CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DDK

Tìm thấy: 15:50 01/10/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00045421
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
33 Hòa Minh 11, Phường Hoà Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
Người đại diện
Trần Tiến Doãn  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0402039663
Ngày cấp
15/05/2020
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Thành phố Đà Nẵng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00045421
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
III
04/09/2030
2
HAN-00045421
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
04/09/2030
3
HAN-00045421
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
04/09/2030
4
HAN-00045421
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
04/09/2030
5
HAN-00045421
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
04/09/2030
6
HAN-00045421
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
04/09/2030
7
HAN-00045421
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
04/09/2030
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XẤY DỰNG DDK như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 2 dự án với tổng số 2 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây