32 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00023710
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 75, ngõ 112, đường Định Công Thượng, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Vũ Công Thắng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0105552223
Ngày cấp
06/11/2011
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00023710
Khảo sát xây dựng
Địa chất
III
04/10/2029
3
HAN-00023710
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
04/10/2029
4
HAN-00023710
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
04/10/2029
5
HAN-00023710
Lập quy hoạch xây dựng

III
04/10/2029
6
HAN-00023710
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
04/10/2029
7
HAN-00023710
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
04/10/2029
8
HAN-00023710
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
04/10/2029
9
HAN-00023710
Lập quy hoạch xây dựng
Lập quy hoạch xây dựng
II
21/01/2030
10
HAN-00023710
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông Cầu, Đường bộ, Đường thủy
III
21/01/2030
11
HAN-00023710
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thủy lợi
III
21/01/2030
12
HAN-00023710
Khảo sát xây dựng
Địa chất, Địa hình
II
13
HAN-00023710
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
II
14
HAN-00023710
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Bao gồm cả xử lý chất thải rắn và xử lý nước thải
II

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH tư vấn thiết kế T&C như sau:

  • Đã tham gia 60 gói thầu, trong đó trúng 60 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 85.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (12), Hà Nội (7), Lào Cai (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Vĩnh Long (2), Hà Tĩnh (2), Phú Thọ (1), Huế (1), Quảng Ninh (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (28)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Ninh Bình (5), Yên Bái (3), Hà Nam (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Vĩnh Long (2), Hà Tĩnh (2), Hòa Bình (1), Huế (1), Quảng Ninh (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (33)
  • Có quan hệ với 21 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 6 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 42 gói thầu với 18 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây