Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Công ty Cổ phần Song Công |
|
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | SONG CONG JOINT STOCK COMPANY | |
| Lượt xem | 400 | |
| Mã số thuế | 0303853663 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn0303853663 | |
| Địa chỉ trụ sở | 22 Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh | |
| Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) | Thành phố Hồ Chí Minh | |
| Website công ty | http://www.songcong.com.vn | |
| Loại hình pháp lý | Công ty Cổ phần | |
| Ngày thành lập công ty | 21/06/2005 | |
| Số nhân viên | 19 | |
| Ngày phê duyệt | 29/11/2010 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|
| Người đại diện pháp luật | Lê Xuân Huy | |
Ngành nghề kinh doanh của Công ty Cổ phần Song Công |
||
|
Mở rộng
Mở rộng
|
||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
11:05 CH 14/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 38 gói thầu, trong đó trúng 15 gói, trượt 17 gói, 6 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 56.75% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 84.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (1), Khánh Hòa (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Cà Mau (1), Không xác định (34)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (1), Khánh Hòa (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Bạc Liêu (1), Không xác định (34)
- Có quan hệ với 25 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 78 nhà thầu trong 36 gói thầu, thắng 14 gói, thua 16 gói, 6 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 5 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 5 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 1 | 0% |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 15 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Công ty Cổ phần Song Công đã trúng thầu gói thầu Trang bị cắt lọc sét cho các trạm BTS năm 2017 - Đợt 4 do Ban Quản lý dự án hạ tầng 3 - Chi nhánh Tổng Công ty Viễn thông Mobifone mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh SOCO-PNCORP(0310505360 - Công ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Kỹ Thuật Phương Nam,0303853663 - Công ty Cổ phần Song Công).
- Kết quả: Trúng thầu
25/12/2017 08:33
Công ty Cổ phần Song Công đã trượt thầu gói thầu Cung cấp máy nắn điện (Rectifer) do Viễn thông Bạc Liêu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
06/11/2017 15:20
Công ty Cổ phần Song Công đã trúng thầu gói thầu Cung cấp máy đo cáp quang do mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
14/10/2017 07:57
Công ty Cổ phần Song Công tham gia gói thầu Cung cấp máy đo cáp quang do VIỄN THÔNG BẾN TRE mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 2 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
10/10/2017 09:11
Công ty Cổ phần Song Công đã trượt thầu gói thầu Trang bị máy tính bảng công nghiệp HĐH Android và Window do CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH TNHH - CÔNG TY CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
14/08/2017 14:33
Công ty Cổ phần Song Công đã trúng thầu gói thầu Mua accu 12V150Ah do VIỄN THÔNG ĐÀ NẴNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/07/2017 11:00
Công ty Cổ phần Song Công đã trượt thầu gói thầu Cung cấp máy hàn cáp quang do VIỄN THÔNG BẾN TRE mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
21/06/2017 08:35
Công ty Cổ phần Song Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm accu do VIỄN THÔNG BẾN TRE mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/06/2017 07:45
Công ty Cổ phần Song Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm vật tư phụ kiện quang do Viễn thông Thanh Hóa mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/05/2017 10:35
Công ty Cổ phần Song Công đã trượt thầu gói thầu Mua 45 tổ accu 12V-200Ah do Viễn Thông Phú Yên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
05/05/2017 09:46
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công có tham gia 38 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 15 gói, trượt thầu 17 gói, 6 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công có quan hệ với 25 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công có quan hệ với 23 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công đã từng đấu với 78 nhà thầu trong 36 gói thầu, thắng thầu 14 gói, thua 16 gói, 6 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 1 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần Song Công đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự hào phóng thật sự đối với tương lai là việc đem cho tất cả trong hiện tại. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Thêm nhà thầu