Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Báo Ấp Bắc |
|
| Lượt xem | 98 | |
| Mã số thuế | 1200410238 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn1200410238 | |
| Địa chỉ trụ sở | 289 Tết Mậu Thân, Phường 4, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang | |
| Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) | Tỉnh Đồng Tháp | |
| Loại hình pháp lý | Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp | |
| Ngày phê duyệt | 27/05/2024 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Nguyễn Minh Tân | |
| Chức vụ | Tổng Biên tập | |
Ngành nghề kinh doanh của Báo Ấp Bắc |
||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:40 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:39 CH 03/04/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
3:21 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Báo Ấp Bắc như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 10 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (8), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tiền Giang (7), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 3 vai trò.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 25 dự án với tổng số 55 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Báo Ấp Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 gói thầu trong đó tự mời thầu 16 gói, có 3 gói là do đơn vị khác mời thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 10 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 10 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Gói thầu "Thực hiện chuyên trang tuyên truyền trước, trong và sau ngày kỷ niệm chuyên trang đặc biệt mua đặc san Báo Ấp Bắc phục vụ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025) và Lễ hội Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Tiền Giang lần thứ 2 năm 2025" do Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Tiền Giang mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/07/2025 09:41
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Gói thầu "Thực hiện Chuyên trang in trắng đen, thực hiện 02 trang in màu trên Báo Ấp Bắc và mua báo Ấp Bắc tổ chức Họp mặt kỷ niệm 95 năm Ngày thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam và mừng xuân Ất Tỵ năm 2025" do Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Tiền Giang mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/06/2025 15:43
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Truyền thông giáo dục sức khỏe trên Báo Ấp Bắc năm 2025 do TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT TỈNH TIỀN GIANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
25/03/2025 13:56
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu - Gói thầu số 3: Thực hiện Chuyên mục “Chung tay xây dựng hợp tác xã” trên Báo Ấp Bắc do Liên minh Hợp tác xã tỉnh Tiền Giang mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
01/11/2024 15:37
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Thực hiện chuyên trang trên báo Ấp Bắc do PHÒNG LAO ĐỘNG – THƯƠNG BINH VÀ XÃ HỘI HUYỆN CHỢ GẠO mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/09/2024 10:27
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Thực hiện đặc san "Kỷ niệm 30 năm thành lập huyện Tân Phước" do Văn phòng Huyện ủy Tân Phước mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/08/2024 20:05
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu In ấn đặc san "Kỷ niệm 30 năm thành lập huyện Tân Phước" do Văn phòng Huyện ủy Tân Phước mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/08/2024 20:00
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Truyền thông Giáo dục sức khỏe trên Báo Ấp Bắc năm 2024 do TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT TỈNH TIỀN GIANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/05/2024 14:53
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Truyền thông giáo dục sức khỏe trên Báo năm 2022 do TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT TỈNH TIỀN GIANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/05/2022 08:32
Báo Ấp Bắc đã trúng thầu gói thầu Truyền thông giáo dục sức khỏe trên Báo năm 2021 do TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT TỈNH TIỀN GIANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/03/2021 11:01
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Báo Ấp Bắc có tham gia 10 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 10 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Báo Ấp Bắc có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Báo Ấp Bắc có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Báo Ấp Bắc đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Báo Ấp Bắc đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình bạn không phải là cách bạn quên mà là cách bạn tha thứ, không phải là cách bạn lắng nghe mà là cách bạn thấu hiểu, không phải là điều bạn nhìn thấy mà là cách bạn cảm nhận, và không phải là cách bạn từ bỏ mà là cách bạn giữ lấy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Thêm nhà thầu