Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Mai Văn Linh |
|
| Lượt xem | 328 | |
| Mã số thuế | 8346144909 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn8346144909 | |
| Địa chỉ trụ sở | Thôn Hòa Phú, Xã Phú Cát, Thành phố Hà Nội | |
| Loại hình pháp lý | Doanh nghiệp Tư nhân | |
| Ngày thành lập công ty | 18/08/2014 | |
| Số nhân viên | 10 | |
| Ngày phê duyệt | 17/04/2019 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Mai Văn Linh | |
| Chức vụ | chủ doanh nghiệp | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
5:25 SA 12/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:45 SA 29/09/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
2:01 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
5:10 CH 15/07/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 16/07/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Mai Văn Linh như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.33% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Phú Thọ (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Hòa Bình (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 9 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 1 | 0% |
| 0% | 7 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 9 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Thuê khoán công việc duy trì cây hàng rào, cây trồng mảng và cây hoa lưu niên tại Trường Đại học Lâm nghiệp năm 2026 do Trường Đại học Lâm nghiệp mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
29/06/2026 16:40
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Gói thầu 02: Mua củ nghệ và lá chè do Trường Đại học Lâm nghiệp mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/05/2026 08:56
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Mua cây xanh phục vụ công tác tổ chức “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” Xuân Bính Ngọ năm 2026 xã Trần Phú do PHÒNG KINH TẾ XÃ TRẦN PHÚ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
12/02/2026 11:29
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Cung cấp cây xanh trồng tại Lễ phát động " Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ" Xuân Bính Ngọ năm 2026 phường Chương Mỹ do Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Độ thị phường Chương Mỹ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
12/02/2026 10:44
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cây xanh trồng tại Lễ phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” Xuân Bính Ngọ năm 2026 xã Hòa Phú do Phòng Kinh tế xã Hoà Phú mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/02/2026 15:04
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Mua cây cảnh phục vụ cảnh quan môi trường do NHÀ MÁY A31 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
10/07/2025 15:40
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Gói thầu 01: Mua hàng hóa (mua cây hoa ngũ sắc trồng tại các tuyến đường do Hội CCB tự quản năm 2025) do Hội cựu chiến binh thành phố Hòa Bình mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2025 16:22
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Mua trồng mới cây bóng mát tại sân huấn luyện thể thao, điều lệnh năm 2024 do NHÀ MÁY A31 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2024 15:43
Mai Văn Linh đã trúng thầu gói thầu Mua hom, cây giống trà hoa vàng do Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
14/05/2019 09:29
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Mai Văn Linh có tham gia 9 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 9 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Mai Văn Linh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Mai Văn Linh có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Mai Văn Linh đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Mai Văn Linh đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giọng của nhân dân được coi là giọng của Chúa; và, cho dù câu cách ngôn này được lặp lại và tin tưởng rộng rãi tới như thế nào, nó không đúng với sự thật. Nhân dân hỗn loạn và thay đổi, họ hiếm khi phán đoán hay quyết định đúng. "
Alexander Hamilton
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Thêm nhà thầu