Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | CÔNG TY TNHH OUTBOX |
|
||||||||
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | OUTBOX COMPANY LIMITED | |||||||||
| Lượt xem | 1210 | |||||||||
| Mã số thuế | 0314207238 | |||||||||
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |||||||||
| Mã định danh | vn0314207238 | |||||||||
| Địa chỉ trụ sở | 251/5 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, Thành phố Hồ Chí Minh | |||||||||
| Loại hình pháp lý | Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên | |||||||||
| Ngày thành lập công ty | 17/01/2017 | |||||||||
| Số nhân viên | 7 | |||||||||
| Ngày phê duyệt | 12/10/2018 | |||||||||
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|||||||||
| Người đại diện pháp luật | ĐẶNG MẠNH PHƯỚC | |||||||||
| Chức vụ | Giám đốc | |||||||||
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|||||||||
Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH OUTBOX |
||||||||||
|
||||||||||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
1:22 SA 15/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:30 CH 13/12/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:33 CH 04/01/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:22 CH 08/04/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:39 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
7:02 CH 13/09/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:06 SA 01/10/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:24 CH 28/10/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:30 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:23 CH 01/04/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 25/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
7:29 CH 29/04/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
10:02 SA 25/05/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
11:34 SA 28/05/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 14/07/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:46 SA 29/09/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 21/10/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:34 CH 21/10/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 23/11/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:37 SA 22/12/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
7:58 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:05 CH 01/04/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 18 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 91.56% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.13% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (3), Huế (1), Hà Nội (3), TP.Hồ Chí Minh (8), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), Huế (1), Hà Nội (3), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), TP.Hồ Chí Minh (3), Quảng Nam (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 16 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 7 | 0% |
| 0% | 7 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 16 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH OUTBOX tham gia gói thầu Tổ chức điều tra chi tiêu bình quân và độ dài lưu trú của khách du lịch đến Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 do SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
31/08/2026 16:04
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Phi tư vấn - Triển khai công tác nghiên cứu thị trường năm 2026 do Trung tâm Xúc tiến Du lịch Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/08/2026 20:22
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Tư vấn đo lường tác động kinh tế, xã hội của Lễ hội Áo dài do Trung tâm Xúc tiến Du lịch Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/07/2026 15:59
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Tư vấn - gói đo lường tác động kinh tế, và xã hội của Ngày hội do Trung tâm Xúc tiến Du lịch Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
17/03/2026 15:27
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Tư vấn đo lường tác động kinh tế, xã hội của Lễ hội Áo dài do Trung tâm Xúc tiến Du lịch Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/03/2026 23:33
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 03:Nghiên cứu thị trường trọng điểm và khách du lịch quốc tế điển hình do Sở Du lịch thành phố Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/10/2025 11:46
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Phi tư vấn triển khai công tác nghiên cứu thị trường do Trung tâm Xúc tiến Du lịch Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
03/07/2025 16:07
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát chi tiêu và thông tin khách du lịch đến Quảng Nam do Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Quảng Nam mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/04/2025 15:33
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trúng thầu gói thầu Tư vấn đo lường tác động kinh tế, xã hội của Ngày hội do Trung tâm Xúc tiến Du lịch Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
01/04/2025 20:58
CÔNG TY TNHH OUTBOX đã trượt thầu gói thầu Xây dựng chiến lược tiếp thị du lịch và thương hiệu du lịch do Ban Quản lý khu du lịch quốc gia Côn Đảo mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
16/09/2024 08:06
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX có tham gia 18 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 16 gói, trượt thầu 1 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX có quan hệ với 9 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng thầu 16 gói, thua 1 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH OUTBOX đã tham gia thầu tại 6 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có thể mất đi nam tính, mất đi nữ tính nhưng đừng mất đi nhân tính "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Thêm nhà thầu